1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những tuyệt chiêu ôn thi đại học môn toán bằng đề thi cực dễ

Chủ đề trong 'Toán học' bởi hoangnam9893, 10/08/2016.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hoangnam9893

hoangnam9893 Thành viên mới

Để ôn thi đại học hiệu quả thì luyện đề chính là bí quyết sáng tạo. Chúng vừa giúp các em làm quen với các dạng đề thi vừa rèn luyện kiến thức thi cho các em. Vậy làm thế nào để lấy được list đề thi đại học môn Toán của những năm trước? Bài viết dưới đây carot.vn sẽ bật mí cho các em điều đó:
    Thông qua mạng internet
    Internet có công dụng hay chính là có thể tìm kiếm ra những thứ mà các em cần. Gần như các đề thi đại học môn Toán sẽ được tìm thấy trên internet. bởi thế, chịu khó seach các từ khó “đề thi đại học môn toán” kèm theo năm mà các em muốn tìm thì chắc chắn sẽ ra thứ các em cần.

Thông qua các lớp học trực tuyến
    Nếu các em không muốn tìm hiểu đề thi đại học môn toán qua internet vì chúng lắt nhắt và khiến các em có thể phải mất thời gian để tổng hợp thì các em có thể tham gia các khóa học ôn thi đại học trực tuyến. Ở đó chắc chắn các thầy cô đã tổng hợp đầy đủ các dạng đề thi và các em chỉ việc nhận đề thi và luyện đề thi.

Đặc biệt, tại lớp học trực tuyến các em cũng sẽ tìm thấy những mẹo ôn thi hữu dụng như: phân bổ thời gian làm bài thi thế nào cho thông minh, cách làm đề thi như thế nào để hiệu quả cao?...

Thông qua các anh chị khóa trước
    Một bí quyết nữa để các em học sinh có thể tìm được đề thi đại học môn toán dễ dàng chính là: tìm các vị tiền bối đề xin đề thi.

Chắc chắn những người thi đại học năm trước sẽ có tổng hợp các tài liệu ôn thi đại học môn toán. Xin tài liệu từ đây các em còn có cơ hội lấy được những phần ghi tò mò điểm kiến thức từ các anh chị. Theo carot.vn thì đây là một tuyệt chiêu giải toán trên mạng cực kỳ khôn ngoan để các em ôn thi đại học hiệu quả.

Trên đây là 3 tuyệt chiêu không cầu kì nhưng cực kỳ bổ ích để các em có thể lấy được danh sách đề thi đại học môn Toán một cách dễ dàng. Carot.vn chúc các em thành công!

Xem thêm:

Những thông tin mới nhất về dự án Vinhomes Thăng Long
    Thi thử đại học môn toán tại carot như thế nào?

Nguồn : http://carot.vn