1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhuộm tóc màu Chocolate ở đâu thì đẹp và bền màu?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi viethp, 18/06/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. viethp

viethp Thành viên mới

Nhuộm tóc màu Chocolate ở đâu thì đẹp và bền màu?

Mình đang muốn đi nhuộm tóc màu Chocolate vì tóc mình nhuộm đc 4 tháng giờ chuyển sang màu nâu vàng nhìn chán đời quá, nhuộm sang Chocolate cho nó xuống màu chút, không biết ở đâu nhuộm màu này đẹp, bền màu, k bị chuyển sang vàng mà giá hợp lý tí nhỉ, tầm 400k đổ về (tóc mình cắt vic chỉ ngắn chạm vai thôi). Vote ***** cho các recommend ạ!
  2. viethp

viethp Thành viên mới

hic, up lên, k ai biết ạ?
  3. Springr0ll

Springr0ll Thành viên mới

Mình cũng vừa nhuộm màu chocolate xong. Mình nhuộm màu chocolate đậm nên ở trong nhà thì như là màu đen luôn, chẩng ai nhận ra là tóc nhuộm. Chỉ khi ra nắng mới lên màu. Nhưng mình mới nhuộm, không biết là sau một thời gian tóc có ngả thành màu j không ? Mình nhuộm cũng hết 400k, tóc ngắn như bạn. Nhưng hình như lúc nhuộm người ra có cho thêm thuốc tẩy hay sao í, vì tóc mình nhuộm lần đầu, mà tóc nguyên thủy thì đen nhánh luôn nên chắc phải pha cả thuốc tấy tóc. Lúc bôi thuốc nhuộm mình thấy xót da đầu dã man
  4. quynh11

quynh11 Thành viên mới

mềnh cũng nhuộm màu chocolate trầm , từ trước tết tới h, mà bi h mới cóa hơi hơi nâu vàng 1 tí thui :D
  5. viethp

viethp Thành viên mới

các bạn cho mình địa chỉ đi nhưng 2 bạn đều là nhuộm lần đầu à :( nhuộm lần đầu thường màu lên đẹp và giữ màu dai lắm, còn t nhuộm 5 lần trong khoảng 3 năm nay rồi nên bay màu nhanh kinh khủng, tóc t là tóc tơ, sợi mảnh nên càng dễ bị chuyển sang thành vàng, nhìn xơ xác kinh khủng mặc dù tóc sờ vào vẫn mềm :( mà k nhuộm lại thì nhìn cái màu đấy kinh, hic, nan giải với vđề tóc tai, chả lẽ làm 1 phát nhuộm đen, hết lo bay màu
  6. zen8681

zen8681 Thành viên mới

Tớ comment 1 cửa hàng mà nhuộm tóc rất đẹp và rẻ, nhuộm xong tóc bóng mềm, tớ mới nhuộm ở đó và rất hài lòng. Tớ không nhớ địa chỉ chính xác đâu, nhưng bạn lên đường Yên Phụ, cửa hàng Thuý Thuý, đối diện ngân hàng gì mà ngta hay tập trung ăn mực buổi tối ý. Tầm đoạn giữa giữa phố thôi. Thuốc nhuộm là của Đức
  7. mycinta

mycinta Thành viên mới

tớ cắt tóc ở đây 1 lần rồi, đẹp và rẻ lắm (nhưg chị này chỉ cắt tóc ngắn là đẹp thôi nhé). Cửa hàng rất bé, lại khó nhìn nên k đông khách lắm -> lam` rất cẩn thận và chiều khách!
  8. tuyetvong123

tuyetvong123 Thành viên mới

bao nhiêu yên phụ đấy các chi ơi? rẻ là khoảng bao nhiêu ạ :D em sinh viên k có nhiều tiền đâu
  9. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

chị cũng lớp với tớ, mới nhuộm màu nâu đồng ở Thượng - Lương Thế Vinh nhìn đẹp lắm
    t nhìn mê quá, mai phải ra đấy nhuộm mới đc. Tớ đung muốn nhuộm màu nâu rêu mà
    Tóc chị í cũng ngắn, qua vai 1 tẹo thui, nhuộm 350k
  10. zen8681

zen8681 Thành viên mới

55 Yên Phụ - Thuý Thuý bạn nhé.