1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi dành cho các bạn quan tâm đến KINH DOANH THEO MẠNG

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi thutrang_052005, 18/04/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ego1210

ego1210 Thành viên mới

@ all: các bài viết mang tính đả kích, xúc phạm nhau sẽ bị del ngay lập tức và xử lý tuỳ mức độ.
    @ người lập topic: ko biết bạn lập topic ra với mục đích gì? Nếu mục đích của bạn là trao đổi, học hỏi, thuyết phục thì có lẽ nó đã ko đạt được cho tới thời điểm này. Còn nếu mục đích của bạn là quảng cáo thì thông tin bạn đưa ra đã đủ. Ego sẽ close topic trong 24h tới nếu ko còn thông tin gì mới hơn và tránh chiều hướng tranh luận tiêu cực.
    Những ai quan tâm tới hình thức kinh doanh này có thể liên lạc trực tiếp với bạn chủ topic qua phone or PM.
    Cheers,
  2. thutrang_052005

thutrang_052005 Thành viên mới

Ngay từ đầu mình đã đưa ra rất rõ ràng về mục đích. Mình nghĩ tự do ngôn luận có sự tôn trọng lẫn nhau và mình vẫn đảm bảo tiêu chí đó. Mình thiết nghĩ nếu vì 1 vài thành viên không tự tôn trọng chính bản thân mình những người xung quanh mà làm mất đi cơ hội để có thể giao lưu, hiểu, hợp tác của nhiều người khác, thì đó chưa phải giải pháp tốt. Mỗi người vào diễn đàn với 1 mục đích riêng. Với mình, tuy mình ở Hà nội nhưng thông qua các diễn đàn mình có rất nhiều bạn bè, đối tác trên khắp mọi miền tổ quốc. Khi biết mình sẽ có mặt ở Đà Nẵng đã có nhiều bạn liên lạc và hẹn gặp để tham gia buổi hội thảo của công ty mình. Bạn có thể xóa topic nếu bạn thấy là cần thiết để đảm bảo quyền lợi của các thành viên.
    Đừng để định kiến của người khác quyết đinh suy nghĩ của mình
  3. keo_mut

keo_mut Thành viên rất tích cực

đồng ý khóa topic, quá đủ với người lập và cả người đọc!
  4. XacUopVietNam

XacUopVietNam Thành viên mới

KHOÁ LÀM CHI,ĐỂ SPAM CÃI NHAU CHƠI,DỄ GÌ CÓ CƠ HỘI SPAM
  5. Xo_mo_lo

Xo_mo_lo Thành viên rất tích cực

Nhớ hồi xưa, tui xóa thẳng phải đến gần chục cái topic kiểu này. Xóa thẳng tay
  6. XacUopVietNam

XacUopVietNam Thành viên mới

bởi rứa hồi xưa họ nói mi là thằng dở hơi.Ta ko rãnh để xoá,để im rứa chơi kakakaka
  7. thaonguyensm

thaonguyensm Thành viên mới

Ừh! Cứ xoá thẳng tay đi, rồi lại vắng teo như xưa ý mà!
  8. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Tớ có ý kiến .
    Mọi hình thức kinh doanh không có gì là xấu, trừ phi người ta lợi dụng nó để làm việc xấu.
    Tớ nhận thấy nhận xét của nguoidungthoi khá đúng và topic này tồn tại cũng chẳng hại gì, ít nhất là nó khiến cho box Đà Nẵng nóng lên trông thấy (cả về nghĩa đen và nghĩa bóng ). Tuy nhiên định kiến, tôi cho rằng dùng từ này khá chính xác, của một số người khiến cho nội dung topic mang vẻ tiêu cực.
    Bây giờ, bạn thutrang đã có thể hài lòng về những gì bạn nhận được khi post bài lên hay chưa (cả lời nhận xét, khen, chê các loại) thì thời điểm bạn đến Đà Nẵng cũng gần rồi. Tôi nghĩ rằng topic này không nên ở đây nữa vì không phù hợp lắm.
    Không đồng ý xoá topic vì nó chẳng vi phạm điều gì cả. Xoá những bài và câu mang hàm ý xua đuổi. Sau đó chuyển qua box KInh tế. Bên ấy khá thiếu đề tài để tranh luận đấy
  9. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Box trước giờ vẫn đông vui vậy mà
  10. thutrang_052005

thutrang_052005 Thành viên mới

Tks các bạn đã dành thời gian quý báu của mình để quan tâm đến topic của mình
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa