1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi bạn và Cuộc sống gặp nhau...

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi oblivious, 16/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HaiVu

HaiVu Thành viên mới

Okie. Chào mừng mod mới. Cũng mong có sự bình yên cho box. Vậy theo ý mod. Cuộc sống cần làm sạch như thế nào???
  2. vinhhd67

vinhhd67 Thành viên rất tích cực

Các bạn hãy gặp gỡ giao lưu để cùng học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm trong cuộc sống, không nên soi xét quá về câu chữ mà ảnh hưởng đến hoà khí trong diễn đàn cuộc sống,
  3. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

Mỗi người sẽ có mỗi cách riêng để làm sạch nhà mình, nếu mỗi nhà đều sạch thì xã hội và môi trường đều sạch chị ạ.
    Chào mừng Tân Mod
  4. ommi00844

ommi00844 Thành viên mới

Xoá hết, khoá hết cũng là một cách làm sạch - rất triệt để nữa là khác - sạch bóng luôn. Đằng nào CS bây h cũng chán lắm rồi, không thấy mấy giọng văn hay, ý tưởng thú vị, lại nhập khẩu về mấy ku viết bài như kít mà cứ to mồm, làm như mình là vĩ nhân ( đọc mấy bài viết đó thà đọc của thanh786 còn khá hơn). Có điều quản lý mấy ku loại đó- chồng cả trăm bài viết không cao hơn gót chân - thì mod cũng nhàn hơn, yên tâm hơn, nhỉ ?
  5. Alanh77

Alanh77 Thành viên mới

Bài viết này của chú Ôm thể hiện một điều: Chú đã gắn bó và rất hiểu rất rõ cái CS này, biết cả để Thanh768 gì gì đó? Biết rất rõ các mod ở đây nữa thì phải. Dưng mà giờ khác nhiều phết dồi đấy chú ợ. Có mod mới dồi nhá, dọn dẹp ác phết. Cũng may, có lẽ nhờ thế mà CS này đang trong dần sạch dần.
  6. dkhoai76

dkhoai76 Thành viên mới

Uầy, so với mấy lão làng phía trên thì tớ chỉ nên bình chút xíu thôi
    Tớ nghĩ rằng chẳng có chỗ nào hoàn toàn sạch, ngay cả phòng vô trùng khéo cũng để sổng vài con ý chứ, vậy nên cái vụ kiểm soát và xử lý bài viết là đúng. Bình thường ngoài đời nhiều lúc tớ cứ há mồm ra là nói bậy nhưng đã tham gia vào đây thì rất tôn trọng diễn đàn, tớ vẫn nhớ thời gian vui vẻ khi dần quen với mọi người. Lúc đó Cuộc sống thật đông, theo tớ thì cách viết bài của mọi người từ khi đó đến giờ cũng không có mấy thay đổi, nhà các con Giáp cũng ko có nhiều, đến giờ thay đổi có lẽ là do lứa tuổi tham gia. Đúng thật là nhiều lúc đọc bài chẳng thu được nội dung gì thật nhưng cũng có lúc chỉ người trong cuộc mới hiểu vài từ ngắn ngủi đó thôi nên chuyên đánh giá bài viết có lẽ cần có thời gian đọc nhiều, không phải tự nhiên mà nhiều người kêu ca. Tớ cảm thấy vì do box cũng có nhiều bài spam mà các Mod có vẻ hay đi công tác (nói thì biết chứ đi mà không nói thì cũng chịu) nên don dẹp theo kiểu "Giết nhầm còn hơn bỏ sót" làm cho nhiều người tự nhiên đâm ra nản. Diễn đàn free, có những thứ vô thưởng vô phạt, quan trọng là do tâm niệm của từng người thôi, có người chỉ thích spam thì Mod cũng mãi dọn bài, chuyện này chẳng thể chấm dứt được, hờ hờ, đến lúc Mod cũng quạu lên thì làm thịt hết, thế là xong
    Chẹp, ước gì thời gian quay trở lại, bây giờ nhiều tuổi mới, thời đại mới, quan niệm mới, so với mình thì khác lắm, khác lắm
    Ơ, viết được nhiều phết, chả mấy khi nhỉ, thôi thì cứ vài bài tử tế Mod cho xì pem một bài nhá, nhá
    Hị hị, vào sửa cái, thế đêk nào lại oánh thành "lão lang", tụi nó chửi mình chít
    Được dkhoai76 sửa chữa / chuyển vào 14:52 ngày 23/10/2007
  7. con_cua2005

con_cua2005 Thành viên mới

Chào mừng MOD mới, Cuộc Sống chắc là quá rộng cho nên phải cần 4 cột chống, nhỉ
    Vui lòng hạ hộ em cái tít " Thành viên box Cuộc Sống " xuống nhé. Đừng nghĩ là em chống đối gì, oan em. Đơn giản là cuộc sống ngày một thay đổi, em thì chỉ là thành viên của Cuộc Sống cũ thôi, Cuộc Sống mới bon chen vào bị PM đè cho vỡ đầu mất
    Chúc mọi người vui vẻ !
  8. con_cua2005

con_cua2005 Thành viên mới

Vui lòng hạ cho em cái tai tờ " thành viên box Cuộc Sống" xuống với ạ, thưa các nhà quản trị vẫn đang ol !
    Là thành viên hay không thành viên thì tự em biết, những người hiểu em biết, đơn giản là không thích nhìn nữa, cái này em cho là quyền tự do cá nhân của em, không biết là có vi phạm luật lệ gì ở TTVN không, vì em hơi bị thiểu năng, không hiểu luật lệ lắm !
    Cuộc sống ơi, ta chán ngấy người hay người chán ngấy ta ? Nói như lão S già thì : cạn duyên rồi, người ơi !
    Chưa gì đã thấm nhuần nghệ thuật mị dân của các ông Quốc dân đảng ngày xưa rồi. Đáng khen, đáng khen !
  9. thachthaohn

thachthaohn Thành viên quen thuộc

Bạn muốn set tittle thế nào thì hãy post lên đây, tittle cũ của bạn còn vế sau nữa. Hãy post lên tittle muốn set
  10. no_lies

no_lies Thành viên mới

Chà, mới quay đi quay lại đã thấy box CS có Mod mới , chúc mừng các Mod cũ có thêm nguồn nhân lực , chúc Mod mới tiếp bước các Mod cũ, cai quản box thật tốt .
    Hi vọng box CS sẽ ngày càng ''sạch'' hơn, và quan trọng là nhiều thành viên sẽ thích nghi và thấy thoải mái hơn tại 1box đã được làm sạch!
    Còn dĩ nhiên, người Việt ta ''ở bẩn quen rồi, sạch quá có khi lại ko chịu được'' , tuỳ mỗi người
    Cuộc sống ơi!!!