1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi đăng lý thành viên Gà HP

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi back_rooster_hp, 21/03/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. chip_chip

chip_chip Thành viên quen thuộc

các bạn ơi ! hãy tham gia ticks cực đi chứ . phải đưa clb chúng ta rầm rộ lên chứ . mình rất mong gặp các bạn vào sáng 30/4 đó
    sống hết mình và sống có ích
    TO LIFE IS TO FIGHT
    chip_chip2002@gotmail.com
  2. chip_chip

chip_chip Thành viên quen thuộc

các bạn ơi ! hãy tham gia ticks cực đi chứ . phải đưa clb chúng ta rầm rộ lên chứ . mình rất mong gặp các bạn vào sáng 30/4 đó
    sống hết mình và sống có ích
    TO LIFE IS TO FIGHT
    chip_chip2002@gotmail.com
  3. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

Xin chào hội gà Hp , chúc các bạn thành công
    To phamminhsinh : tui thấy chú cũng là FFFC member vậy sao khôg thấy chú đi họp bên F3CHP nhỉ

Suit l`amour l`amour Fuit
    Fuit l`amour l`amour Suit
  4. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

Xin chào hội gà Hp , chúc các bạn thành công
    To phamminhsinh : tui thấy chú cũng là FFFC member vậy sao khôg thấy chú đi họp bên F3CHP nhỉ

Suit l`amour l`amour Fuit
    Fuit l`amour l`amour Suit
  5. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

à quên ! em không nói rõ là : butter_fly biết rất rõ chip_chip cũng như là Tuyetrinh ! nên có gì cứ hỏi cô ay là biết rõ !
    Khi em sinh ra mọi người cất tiếng cười còn em cất tiếng khóc, em hãy sống làm sao để khi em chết đi mọi người khóc còn em thì mỉm cười
  6. tuyetrinh

à quên ! em không nói rõ là : butter_fly biết rất rõ chip_chip cũng như là Tuyetrinh ! nên có gì cứ hỏi cô ay là biết rõ !
    Khi em sinh ra mọi người cất tiếng cười còn em cất tiếng khóc, em hãy sống làm sao để khi em chết đi mọi người khóc còn em thì mỉm cười
  7. tuyetrinh

sao mình hay quên thế ? vừa nãy khoong viết luôn !
    To Chip_chip: hay la` cô giáo xuống rủ em nhé ! em đợi nhé ! cho cả thời gian nữa để em biết ? gọi cô giáo là tốt lắm đó ! nên phải đi gọi nhé !
  8. tuyetrinh

sao mình hay quên thế ? vừa nãy khoong viết luôn !
    To Chip_chip: hay la` cô giáo xuống rủ em nhé ! em đợi nhé ! cho cả thời gian nữa để em biết ? gọi cô giáo là tốt lắm đó ! nên phải đi gọi nhé !
  9. phamminhsinh

phamminhsinh Thành viên mới

Chao bac..........Em thuc su muon di lam chu nhung mot phan khong co thoi gian va lai em cung chua duoc biet nhieu ve no lam vi lau lam rui` em khong len mang ma....................mong bac co gi thi lien lac voi em nha cho em biet chut it ve hoi do nha .....Em muon di hop lam do. Nhung bac phai chi bao em nhieu hon nua nha ...........Chao bac.

phamsinh

10. phamminhsinh

phamminhsinh Thành viên mới

Chao bac..........Em thuc su muon di lam chu nhung mot phan khong co thoi gian va lai em cung chua duoc biet nhieu ve no lam vi lau lam rui` em khong len mang ma....................mong bac co gi thi lien lac voi em nha cho em biet chut it ve hoi do nha .....Em muon di hop lam do. Nhung bac phai chi bao em nhieu hon nua nha ...........Chao bac.

phamsinh