1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Noel...........

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi anhphuong86vn, 17/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

cũng gần đến Noel rồi ,thấy không khí cũng nhộn nhịp hơn sau khi Seagames 22 kết thúc .........các cửa hàng thì trang hoàng những dòng chữ đón chào Noel đỏ chót ,lóng lánh ,1không khí Noel cuối năm thật ấm áp trong những cái mũ,những đôi găng tay đầy màu sắc ........
    những món quà Noel cũng đc bày bán thật lung linh,những cô cậu học trò thích thú chọn cho mình 1món quà để dành tặng cho ai đó ,kèm theo những lời chúc thật ấn tượng và sâu sắc ....
    Noel đến đúng dịp cuối năm ,lại đúng mùa đông làm cho ngày Noel thêm lãng mạn và thật nhiều điều đáng nhớ khi có ai đó yêu mùa đông ,yêu cái tiết trời hanh lạnh này ..
    bạn đã chọn cho mình món quà nào dành cho bạn bè người thân chưa? hay có 1dự định nào đó thật ý nghĩa cho mùa Noel này? Noel đến có kỉ niệm nào làm bạn nhớ thật là nhớ ko? chia sẻ cùng mọi người nhé..........

Time, it needs timeTo win back your love againI will be there, I will be there
  2. cumeoxam

cumeoxam Thành viên mới

Noel trong tôi là :
    - Cấp 1: bé tí đã biết cái quái gì
    -Cấp 2 : Ôn thi học kỳ toàn đúng vào hôm Noel : ở nhà học bài : không có khái niệm Noel
    -Cấp 3 : Ôn thi học kỳ : ở nhà học bài
    -ĐH : năm nào cũng thế : cứ 30-31/12 là thể nào mình cũng dính một môn thi : đi đâu được.
    Quà cho bạn bè : greeting card

Thời thanh niên sôi nổi không để uổng phí
  3. anhphuong86vn

thực ra iem cũng ko fải dân theo Đạo nhưng mà thấy không khí Noel náo nức quá cũng muốn làm cái gì đó cho nó phấn khởi ..hề hề bình thường thì đi tìm món quà gì đó tặng cho bạn mình ....năm nay tự tay làm thiếp tặng mọi người vậy ,hic năm ngoái làm thiếp bán ,bán sạch sẽ nhưng mà hic..lỗ vì tặng là chủ yếu năm nay tặng thui
  4. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Noel này cả nhà ở trên Hà nội lam fát gì không nhẩy,năm nay truờng em đến đến fát quà cho làng trẻ em ở Định Công
    KHÔNG NGHĨ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ NHẤT NHƯNG CŨNG KHÔNG ĐỂ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ HAI
  5. goldlion_tl108

goldlion_tl108 Thành viên mới

NOEL NAM NAY LA` NOEL BUN` NHAT
    KO BIT BON BAN NO'' CO'' DUA'' NAO` MUA WA` CHO MINH` KO?
    ngoảnh đầu nhìn cuộc đời như giấc mộng được mất bại thành bỗng chốc hóa thành hư không

TL_108    
  6. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

noel lại 1 năm wa đi mình chả muốn chút nào hết (giả tạo) hi` nhưng mà noel đến mà mình đc nhận wà từ pác béo thì sướng bít mấy ( kobít ông già ấy lặn đâu cả tuần nay) ,còn cô iem iu wí có wà giè tặng pà chị già này đây
  7. anhphuong86vn

oài ...năm nay chẳng có bà chị ở nhà mà đi chơi đêm Noel nhể? chán thế ...năm nay tặng wà cho mấy đứa thôi,chắc chẳng đi đâu chơi đc ...
  8. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

he he... đêm mai chị sẽ bắt chuyến máy bay về đi chơi với cô iem , a` mà ko có wà thì về làm wé giè nhể
  9. huylinhta

huylinhta Thành viên mới

Mỗi lần Noel là em đã lên kế hoạch từ trước khoảng vài tháng rồi, đó là ở nhà ngủ, đi chơi lạnh lắm! Rất tiếc em chưa có vợ không thì đêm ngủ ấm hơn là ngủ 1 mình! hà hà
                   Con đò dịch đít sang ngang
               Bên kia có một ngôi làng thò ra
  10. anhphuong86vn

Noel năm nay chẳng có người iu mà đi chơi cùng nhể?tặng wà cho đám nhóc xong roài ........đang chán đời mún đi chơi xa xa mà chẳng đc