1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi bàn tán, nói chuyện bên lề .

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi shoneti, 23/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blessthechild

blessthechild Thành viên rất tích cực

vừa mới cưới chiều tối hôm qua xong , híc, vào box để mời mọi người nhưng mừh chẳng thấy ai để mời cả, híc, cho nên đành phải tổ chức 1 mìn vậy, híc, nhưng mừh cưới rồi mới thấy.....híc, kô như mìn nghĩ, híc. đời bất hạnh, híc, mong mọi người thông củm, khi nào bless cưới người tiếp theo thì chắc chắn sẽ mời mọi người, híc, cứ chờ đến tết công gô nhé, híc
  2. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

kô như mìn nghĩ, híc. là sao vậy? @shoneti có vấn đề gì à? tội lỗi...
  3. blessthechild

tại vì vợ em yêu em quá đó mà bác, híc, đời bất hạnh, em có muốn thế đâu chứ, híc, em muốn tự do để còn bay nhảy mừh, híc
  4. shoneti

shoneti Thành viên mới

Hic... vâfn la? Miss cơ ma? ...vấn đê? thi? chắc pha?i ho?i bless nhơ?.. bless nhơ?..
  5. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

trông thế mà ....chẹp ..mình chát gẫy cả tay với hắn hôm qua mà kô thấy động chạm đến mời mọc gì cả ..... thế này thì kô biết hắn coi mình là rì kô bít ....soen soet cái mồm bạn tốt ........tốt thật ...........
    p/s: cái này riêng tư một chút , các bác đừng đọc nhá : bờ lét ơi ...bờ lét cưới dzợ rùi thì cái cô người trong mộng của bờ lét , bờ lét để cho ruồi nó tha đi rùi hả ...
  6. blessthechild

Bạn tốt mà chẳng chịu hỉu mìn gì cả, híc, chán thế. bạn kô mời được là vì như đã nói rồi đó, với lại bạn ở xa thía biết là kô đến được nên kô mời, hé hé, còn người trong mộng thì....híc híc...chẳng để cho ai tha đi cả, người trong mộng vẫn là người trong mộng, nhưng mừh bây giờ có cái khác rồi đó bạn hiền ạ, híc, chẳng chịu cập nhật thông tin gì cảm, chán
  7. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

oái, cưới rồi mà vẫn còn miss à?chú bless ơi là chú bless, chắc chú có vấn đề rồi....
  8. blessthechild

chẳng qua em để đấy cho mọi người thèm thuồng đó mà, híc, các bác làm sao hiểu được, vì các bác đã có vợ đâu, híc
  9. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

trùi ui , vậy là bạn mình mất tự ro rùi sao ...........ôi còn đâu những ngày tháng rong chơi , đàn đúm .....vĩnh việt đi bờ lét ơi ...có dzợ thì nghiêm chỉnh cho dzợ nhờ nhá ....thế này thì AT lại mất đi một thành viên nhiệt tình ( to kèn) offline rùi ....
  10. blessthechild

có vợ thì đưa cả vợ đi chứ sao, mà nếu có con nữa thì cũng đưa cả con đi, híc