1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi các thành viên có thể trao đổi, hỏi gì đáp nấy, nhắn tin trong và ngoài tỉnh/ nước. Nơi dành cho

Chủ đề trong 'Điện Biên' bởi tamhoncuada_spt, 16/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Nơi các thành viên có thể trao đổi, hỏi gì đáp nấy, nhắn tin trong và ngoài tỉnh/ nước. Nơi dành cho những thắc mắc nh

Topic này không thể không có được vì..............nó mang mọi người đến với nhau gần hơn mà

Gửi tin nhắn đến tất cả các bạn: Quả thật ĐÁ rất bất ngờ khi cả box ĐB hiện nay chỉ có một mình hotty là ở ĐB
    Một box khi mới thành lập thì khó khăn là điều không tránh khỏi, việc cả box mới có một người là người ĐB đã nói đến khó khăn của box rồi
    Nhưng mảnh đất ĐB có nhiều vấn đề để chúng ta có thể thao luận đúng không nào . Để box ĐB cũng hào hùng, hoàng tráng như chính chiến dịch ĐBP năm xưa thì cần có sự ủng hộ của tất cả mọi người

Hôm nay là ngày đầu tiên đi học, hix , trưa tranh thủ ngồi NET, giờ vừa về cũng tạt vội voà, đầu năm học chắc ai cũng như ĐÁ nhỉ, bận rộn và hơi mệt
    hix, đang đói và mệt quá , nhắn tin gọi là.......chia se cảm xúc với các bạn
  2. tamhoncuada_spt

hi```````````, em xin đố các bác một câu nha, hi`, để cho box thêm sôi nổi ấy mà, và quà tặng chắc chắn là 5 * em vote cho các bác có câu trả lời đúng
    Trước ngày chiến dịch ĐBP bắt đầu, đã ra đời một khúc ca hào hùng nói lên hết thảy sự hoành tráng và vĩ đại của công cuộc chuẩn bị cho 1 chiến thắng gọi là mốc son lịch sử, hi```````````, vậy theo các bác bài hát này tên là gì ạ ? à, tất nhiên là phải nói cả tên tác giả của bài hát nữa ạ
  3. trieu_thanhhai

trieu_thanhhai Thành viên mới

CHị ĐÁ ơi, có phải là bài hò kéo pháo của nhạc sĩ Hoàng Vân không vậy
  4. tamhoncuada_spt

Chiến tranh đã qua đi, tiếng súng không còn nhưng âm hưởng hào hùng của " Hò kéo pháo" vẫn còn sống mãi với thời gian
    Bài hát " hò kéo pháo " được nhạc sĩ Hoàng Vân sáng tác trước chiến dịch ĐBP. Bài hát đã được thưởng giải nhất trong Đại hội Liên hoan toàn quân khi tiếp quản thủ đô
    Bản thân nhạc sĩ được hưởng huân chương chiến công hạng ba vì thành tích trong chiến dịch ĐBP và huy hiệu Chiến dĩ Điện Biên Phủ do Đại tướng Võ Nguyên Giáp ký
    hì hi hi hi, chị xin tặng em Hải 5 * nhé
  5. changcongnangcoc

changcongnangcoc Thành viên mới

cái box gì mà không có người nào ở ĐB thế này Có duy nhất co hotty kia ở Lai Châu, thế mà dám vác mặt đi xin lập box, người nào đi xin lập box thì có trách nhiệm phát triển, sao lại để Tâmhồn của đá gánh vác thế này
    híc, người luôn chân luôn tay như Tâm hồn lại còn phải chia se thời gian cho việc online này nữa, không mệt mới là lạ. Ước gì tớ đói, mệt, thay Tâm hồn củađá nhỉ
  6. trunghus

trunghus Thành viên mới

Bạn changcongnangcoc thân mến ơi , có mình là người ở Điện Biên nè ...Chắc chắn sẽ có rất nhiều người ở Điện Biên sẽ đến với box này trong thời gian tới vì đa số mọi người còn chưa biết nó...
  7. tamhoncuada_spt

chính vì khó khăn thế mà chúng ta càng phải nỗ lực cố gắng hơn, đúng khôn các bạn ?
    hì, Đá cũng định treo nick và rút mod bên Điện Biên này nhưng nghĩ lại ..........thấy thế là hành động hèn nhát và kém cỏi !
    hì, Đá lại không rút mod, không treo nick nữa
  8. trunghus

trunghus Thành viên mới

Hoan hô bạn tamhoncuada_spt , bạn hãy cố gắng vì box Điện Biên nha !
  9. tamhoncuada_spt

hiện tại mình phải lang thang ttvnol để quảng cáo box ĐB, thôi thì cố vậy , sao không thấy bạn hotty đâu nhỉ
  10. pna

pna Thành viên mới

To Hotty:
    Em đã làm đơn xin thành lập box, vậy tại sao không tiếp tục cùng xây dựng box phát triển hơn.
    Hãy cố gắng đi em nhé.
    Anh phải đi ấy cái đã...