1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

noi chuyen cot vot, mat vot ...

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi Martian, 12/05/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. becksgiggs

becksgiggs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chết !sao mà lắm Pro tham gia thế này ? hôm đấy lắm cao thủ như thế thì làm sao mà em chơi được đây ? . mấy bác Pro này mà tham gia thì em chỉ còn cách đứng ngoài vòng chiến đấu

male
  2. tuanbongban

tuanbongban Thành viên mới

chao ca nha toi doc nhung gi moi nguoi viet het roi ai bao toi la an theo day sem lai mat hang di toi cho du danh kem that nhung o phai an theo dau nhe toi noi that o day co khi toi it tuoi nhat nhung toi phai la nguoi an theo nhe ban lam toi hoi buc minh do neu co viec gi thi gap thang toi ma noi nhe con ve chuyen mua mat vot ha the ban nao mua goc o dau vay dung noi la mua tren nha co hanh nhe ma sao ban lai goi co ay nhu the the la o duoc roi hihihi chi noi o day thoi nhe len nha co noi nhu the la co chuyen ngay do hihihi con mua vot ha neu ai muon mua thi bao toi toi mua cho cung duoc dam bao hang xin 100% duoc chu toi hua cai gi la sinh hoac thai thi toi bao cai gi la nhat thi toi bao toi hua do tuy moi nguoi thoi toi ha toi danh kem nhung dam me bong ban lam hihihhi chao ca nha nhe bye
  3. coint

coint Thành viên quen thuộc

Thành thật xin lỗi mọi người vì những chuyện không đâu vào đâu cả. Ngày offline đã đến gần, mong mọi người cùng đồng tâm tham gia thật nhiệt tình để ngày offline diễn ra thật vui vẻ...
    Bạn Hanthaesuk đã từng tập bóng cho đội Hà Nội, thật tiếc offline lần này không có sự tham gia của bạn...Nếu không chắc các thành viên trong Box sẽ có cơ hội được nói chuyện nhiều về bóng bàn và học hỏi kinh nghiệm thi đấu của bạn....Mong bạn sẽ thường xuyên post bài lên Box ...
    Mình đánh Mazunov nhưng qua những gì bạn bè của mình tập đội tuyển nói và qua thực tế bản thân, mình thấy những ai thiên về bóng phòng thủ thì loại vợt Moonbeam, Keyshot, Gergely là phù hợp hơn cả. Những cốt vợt này thuộc dòng cốt mềm, điều khiển tốt và những ai khéo léo thì dùng những cốt này rất hợp. Còn đối những người nào đánh tấn công, cốt Sardius thường được lựa chọn. Loại mặt vợt phổ biến nhất là Yasaka Mark V.
    Bạn nào thường gò nặng trái thì có thể chọn đánh mặt 729, mua mút rồi dán thêm lanh vào đánh, sẽ gây ra nhiều sự khó chịu cho đối phương bởi vì quả gò sẽ rất nặng và chìm.
    Còn chỗ mua vợt rẻ và chất lượng tốt, các bạn có thể hỏi địa chỉ bác Hạnh từ chỗ Hanthesuk. Ngoài ra các bạn cũng có thể hỏi mua vợt chỗ chị Thuỷ Ngô trên Palace. Đảm bảo sẽ có cốt và mặt của chính hãng Japan....Chị Thuỷ là 1 trong 4 VDV Việt Nam được Butterfly tài trợ nên bạn có thể yên tâm về chất lượng....Ngoài ra bạn cũng có thể lên đội hỏi mua...Bạn nào có chỗ mua vợt tốt thì post lên cho mọi người biết nhé...
    Thân mến...

CỨ VÔ TƯ ĐI, RỒI MỌI CHUYỆN SẼ ĐÂU VÀO ĐẤY THÔI....
    Được coint sửa chữa / chuyển vào 11:37 ngày 17/05/2003
  4. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Oài.. tiếc wá hông ở HN để họp offline với các bạn.. mình cũng ko đánh lâu rồi.. từ ngày vào trong này là ko có cơ hội được đánh bóng.. thèm wá đi..
    Này em có hay chăng, ngày đêm nhớ thương em!!!
  5. tsheu_hi

tsheu_hi Thành viên mới

Mục này có cho khoe vợt ko? Vợt của tui mua từ năm tui học lớp 7 (lúc ra khỏi năng khiếu Tp) và bi giờ thì là HS lớp 13, thế mà vẫn tốt hehhêhhhêh. Đối thủ vẫn sợ xanh mặt, vì vợt chết cả 2 bên, đánh banh ko xoáy, nhưng rất khó chịu. hehehêhhhehhêhhh
    đùa thôi, chứ cho tui hỏi yasaka bi giờ bao nhiêu 1 miếng vậy? phong của tui la off +, dù 7 năm rùi mà chưa hư, thi đâu cần thay hả?
    Được tsheu_hi sửa chữa / chuyển vào 15:32 ngày 25/05/2003
  6. Hanthaesuk

Quan trọng là mình đánh quen vợt thôi.. còn vợt nào thì ko quan trọng lăm đâu.. Cái chính là phải có mặt vợt ngon.. theo như mình biết thì bao nhiêu năm nay Yasaka Mark V vẫn là ngon nhất..
    Ngày đó.. khi trái tim chưa hết muộn phiền..
    Ngày đó.. biết đắng cay và biết giận hờn..

7. convitbeo

convitbeo Thành viên mới

Hom nao tu tap tiep??? Thang ku Tha)ng hoi` xua la dan` em sau may' lua' cua Son Truc, trinh do con` han che lam, hehe
    CVB
  8. Hanthaesuk

Hê hê.. bố nào đây.. em cũng chỉ sau bọn thằng Sơn trúc với thằng Hoàng 1 lứa thôi nhé.. Không xác định chuyên nghiệp thôi .. Bi giờ mà tập lại khoảng 1 tháng thì chưa chắc đã thua ai đâu nhá..
    Nói thêm là những bác em ko quen ko biết thì luyện lại 1 tuần là em ăn thua đủ luôn.. chết bỏ..
    What can I do to make it up to you
    Được hanthaesuk sửa chữa / chuyển vào 04:21 ngày 28/05/2003
  9. tuanbongban

tuanbongban Thành viên mới

chao ca nha ma ai bao la lua cua son truc danh kem lam do toi ne cung la lua sau son truc rat nheiu nheiu ne nhung trinh do kem thi chap nhan tjhoi neu bac nao trinh do gioi hon thi chap em 5 qua di em cung chi tap lai 1 tuan thoi danh chet bo do neu ai o ha noi co mau thich danh do thi ra chap em 5 qua nhe em la lua sau son truc ma chao ca nha chuc ca nha luon vui ve trinh do kem luon luon muon tham gia hoc hoi nheiu chao ca nha bye
  10. thanhhung28

thanhhung28 Thành viên mới