1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi các thành viên có thể trao đổi, hỏi gì đáp nấy, nhắn tin trong và ngoài tỉnh/ nước. Nơi dành cho

Chủ đề trong 'Điện Biên' bởi tamhoncuada_spt, 16/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Virtual_Server

Virtual_Server Thành viên mới

À? vĂng, em cùfng cò biẮt gì? hơn 'Ău à, thì?nh thoà?ng là?m mẶt bà?i giới thiẶu cho vui mf́t thĂi mà?. Chù? yẮu là? hứng thù cò hay khĂng chứ khĂng cò thì? cùfng chìu. CĂ ĐÀ mang quĂn sang 'Ăy 'i
  2. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

hi`, cái khác nhau cơ bản mà khi em mới lập box ĐB, TN là thế này
    ngày trước TN cũng khó khăn lắm, nhưng hồi đó em đi cãi nhau , ác chiến lắm, kẻ thù nhiều mà fe ta cũng lắm, hồi đó box TN đc sự giúp đỡ nhiệt tình của anh vanyeuminhem, em triệu thanh hải, và đặc biệt là có chú em chồng em - chú Sunflowerboy, nhưng now chú Sun bận việc vơ con rồi, chị 1/3 cũng rậm rịch lấy chồng, anh Res thì chuẩn bị nơi ở mới
    Nhưng box ĐB ngày nay lại có lực lượng mới, khá hùng hậu , spam chuyện nghiệp, nên cũng hy vọng thay đổi ít nhiều tình hình này
    Theo em thì chúng ta cứ duy trì box đã, đợi các bác ở ĐB đến các bác ấy phát triển box theo hướng chất ĐB
    hèm hèm, nhưng mà nói thật với các bác em ghét nhất dân .......spam đấy
    Một lần nữa xin cảm ơn sự quan tâm theo dõi và đóng góp của các anh
    P/S a`, anh Virtual kia, sao anh lại trách em ở box " Thông báo, ý kiến hỏi đáp" như vậy ạ, em lang thang lên đó để cập nhật tin tức , chứ ở mãi mấy cái box khu vực này thì lạc hậu chết, nhưng dù sao em cũng cảm ơn anh về lời nhắc nhở
  3. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Anh "trai" của em đâu rồi nhỉ, sang giúp đỡ em nào
    Anh là nhì đấy, cứ thế anh nhé, heeeee
  4. Grzzzzzzz

Grzzzzzzz Thành viên mới

Ừ. Anh biết anh nhì rồi, đã bảo là sekhỗng tranh nhất với chú ấy đâu. keke
    Cái box này công nhân chán. Anh em làm thế nào cho nó máu lên cái nhể.
    Anh phân công thế này:
    Chú anhdungbk25 phụ trách vụ thơ thẩn
    Chú PNA phụ trách vụ chuyện trời ơi đất hỡi
    Cô trieuthanhhai phu trách vụ nhắn tin + spam
    Chú Thainguyen001 phụ trách vụ cưa mod
    Ai vào việc đấy nhá...
  5. Virtual_Server

He he, đấy gọi là chiêu khích tướng hay là chiêu khơi dậy tính hiếu thắng và lòng tự ái. Dẫn đến hậu quả là phải khắc phục thôi chứ biết làm sao.
    Mà cũng thấy có hiệu quả rồi đấy
  6. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Đúng là đã có hiệu quả roài, thấy em THCĐ bắt đầu đi vận động roài, em đã bỏ thời gian đi kêu, mình cũng vào spam vài bài, hê hê
  7. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

nhắn titahagi: lần sau đừng post ảnh đi linh tinh nhé! trông ngố ngố mất mẹt anh em lắm, hê hê, ảnh hưởng đến cả mình nữa, híc, nói mãi mà không thèm nghe.
    Nhắn bác Minh: Đăng kí thành viên thì hót rõ oai, vậy mà chả thấy đóng góp gì cho box, hay mod xoá quách cái bài đăng kí ấy đi cho rồi? Nhanh quay lại đây nhé! bác đã từng lên Điện Biên nhiều roài, vào đây ủng hộ cái đi, biết đâu mai bác lại phải nằm vùng ở đó, híc
  8. Virtual_Server

Hơ?, cái đó thi? biết sao được ha? bác, pha?i tự nghuyện thôi. Ma? có em Đá la? mod đi vận động la? tốt rô?i, chi? mong la? có tha?nh viên ngươ?i ĐB hay Lai Châu va?o la? ô?n. Ma? có khi Đá xin đô?i tên box la? Điện Biên Lai Châu có khi hay hơn