1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nick của bạn có ý nghĩa gì ???

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi babicinamon, 18/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Nick của bạn có ý nghĩa gì ???

Thể theo lời yêu cầu của cái ông anh gì gì đó , thì Mon hôm nay sẽ cho mọi người biết nguồn gốc của cái níck nì.Phải bắt đầu từ lúc MON thích HELLO KITTY , rùi sau đó thấy character nào của SANRIO cũng tuyệt vời hít nên tự dưng thấy là mình phải kiếm cái gì ko đụng hàng mới được..
    Năm 2003 thì SANRIO đã cho ra đời 1 character mới hoàn toàn có tên là CINNAMOROLL.Và sau đó 2 tháng thì lại cho cả những con CINNAMOROLL con có tên là BABICINAMON>>>đâyy là lý do

Một con Vịt , xoè ra hai cái cánh
    Nó kêu rằng , cáp cáp cáp , cạp cạp cạp
    Gặp Vịt cái nó bì bà đòi kiss
    Kiss xong rồi nó vỗ cánh goodbye
    ^__^, hehe
  2. babicinamon

Ái chà , em đã tốn 1000 d giải thích cho anh rùi đó , ko thắc mắc nữa chứ , hehe.
    ^__^, hehe
  3. l2i9e0m4

l2i9e0m4 Thành viên mới

Ok con dê lun nhé, dzậy thì "đội ơn bé babicinamon suooooooot đời" lun nhé !! ^_^
    Vậy bé này cũng thuộc hàng fan của các "lovelimon" đây mà (ơ, mà con gái thì bé nào chả thía hỉ) , hì, anh thì hông có bít kỹ càng mí chú characters xinh xinh đấy, nhưng mà lại "thít thít" cái gì "dễ xươg". Àh thôi, để cảm tạ em, cho bé babi cái link nì nì, không biết em biết chưa, nó là một cái trang link tới những trang của nhiều character lắm, nhưng mà có khi là tiếng Anh, có khi là tiếng "miên" đấy nhé
    http://cute.startkabel.nl/k/cute/index.php?nr=1
    đấy, thích thì báo anh một tiếng cho vui nhé bé con !! ^_^
    Cupid ! Shoot me plz !!
  4. babicinamon

Chà , em đã vào rùi , cute vô cùng lun.Cám ơn anh nhìu nhìu , biết nói sao cho vừa nhỉ , trùi ui , nó dễ thương mà tiện lợi lắm anh àh.Em mới giải thích cho anh cái nick thui mà đã đội ơn em suốt đời thì ... em biết trả ơn anh sao đây ???Nếu nghĩ ra thì báo cho em biết nhé.
    ^__^, hehe
  5. l2i9e0m4

l2i9e0m4 Thành viên mới

hehe, bắt được cái site cute cute thích chí nhỡ !! Bật mí cho bé nhé, anh lúc trước còn nhàn rỗi là chuyên gia lên đấy lấy hình ảnh, wallpapers đi dụ mấy chị đấy !! Cho em rồi cũng có nghĩa là mai mốt cơ hội "kiếm ăn" cũng sẽ "hạn hẹp" hơn đó nhé !! Thui thì mai mốt anh về bé babicinamon dẫn anh đi ăn vặt bù lại nhé !! Chịu nhé ^_^
    Cupid ! Shoot me plz !!
  6. babicinamon

Trùi , chưa gì mà đã đặt hàng ư ?? Ghê thế ??? Nhưng mà làm sao biết được khi nào anh dìa chứ , kỉu nì chắc là sẽ tốn bộn tiền đê.............
    ^__^, hehe
  7. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Trời, past cái link thôi mà có ăn liền hả ? Đã zậy ?! Thằng Liêm mày còn cái link nào "cute" nữa hông cho tao kiếm chút cháo coi. ^_^
    Dylanesque.
  8. babicinamon

Hehe , tiếc wá anh HNHAN ui , MON thấy là tất cả những gì cute nhất là nằm trong đó hít gòi , anh hết cơ hội gòi , nhưng mà anh nói dzị nghĩa là anh định kiếm chút cháo từ ai hở ???
    Mà nì , cái topic nì là mở ra để mún tìm hỉu ý nghĩa về nick của mọi người mừ , tại cái lão Liêm ù nì tự nhiên làm người ta đi lạc chủ đề hà , kì ghê vậy đó , coi chừng phạt hông cho ăn uống bi giờ.Mời mọi người hãy nói về nick của mình đi nào , hú...........ú.....................
  9. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

- trời... ý nghĩa nick tui đó hả???... đơn giản quá muh... nhìn qua bên trái bài viế này... thấy có hình con gì đó... đó chính là ý nghĩa của nick... khì...
    - còn cái quá trình hình thành cái nich thì phải trở về lại những năm cấp 3... trong lớp tui co nickname là Vượn (he he, tại chụp banh, hốt banh hay quá...)... từ đó tui tìm thim những cái nick tương tự... sẵn đây đố luôn... đố mọi người điểm chung giữa Vượn và OO là gì???

10. l2i9e0m4

l2i9e0m4 Thành viên mới

ặh hặĂh... cĂi "tô bỏằ" là cỏằĐa bâ, bâ vòng văo lỏĂc wỏằ dzại bâ 'ỏằ. thỏằôa anh ! Hay ghê ư nhỏằ !!!
    nick hỏằưh ? name mix birthday
    Cupid ! Shoot me plz !!