1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những vụ xem bói gây kinh ngạc cho người tham gia.

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi traveltour, 08/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. willboy

willboy Thành viên quen thuộc

ơ sao thầy bói biết là có bé đài loan yêu với có anh già hơn 10 tuổi chú ý đến bạn! chưa hiểu lắm
  2. 29L3

29L3 Thành viên mới

Bạn này có vẻ chưa đi xem bao giờ .Đến các cô thì bao giờ cô chả xem cho hiện tại công vc học hành ,tình yêu .Yêu thì muốn xem đối tượng nào thì kể sơ qua để cô bói cho rùi phán chứ sao nữa
  3. email_hangnguyen

email_hangnguyen Thành viên mới

Hầu hết các cô phán luôn nhìn vào mẹt mình để ước chừng, em chưa đi xem ở đâu được chuẩn cả
  4. sammisam

sammisam Thành viên mới

em chưa được đi xem bói lần nào ra hồn . mới xem tử vi thôi . ông ý bảo ai sau này lấy em là vớ được cục vàng. he he . xem tòan khen nên sướng lắm chả bít sau này có đúng hok nữa ai có chỗ hay chỉ em . em đi xem khi nào cưới chồng . đang máu lắm đây
  5. bgirl90

bgirl90 Thành viên mới

Có 1 lần em cũng đi cân cùng con bạn. Đọc tờ giấy xong, nó bảo đúng,đúng lắm :-j
    mình chả tin j` nhiều
    căn bản ở cuối tờ giấy có 1 câu kết luận là: nói chung, bạn là ng` hay giao tiếp vs bạn bè =]] =]]
    thời buổi này làm đếk có đứa nào k nthế 1 khi nó đã nhảy lên cân và xem bói toán :-j =]]
  6. traveltour

traveltour Thành viên mới

Có ai kể câu chuyện của mình?
    Được traveltour sửa chữa / chuyển vào 17:48 ngày 25/09/2008
  7. debugger0701

debugger0701 Thành viên mới Đang bị khóa

là sao vậy bạn, tui hôg hiểu
    ------------
    có bạn nào ở Đà Nẵg ko? tui chỉ chỗ cho đi
    tui kiu căg lắm, sốg hướg ngoại nên chẳg tin mấy ôg thầy bói bao giờ, ấy thế mà ...
    ĐÚNG - chỉ bít nói như thế mà thôi
    mỗi khi có dịp về wê là tui lại vào "thăm" bà "bói" ấy (bà này bói bài ), nhưg đợt gần đây nhất tui có đi thêm 1bà ở...chả nhớ nữa, bà này xem bói tướg và chỉ tay..trời ơi, sợ wá, sao 2bà nói giốg nhau...sợ thật sự
    nói chug, BÓI TOÁN cũg fụ thuộc "hên xui" - theo tui nghĩ là thế...và vì tính "hên xui" như vậy nên tin ở chừg mực nào đó thôi, đi thì đi, nghe thì nghe, đừg có tin wá rồi vô tình chuyện j xảy ra lại nhớ tới lời bà bói rồi kêu lên "ùh, đúg rồi )
    -----
    còn đây là địa chỉ bà bói: dưới chân cầu sôg Hàn, rẽ fải, đi 1đoạn khoảg 200m rồi hỏi ng gần đó ng ta chỉ cho (ôi, sao kể ra thấy nó "ngại ngại" làm sao ấy )
    còn bà bói tướg thì chả nhớ, bà sôg Hàn thì cũg ko chắc vì dạo này đầu óc treo ngc cành cây, chẳg nhớ mô-teo j cả
    chúc các bác gặp đc bà bói cao tay
  8. shoplink85

shoplink85 Thành viên quen thuộc

tớ cufng đang muốn đi xem bói đây , có bác na?o biết địa chi? chôf na?o xem hay hay ma? chuâ?n ko thi? share cho ba? con biết với