1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ninh Bình 2020

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi windream, 24/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. windream

windream Thành viên mới

Ninh Bình 2020

HI chào toàn thể các bạn đông hương, sau 1 thời giân đi học, trở về quê mình thấy quê mình có rất nhiều mới, với nhiều quán xá.... Nên mình lập topic này nhằm để anh em vào bàn về những đổi mới của quán xá quê ta và về những vấn đề khác nữa... Mời anh em cho ý kiến
    LET"S GO
  2. girltimlanh85

girltimlanh85 Thành viên mới

Lâu rồi không về Nb, chẳng biết nóđã thay đổi đến đâu rồi, bác có thể post vài cái ảnh về Nb đổi mới không?
  3. windream

windream Thành viên mới

sorry, mình đã chụp đươc cái gì đâu, mình nghĩ bạn nên về thì hơn, sẽ tận mắt thấy được đổi thay của quê mình, có nhiêu cái mới lắm, kô biết bạn đã biết chưa
  4. viva110

viva110 Thành viên mới

Chào girl tim lanh, ban cung co ve quan tam ve ninh binh day nhi? day la dieu minh khong ngo day, sau nay neu minh co lap topic ve tinh dong huong thi trac ban la nguoi ung ho nhiet tinh lam nhi.
    Hi! neu co chuyen minh lap topic nhu minh nói o tren thi ban dung vao do viet nhang viet cuoi nha, nguoi nhu ban thi lam gi co hai chu QUE HUONG va DONG HUONG chu phai ko? nhung gi minh nhan xet trac khong sai dau nhi?
    minh co noi dieu gi hoi qua mong cac pac bo qua cho...
  5. windream

windream Thành viên mới

HI! sao bạn lại nói thế ai mà chả có quê hương. "Quê Hương mỗi người chỉ 1 như là 1 mẹ mà thôi". Bạn chưa nghe lòi bài hát nay à
  6. windream

windream Thành viên mới

Nình Bình mình đang đổi thay từng ngày với rất nhiều công trình mới được xây dựng. Những ai đã đi lâu ngày khi trở về sẽ thấy 1 Ninh Bình đổi khác. Dạo quanh các quán xá thì sẽ thấy được những cái hay của nó, buổi tối dẫn người yêu dạo quanh nhà thi đấu, hay đứng trên cầu Mới nhìn xa xa dòng sông, hôm nào có trăng được nhắm thì khỏi phải nói thật lung linh huyền ảo... Con rất nhiều điều thú vị nẫ mà tôi sẽ khám phá
    Còn các bạn, các bạn còn thấy còn địa điểm nào hay ở quê mình
  7. lehongson69

lehongson69 Thành viên mới

hình như bác biết rất nhiều về NB. bác có vẻ lãng mạn phết nhỉ.
    cho hỏi khí không phải bác ở huyện nào NB mà ở đây bác nói là đứng trên cầu nào và nhìn xuống sông nào vậy nhỉ bác biết chỉ dùm em với nhé.
  8. kem_no1

kem_no1 Thành viên mới

cụ thể là những quán xá thế nào cơ? Chẳng biết gì hơn ngoài cái huyện Kim Sơn mà thôi, hix ...
  9. windream

windream Thành viên mới

hi! chào lâu lắm mới vào topic mình lập., dạo này bận quá. Mình ở thị xã luôn,
    to Lehongson69: bạn không biết cầu mới à, sông là sông Đáy đó, những hôm nào có trăng rủ bạn gái lên đấy nhắm trăng thì tuyệt vời, nhất là trung thu vừa rồi,
    To kem_no1: bạn ở Kim Sơn thì mình chịu, mình ở thị xã mà
    Được windream sửa chữa / chuyển vào 10:40 ngày 10/10/2006
  10. windream

windream Thành viên mới

TO Kim_no1 bạn ở đâu
    Được windream sửa chữa / chuyển vào 10:42 ngày 10/10/2006