1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi bạn và Cuộc sống gặp nhau...

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi oblivious, 16/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuan_epc83

tuan_epc83 Thành viên rất tích cực

Giả sử miềng mà post bài này chắc chắn lên cây và hạn chế ít nhất 3 tháng. Bạn có tin được không? Không phải là bựa, mod làm việc nhiều khi cứng nhắc quá! Dù sao cũng cảm ơn bạn góp ý!
    @Mod: Sao bài viết trên của em lại bị kiểm duyệt ạ? Em đã nhắn là mod thấy nó là spam thì xoá đi mà. Mod làm thế khác gì không cho em post bài trong này nữa ạ!
  2. CrazyMan

CrazyMan Thành viên rất tích cực

@ tuaninforvn: Mods vi phạm đã có Admin xử lý, bạn không phải băn khoăn về việc này. Do tôi đang bị lock nick nên tôi hưa là sẽ trả lời bạn nhưng bạn lại cố tình vi phạm quy định khi cố tình không hiểu một số quy định của diễn đàn và cố tình spam tại topic dính. Vậy tôi sẽ xử lý các nick vi phạm của bạn và chấm dứt việc trả lời các câu hỏi liên quan đến các nick của bạn tại box CS và box TBTY! Nếu bạn cố tình vi phạm buộc tôi sẽ phải xử lý mạnh tay hơn. Thân![nick]

được Crazyman sửa chữa / chuyển vào 22:43 ngày 06/11/2008
  3. debugger0701

debugger0701 Thành viên mới Đang bị khóa

mod ơi, bỏ júp tớ cái title nhé, cảm ơn mod nh nh

4. MATRIX

MATRIX Thành viên rất tích cực

Cho hỏi là các MOD có định kiểm duyệt cái topic này (¯`f´¯) Mỗi ngày một điều ước -Vol 5 (¯`f´¯) ko, và bao giờ kiểm duyệt xong?  Nói nhanh cho nó vuông!
    Nếu định lock vĩnh viễn thì cũng nói thẳng ra đặng tôi còn biết đường đi lập topic chỗ khác!
  5. CrazyMan

Lock vĩnh viễn topic [topic]1043574[/topic] do đã có topic tương tự bên TB-TY
    Các bạn có tham gia tại topic: [topic]989749[/topic]
    [nick]
    Được Crazyman sửa chữa / chuyển vào 06:03 ngày 28/10/2008
  6. MATRIX.

MATRIX. Thành viên rất tích cực

7. CrazyMan

Các topic mà nội dung sau này chủ yếu là để các thành viên lách luật câu bài, spam không theo định hướng ban đầu thì dù có truyền thống lâu năm tại box cũng sẽ bị tạm "đóng cửa". Các topic còn lại Mods sẽ rà soát lần lượt và xử lý bất kể lúc nào mods có thời gian rảnh! Cảm ơn sự cộng tác của bạn!
    [nick]
    Được Crazyman sửa chữa / chuyển vào 06:07 ngày 03/11/2008
  8. pink_tiger_1986

pink_tiger_1986 Thành viên mới

http://www10.ttvnol.com/forum/cuocsong/1091464.ttvn <<<<< nhờ mod đổi tên Topic hộ em với
    Thành :
    1986.4 - Bính Dần: (¯`°?.T TT Hổ trẻ trung - hổ lấy chồng :D - hổ năng động -hổ tránh lũ :D - Chúc mừng sinh nhật Sam xinh đẹp và Chuối "tí hon "TTT.?°´¯)
    Được pink_tiger_1986 sửa chữa / chuyển vào 21:12 ngày 02/11/2008
  9. anxbac

anxbac Thành viên mới

lại trở về rùi, khi trước ra đi đã đổi tít, giờ về cũng xin đổi lại, nhờ mod giúp cho:
    "hoa bằng lăng"
    tks mod
  10. miubuidoi

miubuidoi Thành viên mới

các mod cho em hỏi tí, sao em tìm mỏi mắt ko thấy cái thông báo ko để chữ ký tại topic dính lúc 14 giờ ngày 22/10 đâu cả.
    ko hỉu mod nào lock bạn em vì tội đấy rồi sửa cái tên topic thêm mấy câu : quy định... từ 14 giờ....,
    như thế có bất công với bạn em quá ko ạ, em thấy vấn đề gì cũng được thông báo rất rõ ràng,
    mod ( nào đó) làm thế thì biết được cái thông báo kia ra đời trước 14h ngày 22 tháng 10 hay tên topic được sửa lại khi mod đột nhiên muốn lock bạn em ( cụ thể là bạn xbax
    em cũng muốn thắc mắc dùm các bạn luôn về chuyện bị kiểm duyệt bài, mod nào đó làm thế khác gì hạn chế các bạn ấy vô thời hạn đâu ạ
    Đề nghị mod nào đó rảnh rang thì giải thích và giải quyết dùm các bạn ý
    cụ thể em đã post trong link nhà GT đây ạ
    http://www10.ttvnol.com/forum/cuocsong/1110617/trang-16.ttvn