1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi chia sẻ niềm vui và nỗi buồn.

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Ngumo, 03/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

buồn :thì nhiều vô kể nhưng mà buồn nhất là bị trượt đại học
    vui: chẳng có gì vui cả chỉ thấy chán thôi
    TB:em đọc bà của bác ngumo nghe cái giọng nói của bác như sợ ế ấy nhỉ bác yên tâm đi nếu mà bác ế em dưới thiệu cả một đống bạn em cho nhiều đứa xinh lắm tha hồ mà cho bác trọn
  2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Buồn: Cơ quan chức năng đã tìm ra được kẻ giết người, ko ngờ lại là hàng xóm...
    Hôm nay sinh nhật cu Bi, mình và L chỉ ở lại được buổi trưa, chiều phải về... Cu Bi đang ốm...
    Đau đầu kinh khủng...
    Chán khủng khiếp...
    Vui: Có thể mình ko nhận ra nếu ko găph Ka rất vội như chiều nay...
  3. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Buồn: Cơ quan chức năng đã tìm ra được kẻ giết người, ko ngờ lại là hàng xóm...
    Hôm nay sinh nhật cu Bi, mình và L chỉ ở lại được buổi trưa, chiều phải về... Cu Bi đang ốm...
    Đau đầu kinh khủng...
    Chán khủng khiếp...
    Vui: Có thể mình ko nhận ra nếu ko găph Ka rất vội như chiều nay...
  4. nachika

nachika Thành viên mới

Không vui: Sao thấy nặng nề quá,có cái gì đấy mơ hồ đang dần dần rõ nét nếu tình trạng này cứ tiếp diễn.
    Không vui: Sao cán bộ của mình cứ làm mọi việc rối tung lên thế nhỉ
    Buồn : Mình luôn là người thất bại trong mọi chuyện
    Vui: Ta vẫn là ta,mọi người đã thay đổi hết cả rồi
  5. nachika

nachika Thành viên mới

Không vui: Sao thấy nặng nề quá,có cái gì đấy mơ hồ đang dần dần rõ nét nếu tình trạng này cứ tiếp diễn.
    Không vui: Sao cán bộ của mình cứ làm mọi việc rối tung lên thế nhỉ
    Buồn : Mình luôn là người thất bại trong mọi chuyện
    Vui: Ta vẫn là ta,mọi người đã thay đổi hết cả rồi
  6. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Buồn: Những cái cần nói thì lại ko nên nói. Những cái ko nên nói thì đã lỡ nói...
    Buồn hơn cả buồn: Mình ghét mình...
    Vui: Nói được một điều mình nghĩ sẽ ko bao giờ nói...
  7. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Buồn: Những cái cần nói thì lại ko nên nói. Những cái ko nên nói thì đã lỡ nói...
    Buồn hơn cả buồn: Mình ghét mình...
    Vui: Nói được một điều mình nghĩ sẽ ko bao giờ nói...
  8. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

vui : chẳng có gì cả. Mọi việc vẫn diễn ra bình thường như mọi ngày thôi.
    Buồn: Sáng nay quyết định đổi đề tài làm đồ án, vậy là bao nhiêu công sức làm trong những ngày vừa qua bỏ đi hết, tối qua còn cố gắng thức đến 2h sáng để làm, bỏ cả đi chơi cùng các thành viên trong Box ( bây giờ mới cảm thấy hối hận làm sao !?)
    Bình thường:Làm lại, có nghĩa là thử sức mình thêm một lần nữa. Liệu mình có đủ khả năng ko nhỉ??? CÓ AI ĐÓ CÓ THỂ TRẢ LỜI HỘ TÔI KO NHỈ ?
    Buồn : Chẳng biết những quyết định của mình có đúng ko nữa? mọi chuyện rồi sẽ đi đến đâu nhỉ?. Mong rằng mọi thứ sẽ trở nên tốt đẹp.
    Giá như có một bàn tay nhỉ? Có một bàn tay có thể nắm lấy tay tôi, xiết chặt tay tôi cho tôi thêm niềm tin và sức mạnh ( MƠ ƯỚC ơi mày ở đâu nhỉ
  9. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

vui : chẳng có gì cả. Mọi việc vẫn diễn ra bình thường như mọi ngày thôi.
    Buồn: Sáng nay quyết định đổi đề tài làm đồ án, vậy là bao nhiêu công sức làm trong những ngày vừa qua bỏ đi hết, tối qua còn cố gắng thức đến 2h sáng để làm, bỏ cả đi chơi cùng các thành viên trong Box ( bây giờ mới cảm thấy hối hận làm sao !?)
    Bình thường:Làm lại, có nghĩa là thử sức mình thêm một lần nữa. Liệu mình có đủ khả năng ko nhỉ??? CÓ AI ĐÓ CÓ THỂ TRẢ LỜI HỘ TÔI KO NHỈ ?
    Buồn : Chẳng biết những quyết định của mình có đúng ko nữa? mọi chuyện rồi sẽ đi đến đâu nhỉ?. Mong rằng mọi thứ sẽ trở nên tốt đẹp.
    Giá như có một bàn tay nhỉ? Có một bàn tay có thể nắm lấy tay tôi, xiết chặt tay tôi cho tôi thêm niềm tin và sức mạnh ( MƠ ƯỚC ơi mày ở đâu nhỉ
  10. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Vui : chả có gì có thể được gọi là vui cả .Mấy hôm nay sao cứ buồn liên miên thế này ???
    Buồn : nhiều vô kể .....biết kể gì đây ? Gặp thằng bạn thân cùng tên với mình ,vừa tứ LS xuống .Tưởng được chiến Mẫu sơn một trận ,ko ngờ chả có gì thú vị cả .Đã thế lại còn bị chứng kiến cái cảnh mà mình ko muốn nhìn thây chút nào ................Càng buồn và chán hơn .Cái số mình sao nó long đong lận đận thế nhỉ ??? Chả bao giwò làm được điều mà mình muốn cả .