1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi bạn và Cuộc sống gặp nhau...

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi oblivious, 16/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. con_cua2005

con_cua2005 Thành viên mới

Bài có lội dung trao đổi cá nhưn dư lày gọi là spam nhá !
    Em tuyền trình bày đúng sự thật, cái rì mà xúi giục mí biểu tình đâu. Lâu không gặp ai lại oánh giá nhau dư thế, cái bác này thiệt tình !
  2. Tu_khuc

Tu_khuc Thành viên mới

Set hộ title "Em muốn chết nơi thiên đường hoang lạnh"
    Tks.
    Chào bạn Cua
  3. 01010100

01010100 Thành viên mới

Chào cả nhà, lâu lắm không post bài ở box cuộc sống, hôm nay em xin post bài cho vui.
    Các bác, đánh giá khách quan cho em hỏi, cái bài này có được coi là đi theo đúng quy định, đúng nội dung của topic và không được coi là spam không ạ?
  4. con_cua2005

con_cua2005 Thành viên mới

Ối, ai ý nhỉ ? Dạo này trí nhớ kém quá :( Chào bạn Tự Khúc :)
    Hôm nay chủ nhật ngày mùng 1 tháng yêu thích, vào chúc cả nhà một tháng mới vui vẻ - mong đừng ai phải bỏ việc ngày đầu tháng như em, hie hie - chính thức thất nghiệp tập 2 ^^
  5. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

Thế coi như lại có một thời gian nghỉ ngơi em ạ . PM hoặc gửi vào YM: songtunu giúp chị số fone nhé. Chi đem quyển sách tới trả kiếm bữa café
  6. anxbac

anxbac Thành viên mới

mod ơi, set cho em cái title ạ:
    "VIỆT NAM VÔ ĐỊCH"
    được chữ in hoa, nét đậm, màu đỏ thì càng tốt (lâu em cũng quên quy định nên ....)
    P/S: em cũng thấy cái ava của mod bless nhức mắt lắm ạ, đề nghị mod thương ae chút. chứ cái box này mà đú theo thì có mà ...đít chai cả.
  7. killaruan

killaruan Thành viên mới Đang bị khóa

Hey tại sao trong một gia đình người đời trước kiến tạo nên sự nghiệp thì người đời sau lại là kẻ phá hoại vây?
    Tôi được sinh ra từ một gia đình nghèo túng qua bao nhiêu năm khó khăn vươn lên một gia đình tạm gọi trung lưu. Tôi thấm thía được cảnh nghèo túng hồi xưa nên không dám hơn thua khoe khoan với ai, chỉ chi tiền vào những thứ cần thiết bình dân, luôn luôn lo sợ vấn đề tiền bạc trong tương lai. Nhưng thằng em trai của tôi thì không nó được sinh ra vào lúc kinh tế gia đình cũng tạm ổn, không thiếu thốn thứ gì nên nay cứ đua đòi theo đám bạn. Mình thì đi xe máy tầm thường, điện thoại cùi bắp để tiết kiệm chi phí còn nó đòi đi xe tay ga, điện thoại xịn quần áo sang trọng để ngẩn cao đầu với chúng bạn. Hồi trước học lực của tôi cũng thuộc diện khá trong lớp trong khi nó bây giờ cứ xếp chót lớp. Hồi trước mình càng tự hào bao nhiêu thì nay nhìn thằng em thấy càng mất mặt bấy nhiêu. Mình nói với ông bà già không cho tiền nó để nó khỏi đua đòi hơn thua nhưng hai ông bà già không nghe và cứ nói "thời đó khổ sở không như lúc này". Thiệt nhiều lúc bực mình! Tôi cố gắng gây dựng việc kinh doanh của gia đình nhưng thằng em tôi lại không quan tâm tới chuyện tiền nong của gia đình. Nhiều lúc muốn bỏ hết thoát ly khỏi gia đình nhưng rồi nghĩ lại mình bỏ đi thì cái cơ nghiệp nhà này coi như sụp đổ. Mà càng làm lên bao nhiêu thì thằng em càng đua đòi phá hoại bấy nhiêu! Bế tắt!
  8. halt0725

halt0725 Thành viên mới

Mod ơi, set cho em cái title " .....$_$..... "
    Thanks MOD !
  9. CrazyMan

CrazyMan Thành viên rất tích cực

Chào Cuộc Sống!
  10. dkhoai76

dkhoai76 Thành viên mới

Chào bạn, cho mình chốt hạ cái trang 70 này nhé