1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi chuyên nhận thư khiếu chiến về mọi thứ(đá bóng , điện tử , bi-a....đánh nhau ....)

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi zorro_nvp, 16/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Yên tâm có tao là ko sợ lạc đâu . thằng trí lên cổ vũ đê . lâu lắm ko đá PS2 .
  2. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Thông báo tình hình thế này cho anh Wifi yên tâm .... từ trước tới nay va chạm trong sân bóng là bình thường .... tất nhiên sau trận bóng mọi việc đã được trở lại bình thường .... tất cả anh em đều là người hiền nên dễ ăn nói .... em cũng sẽ nhắc nhở và kiểm điểm các cầu thủ MU nào có biểu hiện "nóng nảy" .... về khoản này anh yên tâm ....
  3. LastManStanDing4U

LastManStanDing4U Thành viên mới

4. wificafe_haiphong

wificafe_haiphong Thành viên mới

5. LastManStanDing4U

LastManStanDing4U Thành viên mới

- Thứ nhất: MUFCHP nhận lời đá với WIFI vì MUFCHP biết, tin tưởng và thích chủ tich của WIFI
    - Thứ 2: Thành phần của WIFI gần đúng như bạn nói, tạp nham... vì tiền thân của đội này là như vậy và được WIFI CAFE là Tôi tổ chức lại, định hướng lại... để cho các em nó vui chơi lạnh mạnh hơn. Một điểm cần nhấn mạnh là các thành viên này đều rất ham thích đá bóng - đó là điều cốt lõi làm nên một đội bóng hay (tôi nghĩ là như vậy) còn chuyện hoạc hành hay vui chơi ngoài xã hội khác đó là chuyện hoàn toàn cá nhân và mang cá tính của từng người
    - Thứ 3: Phó chủ tich Đông cò là một chú em rất dẽ thương, đẹp trai và rất nhiệt tình, còn chuyện cờ bạc chuyên nghiệp hay chuyên đá BI A ăn tiền thì đó là chuyền thống không chỉ của WIFI CAFE mà còn là tinh thần chung của Công ty THANH MAI
    - Thứ 4: Bạn nói hoàn toàn đúng: "Có tư cách mới tạo ra thể thao lành mạnh". Cái tư cách của WIFI là ở chỗ: Tất cả thành viên đội WIFI đều rất đoàn kết, tôn trọng nhau, tôn trọng đội bạn và quan trọng hơn đội bóng đó do tôi làm chủ tịch
    - Thứ 5: Tôi nhớ là chưa bao giò đá tiền với MUFCHP cả, giải thưởng chỉ là vài cốc nước hay cái gì đó để gọi là tạo thêm phấn khích và vui vẻ cho cả 2 bên
    - Thứ 6: Nếu bạn muốn đá bóng với một người được ăn học đàng hoàng, được giáo dục nghiêm túc, được mọi người tin và ủng hộ... nói chung là có "tư cách" theo cách nghĩ của bạn thì đến gặp tôi. Chúng ta đá gôn tôm với nhau (chắc chi có tôi mới đủ tư cách theo cách nghĩ của bạn)
    OK chưa? Tôi cũng đang rất muốn biết cái "tư cách" của bạn nó như thế nào
    [/quote]
    vâng thế thì tôi cũng rất thắc mắc về Cty Thanh Mai của anh nó là thể loại Cty gì mà thành viên toàn là cờ bạc chuyên nghiệp như thế? thử hỏi làm sao tôi dám đến để đá côn tôm với anh, không biết là anh sẽ đá bóng hay là đá tôi nữa. Tư cách con người đâu thể diễn dải bằng 3 cái dòng chữ nghĩa bào trữa của anh. Sự thật luôn là cái chúng ta phải đối diện, tôi dám chắc anh ko dám đảm bảo rằng chuyện một ngày nào đó thành viên của anh sẽ ko đánh đội bạn khi có tranh chấp sảy ra vì tôi biết trong đội của anh có những thành phần cực kì côn đồ và nóng nẩy trong giao tiếp. Thôi có lẽ tôi đã quá nhiều lời, có lẽ cũng chỉ vì tôi là người yêu quí MUFC chứ ko có ý chỉ trích Wifi cafe mong các anh đừng lấy đó là một sự xúc phạm nặng nề mà hãy coi đó như một lời khuyên răn nhẹ nhàng thôi.
  6. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

È hèm tui xin có đôi lời ..........
    Thứ nhất : MUHP và Wifi FC là 2 đội bóng thi đấu trên tinh thần thể thao và rất lành mạnh ............... điều này để khẳng định cái được gọi là tư cách
    Thứ 2 : việc các cầu thủ của Wifi hay cầu thủ của MUHP có ăn chơi cờ bạc trác táng hay không thì cái đó là vấn đề cá nhân của thành viên ........ còn khi đến sân thi đấu tất cả chỉ có 1 suy nghĩ đơn giản đó là đá bóng đó là thể thao ..... việc va chạm trên sân tất nhiên phải có nhưng tất cả đều ý thức được va chạm trên sân thì cũng kết thúc khi trận đấu đã xong .... ra ngoài sân bóng tất cả là anh em bạn bè ......
    Thứ 3 : LastManStanDing4U nói là yêu quý MUFC thì nên nói chuyện với khách theo hướng tích cực chứ không phải buông 1 số lời lẽ không hay ...... dù sao anh Wifi cũng là 1 người lớn và xứng đáng được tôn trọng ...... và cũng xin đính chính với anh Thanh là LastManStanDing4U lần đầu tiên viết bài tại đây nên em cũng không biết ông này là ai vì member của MUHP đã được qua rèn luyện và chỉ bảo nên ko bao giờ nói chuyện như "gây chiến" .........
    Cuối cùng : đây là topic nhận chiến thư ..... nên mọi người hạn chế binh luận trong này mà mời sang bên Topic Nhật kí ........... xin cảm ơn
    P/S : so rì anh Thanh nhá dù sao cũng cảm ơn Wifi FC đã cho MUHP thấy được vấn đề của mình .......
    đề nghị LastManStanDing4U ăn nói nên suy nghĩ và biết tự tôn trọng mình ...........
    1 lần nữa xin cảm ơn
  7. wificafe_haiphong

wificafe_haiphong Thành viên mới

vâng thế thì tôi cũng rất thắc mắc về Cty Thanh Mai của anh nó là thể loại Cty gì mà thành viên toàn là cờ bạc chuyên nghiệp như thế? thử hỏi làm sao tôi dám đến để đá côn tôm với anh, không biết là anh sẽ đá bóng hay là đá tôi nữa. Tư cách con người đâu thể diễn dải bằng 3 cái dòng chữ nghĩa bào trữa của anh. Sự thật luôn là cái chúng ta phải đối diện, tôi dám chắc anh ko dám đảm bảo rằng chuyện một ngày nào đó thành viên của anh sẽ ko đánh đội bạn khi có tranh chấp sảy ra vì tôi biết trong đội của anh có những thành phần cực kì côn đồ và nóng nẩy trong giao tiếp. Thôi có lẽ tôi đã quá nhiều lời, có lẽ cũng chỉ vì tôi là người yêu quí MUFC chứ ko có ý chỉ trích Wifi cafe mong các anh đừng lấy đó là một sự xúc phạm nặng nề mà hãy coi đó như một lời khuyên răn nhẹ nhàng thôi.
    [/quote]
    Rất lâu rồi mới gặp một người như bạn, MUFCHP có thể tự hào về bạn đó. Nếu rảnh thì qua tôi, ta có thể hiểu nhau nhiều hơn là mấy câu post lên diễn đàn này
  8. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Anh Standing này có thể là...nhân viên bị công ty của Wifi đuổi,nên mới lên đây trút giận (em đoán mò thôi nhé!).Ông này hiểu rất nhiều về thành viên đội bóng Wifi ==> ông này phải có quan hệ gì đó với Wifi (ko thân thì cũng bạn bè thường),ông này còn rất quý MUHP ==> ông này cũng phải quen biết bọn em,nhưng giờ thì em ko đoán ra là ai.Nói chung là Standing4U nói cũng có cái đúng,mà Anh Wifi thì nói chẳng sai chỗ nào.Cái sai ở đây là ko hiểu ông Standing này với Wifi có thù ko?Nhưng em cũng muốn nói với anh Standing là 2 trận đá với Wifi chưa có chuyện rì đáng tiếc xảy ra đâu,họ cũng biết bọn em là đàn em,hiền lành nên chắc là sẽ ko có chuyện rì xảy ra ngoaì sân đâu.Cám ơn anh đã nhắc nhở bọn em,và anh có tình cảm với MUHP thì hãy tham gia với bọn em cho vui nhé!
  9. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Tối qua,2 thành viên chơi PS2 khá nhất MUHP đã đến thi đấu giao hữu cùng thành viên box NQ Zorro.Chỉ 1 mình Zorro cũng đã cho 2 thành viên MUHP biết khả năng PS2 của NQ thế nào,thua 4 trận trắng (tổng cộng cả 2 thằng),nói chung là đủ để tâm phục khẩu phục roài.Nhưng nếu được thì vẫn muốn được học hỏi thêm.
  10. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

tớ đé0 thích thằng nào rèn luyện và chỉ bảo tớ ngoài tía tớ ra . bạn chuẩn bị được xem phim bạn là bố bọn tớ chưa đấy . ** cái giọng ông tướng thằng này mình ghét thật . chủ yếu là ở cốt cách thôi chứ đé0 thằng nào rèn luyện chỉ bao sau khi vào cái MU này .