1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Niềm vui nho nhỏ dành cho nhau - Mừng Giáng Sinh anh lành!

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi haitacnd, 02/12/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. haitacnd

haitacnd Thành viên mới

Niềm vui nho nhỏ dành cho nhau - Mừng Giáng Sinh anh lành!

Giờ này nói về Giáng Sinh là hơi sớm, nhưng tớ cứ muốn tớ là người đầu tiên nói về Giáng Sinh trong box Nam Định, tớ trẻ con thế đấy, các đằng ấy đừng chấp tớ nhé .

Món quà nho nhỏ mang niềm vui mà tớ muốn nói ở đây thứ nhất là những hiểu biết về ngày Giáng Sinh, tớ cam đoan rằng ai cũng đọc không ít về ngày này, nhưng mỗi lần đọc lại là một lần thấy mới, chẳng phải là điều nên nhớ nên tớ nghĩ biết rồi quên cũng chẳng thừa .

Thứ hai là những kỉ niệm ấm áp của mỗi người về ngày này, một buổi tối với bạn bè, với người thân, với một ai đó... một buổi tối ngọt ngào trong tiết trời se lạnh của mùa Giáng Sinh.
    Là niềm vui, hoặc có thể chẳng phải niềm vui mà chỉ là một kỷ niệm, cùng chia sẻ nhé .

Thứ ba, niềm vui nho nhỏ haitac tớ mong muốn ở đây cũng là chúng ta cùng vote 5* cho nhau và cũng mỉm cười chúc nhau những lời chúc anh lành đón chào ngày Thiên Chúa ra đời - mặc dù chúng ta có phải hay không phải là người theo Đạo .

Mọi người ơi, một năm với bao kỷ niệm sắp qua, Giáng Sinh sắp đến, Năm Mới sắp đến, hãy cùng nhau hát lên những lời ca rộn ràng chào đón những niềm vui...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa