1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi chia sẻ niềm vui và nỗi buồn.

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Ngumo, 03/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shoneti

shoneti Thành viên mới

VUi: chả có
    Buòn: chả có nốt
    nhưng chán thì vô kể
    thienthancodonls buồn không hiểu vfi sao buồn
    còn tui thì chán không hiểu vì sao chán...
    có lẽ phải đi đâu.................
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

hôm nay làm sao mà toàn post đầu trang.. ghét thê skhông biết..
  3. shoneti

shoneti Thành viên mới

hôm nay làm sao mà toàn post đầu trang.. ghét thê skhông biết..
  4. pinks

pinks Thành viên mới

Vui: Hôm nay chả có gì vui cả! Hôm qua thì có, khi mà trời mưa to, lại được gặp một cô bạn dễ thương...mong gặp lâu rùi!
    Buồn: Hôm nay có người đi xa mà chả thèm qua chào mình một câu, lại còn hẹn người ta đi ăn sáng nữa chứ, làm chờ mãi đến 9h..hức hức..đành phải đi ăn vì đói mềm người ra rồi!
    Vui nữa: Trưa về đang ăn cơm thì có người mình mong Alô tới nhà......he..he
    Túm lại là hiện giờ không buồn cũng chẳng vui! Phình phường, mỗi tội Ls mưa nhiều quá! Đi chơi cũng ngại! Lỡ hẹn với một tên bạn đi chat tối chỉ vì mưa.
  5. pinks

pinks Thành viên mới

Vui: Hôm nay chả có gì vui cả! Hôm qua thì có, khi mà trời mưa to, lại được gặp một cô bạn dễ thương...mong gặp lâu rùi!
    Buồn: Hôm nay có người đi xa mà chả thèm qua chào mình một câu, lại còn hẹn người ta đi ăn sáng nữa chứ, làm chờ mãi đến 9h..hức hức..đành phải đi ăn vì đói mềm người ra rồi!
    Vui nữa: Trưa về đang ăn cơm thì có người mình mong Alô tới nhà......he..he
    Túm lại là hiện giờ không buồn cũng chẳng vui! Phình phường, mỗi tội Ls mưa nhiều quá! Đi chơi cũng ngại! Lỡ hẹn với một tên bạn đi chat tối chỉ vì mưa.
  6. pinks

pinks Thành viên mới

À, giờ lại nghĩ ra nỗi buồn bấy lâu nay của mình...
    Chả giàu có như mọi người, chả giỏi giang như mọi người! Công việc thì cũng bình thường thôi! Nhưng sao mọi người quanh mình ( vài cô bạn cũng xóm bằng tuổi!) lại hay tị nạnh với mình thế nhỉ? Có thể nói là mối quan hệ này cũng không tốt lắm, từ hồi còn vắt mũi rồi cơ..... Nhưng cái tồi tệ hơn là họ......nói xấu mình với những ai tìm hiểu mình qua họ! Chậc chậc......tệ như con gián, chán như con chuồn chuồn! Bạn hàng xóm tệ thật!
    Thế này thì chắc sắp phải chuyển từ hội độc thân sang hội ế mất thôi bạn hàng xóm thân yêu ạ! Mình lại không hay có thói quen chửi thẳng vào mặt người khác... cho dù biết là như thế!
    Thôi, phớt mà sống, bà con nhẩy! Đời vẫn đẹp sao mà!
  7. pinks

pinks Thành viên mới

À, giờ lại nghĩ ra nỗi buồn bấy lâu nay của mình...
    Chả giàu có như mọi người, chả giỏi giang như mọi người! Công việc thì cũng bình thường thôi! Nhưng sao mọi người quanh mình ( vài cô bạn cũng xóm bằng tuổi!) lại hay tị nạnh với mình thế nhỉ? Có thể nói là mối quan hệ này cũng không tốt lắm, từ hồi còn vắt mũi rồi cơ..... Nhưng cái tồi tệ hơn là họ......nói xấu mình với những ai tìm hiểu mình qua họ! Chậc chậc......tệ như con gián, chán như con chuồn chuồn! Bạn hàng xóm tệ thật!
    Thế này thì chắc sắp phải chuyển từ hội độc thân sang hội ế mất thôi bạn hàng xóm thân yêu ạ! Mình lại không hay có thói quen chửi thẳng vào mặt người khác... cho dù biết là như thế!
    Thôi, phớt mà sống, bà con nhẩy! Đời vẫn đẹp sao mà!
  8. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Buồn: Tối nay đi công tác về thì lại phải trực đêm.Chán ngắt.
    Vui:Tối nay có một người con ******* điện đến nhà mình, tuy ko fải người mình yêu hay người yêu mình nhưng cũng đủ để mẹ vui vì con trai mình không ế, nó vẫn có bạn ******* điện đến nhà.
  9. Ngumo

Buồn: Tối nay đi công tác về thì lại phải trực đêm.Chán ngắt.
    Vui:Tối nay có một người con ******* điện đến nhà mình, tuy ko fải người mình yêu hay người yêu mình nhưng cũng đủ để mẹ vui vì con trai mình không ế, nó vẫn có bạn ******* điện đến nhà.
  10. Ngumo

Buồn: vì em nên anh lôi cái topic này lên để xả vào đấy
    Vui: Vì đã được gặp em, nói chuyện và ngắm em nhưng chưa thấy đã chút nào cả vì lần nào cũng quá ngắn ngủi.