1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi bàn tán, nói chuyện bên lề .

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi shoneti, 23/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. papillion_vn

papillion_vn Thành viên mới

woshi_cimeixiang ơi đổi lại cái nick đi tớ đọc mieuế cạ mệng đây nè
  2. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Lậy chúa tôi..
    h có người muốn tôi đổi nick.. trong khi nick này chẳng hỉu là nick thứ bao nhiu của tôi.. cứ để ý thì rõ mọi nick của tôi.. còn tôi kô đổi tôi thích nick này..
  3. Gia_Thanh

Gia_Thanh Thành viên mới

Hay ho gì cái trò làm nhiều nick nhỉ? Làm nhiều rồi quên pass, quên rồi lại làm... Vớ vẩn! 2 nick là quá lắm rồi. Chẳng ai ca ngợi, khen ngợi cái chuyện có nhiều nick, mà ở diễn đàn người ta chỉ quan tâm xem cái nick ấy post bài như thế nào, bài có ý nghĩa có chất lượng hay không thôi.
  4. woshi_cimeixiang

U này hay thật đấy nói vậy cho oai thôi chứ tôi chỉ có hai nick.. Tu_huong và nick này woshi_cimeixiang ( nghĩa là : Tôi là Từ Mai Hương ) chỉ đơn giản có vậy.. lập làm gì lắm cho mệt người.. có fải vậy kô đến nữa chợt nhận ra mình # trả lời bài viết của mình thì tèo.. mình tự bình chọn cho mình nữa chứ... có fải kô??????
    Xin đừng bới móc tôi nữa hãy để tôi yên... cám ơn!!!
  5. Gia_Thanh

Gia_Thanh Thành viên mới

Hoá ra bạn là người thích nói cho oai. Thú vị đấy nhỉ? Nhất định tôi sẽ cố gắng có dịp yết kiến mới được. Đọc 1 topic trong diễn đàn này thấy bạn nói bạn uống được rượu. Tôi sẽ gặp bạn trog thời gian gần nhất. Đàn ông thích kiểu phụ nữ như vậy. Tôi ít vào TTVNOL nhưng khi vào thì rất quan tâm đến LS, vì lý do cá nhân. Có rất nhiều nick post bài ở đây giống kiểu của bạn. Tôi cảm thấy như vậy. Cũng là đặc điểm riêng của mỗi người. Ko ai bới móc bạn như bạn nghĩ đâu. Đừng để cái tật làm giật mình trước mọi người.
    Bạn là con gái, cũng nên chú ý cách post bài. Mặc dù mạng là ảo, nick là ảo nhưng việc dùng từ ngữ ở diễn đàn cũng đủ để đánh giá một phần con người ấy. |Cho dù bạn có bất mãn về bất cứ điều gì, cũng hãy thể hiện mình là người có học, nhất là con gái thì ko thể sử dụng từ ngữ một cách bừa bãi. Tôi dị ứng với những người dùng từ DECK ở bất cứ diễn đàn nào trên NET. Ko đẹp và ko lịch sự
    To các bạn quản trị Box Ls: Vài lời với bạn TH, hy vọng ko phải spam.
    Thân mến!
  6. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

mạng chỉ là ảo , con người bên ngoài mới là thật , có thể mạng người ta dám nói ra những điều ko thẻ? nhưng quan trọng nhất vẫn là cách xư xử ngoài xã hội mà thôi có đầy người văn vẻ rõ nhiều mà rỗng tuyếch, triết lý ở đây .....hix.....bàn tán nói chuyện bên lề hehe
  7. tomboyls

tomboyls Thành viên mới

em nói đúng lắm,anh bổ sung thêm luôn: còn có những người bản thân họ bên ngoài và văn vẻ của họ trên này đều rỗng tuếch như nhau
  8. Gia_Thanh

Gia_Thanh Thành viên mới

Anh đọc bài của cô rất nhiều. Rất tiếc là bài cô post ở các diễn đàn không có chất lượng. Thà cô triết lý mà có chất lượng còn hơn là cô đã không thể triết lý, mà lại chỉ spam là tài nhất. Ở các diễn đàn, người ta không cần biết cách cư xử của một nick ngoài đời như thế nào nhưng cũng có thể phán đoán qua cách post bài của họ. Như cô nói nick là ảo mà.Tuy nhiên ko chính xác 100%. Cũng phải gặp cô một vài lần để nhận xét chính xác về cô, bé ạ!
  9. woshi_cimeixiang

Dạ cô bé này cũng xin được thỉnh giáo anh ah..
    Dạ em cũng xin ghi nhận mọi ý kiến của anh về em ah.. có dịp anh em mình gặp nhau cái nhỉ???
    Cám ơn anh rất nhìu về ý kiến đóng góp của anh..
    Thôi quay lại với chính mình .. tử tế... hì...

10. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

He he he..... Chào cả nhà. GiangVan đã quay trở lại.... Chúc cả nhà 1 năm mới vui vẻ hạnh phúc, gặp nhiều may mắn và thành đạt trong cuộc sống.