1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những ý kiến đóng góp để phát triển box Trần phú

Chủ đề trong 'Hội học sinh Trần Phú' bởi I.O.U, 26/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HAILUA83

HAILUA83 Thành viên quen thuộc

hư`m , chào cả nhà, dúng la` box này đúng chán hĩ!?!?!
    các bạn còn đang học có gì hay về tr ko? nói cho mấy cựu hs như tụi này nghe nha', chứ nói thật nhiều khi cũng muốn ai đó nói về tr mình lắm. ( nên mới vô đây nè)
    h`i hi` dc ko? bớ bà kon TP ơi ! có chi mới về tr thì post lên đi hĩ,
    TA TÌM ĐƯỢC GÌ TRONG CUỘC SỐNG?
    devil
  2. DoanQuocAnh

DoanQuocAnh Thành viên mới

Muốn làm phong phú,có nhiều người tham gia thì phải có nhiều nội dung,mà dân Trần Phú chúng ta thì đa số chỉ biết chat và mail thôi chứ lam gì có biết lên ttvnonline chứ,các u thấy tui nói đúng hông.
    ĐoànQuốc Anh
  3. DoanQuocAnh

DoanQuocAnh Thành viên mới

Muốn làm phong phú,có nhiều người tham gia thì phải có nhiều nội dung,mà dân Trần Phú chúng ta thì đa số chỉ biết chat và mail thôi chứ lam gì có biết lên ttvnonline chứ,các u thấy tui nói đúng hông.
    ĐoànQuốc Anh
  4. phuoc0707

phuoc0707 Thành viên quen thuộc

đúng rùi ..
    nhưng bây giờ các bạn phải làm sao cho dân trần phú chúng ta biết đến ttvnonlinbe chứ.. ah` , ma` bà con Trần Phú ở đà nẵng đi trại họp bạn không dậy... đây là dịp anh em trong ban box trần phú họp mặt đấy.....
    vì sự phát triển của trần phú
    phuoc
  5. phuoc0707

đúng rùi ..
    nhưng bây giờ các bạn phải làm sao cho dân trần phú chúng ta biết đến ttvnonlinbe chứ.. ah` , ma` bà con Trần Phú ở đà nẵng đi trại họp bạn không dậy... đây là dịp anh em trong ban box trần phú họp mặt đấy.....
    vì sự phát triển của trần phú
    phuoc
  6. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Theo mình nghĩ việc quảng cáo nên giao cho phuoc0707 ,vì chỉ có mỗi mình phuoc0707 là quen biết được nhiều người trong trường nhất .
  7. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Theo mình nghĩ việc quảng cáo nên giao cho phuoc0707 ,vì chỉ có mỗi mình phuoc0707 là quen biết được nhiều người trong trường nhất .
  8. xa_thu

xa_thu Thành viên quen thuộc

Hê,bây giờ Internet thịnh hành ở Đà nẵng rôm rã việc này cứ giao cho ai còn đang học ở trường Trần Phú loan báo 1 tiếng là Ok liền à.Còn như tui đây bây giờ đã ra trường rùi,biết làm sao đây,tui chỉ có thể giới thiệu các cựu học sinh các năm trưóc được thui,Ok?Hiện giờ tui đang học Duy Tân năm đầu cũng hơi ranh cho nên tui sẽ cố gắng thu hút càng đông càng tốt.Mà sao tui thấy Box Trần Phú chúng ta hơi trống vắng Girl vậy?bằng mọi giá phải thu hút các girl vào đây nữa,có như zậy Box Trần Phú sẽ càng rôm rả hơn?
    you_will_be_shot
  9. xa_thu

xa_thu Thành viên quen thuộc

Hê,bây giờ Internet thịnh hành ở Đà nẵng rôm rã việc này cứ giao cho ai còn đang học ở trường Trần Phú loan báo 1 tiếng là Ok liền à.Còn như tui đây bây giờ đã ra trường rùi,biết làm sao đây,tui chỉ có thể giới thiệu các cựu học sinh các năm trưóc được thui,Ok?Hiện giờ tui đang học Duy Tân năm đầu cũng hơi ranh cho nên tui sẽ cố gắng thu hút càng đông càng tốt.Mà sao tui thấy Box Trần Phú chúng ta hơi trống vắng Girl vậy?bằng mọi giá phải thu hút các girl vào đây nữa,có như zậy Box Trần Phú sẽ càng rôm rả hơn?
    you_will_be_shot
  10. phuoc0707

ý kiến rất hay .. mình sẽ cố gắng
    phuoc