1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Noel! Noel!!!! mọi người ơi........( Kế hoạch trang 9)

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi congaixulang, 07/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. copnui_ls

copnui_ls Thành viên quen thuộc

Được copnui_ls sửa chữa / chuyển vào 15:43 ngày 19/12/2005
  2. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Chị Nga ơi ! Em đã mời được một người bạn cùng đi với em xuống Lạng Sơn rồi nhưng thật tiếc vì em lại phải xuống Hà Nội luôn thành thử không thể off cùng Box mình ở Lạng Sơn được rồi . Hẹn các chị dịp khác nhé .
  3. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Một mình lang thang trên đất này ...
  4. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

Merry christmas and a happy new year
  5. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Ối cả nhà ơi.. sao giờ mới biết thông tin nhỉ? vào chỉ đọc mà ko đọc kĩ chiều 18h mới có mặt ở TP.. h vẫn 1 mình buồn thiu ở TĐ .. ko biết có bon chen đc ko.. có ai alô tui dzới " 0915447464" máy đang trong tình trạng nhiễm virút xiền..
    Phù.. lâu rùi ko đc uốn..
  6. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Hu ... hu... Biết Noel không có ai đưa mình đi chơi như này , em bỏ một ngày học để ở Lạng Sơn ăn lẩu với rau mùa đông và hát Karaoke cùng các anh chị . Chắc giờ này Box mình ở Lạng Sơn vui lắm . Chị Nga ơi, các chị ơi . Kể cho tụi em nghe đi .
    Được lantimxulang sửa chữa / chuyển vào 20:17 ngày 24/12/2005
  7. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Rất tiếc là cả ngày hôm qua chị ko online nên ko liên lạc với em được. Có số điện thoại của chị ở đấy, em mà liên lạc với chị chắc tốt hơn!
    19h bữa lẩu rau mới bắt đầu do 17h tôi mới đi họp về. Toàn rau... rau và... dạ dày lợn nhá! Ngon quá nên ăn xong cả mâm lẩu Pinks phải dọn dẹp hết, Doanhuong thì ăn tì tì, híc! Lâu rồi chị ấy mới "xuống núi" mà. Chờ đến 21h ko ai liên lạc tiếp nên tất cả đi chơi.
    Đầu tiên là đến chúc Noel nhà thầy giáo của bọn tớ ( chị Hường, Tú và tớ), ông thầy là người Đức nên chắc là theo Đạo Thiên chúa, Amen, có lẽ ko sai!
    Rồi bắt đầu lang thang, cuối cùng thì ngồi ở Trà Cung Đình uống nưóc trò chuyẹn đến đúng 24h ( 0h) thì... giải tán. Ngủ đến 9h sáng nay mới dậy, rồi tiếp túc đi Than Thanh lang thang!
    Một Noel vui nhất của tớ ( dù người yêu đi xa tít mù khơi). Chia buồn với những mem ko tham gia được. Và chia buồn với tất cả chúng ta vì quên ko chụp cái hình nào để post lên chia sẻ cả!!!
    Được Nguyenthiquynhnga sửa chữa / chuyển vào 18:54 ngày 25/12/2005
  8. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

he he .....năm ngoãi có một buổi noen buồn ơi là buồn ,thì năm nay lại vui ơi là vui ,híc.... hôm sau thi rồi nhưng mà vẫn thíc đi chơi thế mới chán chứ.