1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NKTP!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi shinichi-conan, 11/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shinichi-conan

shinichi-conan Thành viên mới

Thoi ko noi ve tung lop rieng cua NKTP nua,. trong khi cac truong khac dang ram ro tien quan, ma NKTP sao i ach vay. Co admin nao ru long tot, cho tui gop phan tao phan rieng cua NKTP di. Thanks

[/blue][/size=4] prince of sunset
  2. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

NKTP thành lập ra thì phải có tiêu chí hoạt động đàng hoàng. Bi giờ làm ra cái Box NKTP rồi vào đó mà nói cái gì trong đó.
    Tôi cũng là dân NKTP, cũng đã kêu mọi người TP vào rồi, nhưng nghĩ lại, khi thành lập box rồi mà để đấy thì thành lập làm gì cho nó phí đất của TTVN ra. Trước tiên thì phải nói rõ ra xem là sẽ làm gì trong cái box đấy đã chứ, sau đó mới thành lập box sau.
    Tôi không tán thành kiểu lập box bừa bãi như thế. Làm cái gì cũng thế thôi! CHẬM NHƯNG MÀ CHẮC!
    X!
  3. Vinh_Quang_new

Vinh_Quang_new Thành viên quen thuộc

Ủng hộ bác Interceptor.Em cũng là dân TP đây

AC Milan
  4. nm2an

nm2an Thành viên mới

Tui cũng là dân NKTP chính hiệu đây.
    Bây giờ mà lập box của riêng mình thì cũng hay nhưng sẽ dễ bị nhàm chán.
    Hay chúng ta có thể làm cách này:
    1. Phải làm sao để mọi người biết chúng ta là NKTP. Có thể là thêm vào sau chữ ký của ta 4 chữ vàng này vậy.
    2. Các thành viên của NKTP sẽ liên lạc với nhau bằng tin nhắn, chat, dt,.. để bàn kế hoạch viết các bài trả lời, tung ra các chủ đề mới.
    Kế hoạch của chúng ta phải làm sao để tên tuổi chúng ta nổi như cồn trưóc hết là trong HP rồi lan ra toàn mạng ttvn.
    Phải làm sao mỗi khi người ta nhìn thấy ký hiệu của NKTP thì phải sởn gai ốc, lao vào đọc ngay.
    Các bạn có thống nhất ý kiến như vậy không.
    Nếu các bạn đồng ý với ý kiến của tôi thì hãy tập trung thông tin bản thân, nick của mình cho một bạn nào đó.
    Mặc dù tôi mới lần đầu tiên tham gia diễn đàn, xin được mạn phép mọi người trình bày ý kiến này. Cách đây 10 năm tôi bắt đầu là dân chuyên toán NKTP. Hiện nay tôi đang công tác trong ngành công nghệ thông tin. Tôi cũng có một số quan hệ nhất định với những nhân vật chóp bu ở đây (theo kiểu Nam cam). Nhưng tôi không sống tại HP. Vậy bước đầu nếu các bạn thấy tin tưởng ở tôi thì hãy gửi thông tin của các bạn cho tôi. Tôi sẽ cố gắng hết sức mình để gây dựng group NKTP. Khi nào các bạn chọn được người xứng đáng đại diện cho Grp NKTP thì tôi sẽ chuyển toàn bộ thtin về nhóm cho người đó. Vì điều kiện tôi ở xa nên không thể sinh hoạt gặp gỡ các bạn được.
    Vậy rất mong các bạn NKTP dành chút thời gian cho tôi.
    (nếu các bạn không phải NKTP đọc những dòng này thì làm ơn chuyển đến những người bạn của bạn đã từng là dân NKTP nhé - Cám ơn "liều liều").
    Mong chờ tin các bạn!
    Naut