1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi dành cho Thành viên box du học - Làm quen - Gossip - Chát chít - Set Title cho mọi người

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 05/10/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tropical_Jungle

Tropical_Jungle Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mod ngang hàng không thể set title hay khoá nick nhau được....
    Mấy ông nick vàng (mod) chỉ quản lý được thành viên nick xanh thôi, còn nick vàng muốn thì lại phải nhờ đến mấy vị nick đỏ. Bizman vào TMG, là chỗ dành cho mod và min tụ họp, có cái topic dính ở trên, nhờ mấy min tiện chân ghé qua set title cho:
    http://www10.ttvnol.com/forum/tmg.ttvn
  2. BizMan

BizMan Thành viên rất tích cực

Cái này tớ chịu đấy, ko có pass vào đâu. Jungle xem có bác nào chức to giới thiệu cho tớ cái. Thanks
  3. hoanganhaof

hoanganhaof Thành viên mới

4. hoanganhaof

em muốn hỏi là
    hình như phải có 50 bài thì ava mới hiện ra. Nhưng làm sao để e biết e đc bao nhiêu bài rồi để còn...cố gắng ^.^
    với cả e có 1 thỉnh cầu là
    cái topic "tất cả những điều liên quan đến du học"
    em thấy nó gần trăm trang rồi, muốn tìm 1 vấn đề j đó mà đc reply là "đã có rồi, bạn cứ đọc hết trong này đi" thì chả khác j mò kim đáy bể cả. Nh` khi còn bị lỗi, ko vào đc trang mình chọn nữa :(
    liệu có thể tách riêng ra ví dụ như các vấn đề về admission [LoR, SoP, bảng điểm, SAT, IE, TO....], các vấn đề về chm tài chính và các vấn đề khác [kỉu như ăn ở, chi phí sih hoạt j j đó]? đc ko ạ?
  5. Tropical_Jungle

Tropical_Jungle Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hoàng Anh,
    Cứ bấm vào nick của chính mình ở cạnh bài viết thì sẽ hiện ra là mình đã viết bao nhiêu bài rồi. Hiện nay Hoàng Anh được 49 bài rồi thì phải.
    Àh, mà đâu có nghiêm khắc gì đâu, vẫn vui đùa mà....chỉ có điều không thích những quảng cáo và spam nên phải nghiêm khắc thôi. Chứ nói là khó tính với nghiêm khắc thì oan ức quá....
    Còn chuyện topic dài mà cần tìm gì đó, thì ở phía trên cùng có công cụ tìm kiếm, cứ mở topic đó ra và đánh vào phần tìm kiếm, nếu có rồi sẽ ra những thứ mình cần.
    @BizMan: TMG là chỗ dành cho Mod mà, sao lại không vào được nhỉ? Mà không sao, để liên lạc với Admin phụ trách khu vực này nhờ vào giúp vậy. Cố gắng chờ tý nhá.
    Được tropical_jungle sửa chữa / chuyển vào 01:36 ngày 19/10/2008
  6. hoanganhaof

ô vậy à. thanks a, e mới toàn đọc với trả lời thôi chứ chưa biết dùng các tiện ích.
    thanks anh :)
  7. sakuramoo

sakuramoo Thành viên mới

ấn tượng với box Du học wa.có cả 1 cái topic to đùng mừng 20/10.tuyệt cú mèo.
    @mình cũng nghĩ giống hoàng anh,topic nhiều và ngổn ngang quá.giá sắp xếp hợp lí hơn 1 chút thì tiện theo dõi hơn nhi?
  8. thanhegc

thanhegc Thành viên mới

Min, mod đâu, ra cho em "bẩu" cái.
    Em nhớ ngày xưa, thời bao cấp, em có theo "chủ nghĩa cơ hội" nên khi chưa có quy định về số bài viết em đã chớp cơ hội xin set title và avatar ngay. Kiến nghị của em được thông qua vào cái thời buổi "nhập nhèm" như thế thế nhưng, thời oanh liệt nay còn đâu. Nói đến đây là em lại không cầm được nước mắt. Các bác làm cách mạng triệt để quá, đề ra luật lệ rồi "xét lại", thế nên cái danh hiệu "chiến sỹ thi đua" của của em bị các bác hạ xuống cái uỵch, đau hết cả mông.
    Em là em kiện, kiện của khoai, củ chuối gì cũng được. Cái danh hiệu "chiến sỹ thi đua" mà em có được phải "mồ hôi, nước mắt và cả máu" đổ xuống, chứ có đơn giản như ăn kẹo đâu, hihi. Thế nên nếu các bác có "sợ" em kiện thì trả lại tên cho em.
    Cuối cùng Thay mặt Đảng, Chính phủ, Nhà nước, Bộ, Ngành, Đoàn thể, .... và tất cả những ai đang ngồi trước màn hình đọc cái tin của nợ này, xin gửi lời cảm ơn tới 2 admin của box du học là đống chí TJ và đồng Vquanghuy. Chúc hai đồng chí giữ sức khỏe, đảm bảo hoàn thành trách nhiệm năm tới. Đảng, nhà nước, nhân dân tin tưởng vào 2 đồng chí. Kính "viếng", à quên, kính hết ạ.
  9. khongtac2008

khongtac2008 Thành viên mới

Du học sinh tại Ucraina nè. Tui o Kharkov.
  10. smallurgo

smallurgo Thành viên rất tích cực

Dạ nhờ mod cái ạ. Em mới vào box này. Em muốn hỏi đi học MBA ở Anh thì nên chọn những trường nào. Chi phí thế nào. Em thấy ở trên box chủ yếu toàn là topic học bổng toàn phần vậy có thông tin nào về học bổng bán phần ko ạ. Mod thông cảm bỏ chút thời gian cho em xin mấy cái link nhá
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa