1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi dành cho Thành viên box du học - Làm quen - Gossip - Chát chít - Set Title cho mọi người

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 05/10/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. true_boy

true_boy Thành viên mới

Lần đầu tiên vào đây đọc bài, thấy vui quá, thích nhât bài tho­­­* đọc ngu*o*c............ và lần đầu ra ma­­­­­­­­­­­­­­­­­­­t em xin chào tất cả mọi ngu­*o*i trong box, chúc mọi ngu­o­i mọi việc đều tốt nhu­ mọi ngu­o­ì mong muốn.............^^
  2. true_boy

true_boy Thành viên mới

mod and admin oi, có nhất thiết phải nghiêm khắc thế không, mình xa nhà đến nơi đất khách que người không người thân, không bạn bè muốn qua box để có thể tìm được những bạn bè thân, mình biết là phải vào topic này nhưng mình muốn mọi người sớm biết nên mình mới lập cái topic đó hy vọng mọi người để ý, mình không nói bậy bạ, không spam sao bạn khoá bài của mình, như thế là không công bằng bạn hiểu không, bắt nạt thanh viên, mình mới đi kinh nghiệm về cuộc sống ở Mỹ cũng chưa nhiều, nhưng biết đâu có bạn muốn hỏi về làm thủ tục mình có thể giúp thì sao, bạn nên xem lại việc bạn làm đi nhé.... cảm ơn ban. Có thể bạn cho là mình đang spam và sẽ treo nich mình nhưng mình không quan tâm, mọi người vào dây để nói thẳng, nói thật nên mình chẳng ngại gì mà không nói suy nghĩ của mình, xin lỗi đã làm phiền..
  3. vqhvietnam

vqhvietnam Thành viên mới

Ý bạn muốn nói đến topic này đúng không?
    http://ttvnol.com/forum/Duhoc/1150846.ttvn
    Có 2 lý do tpic bị khóa:
    Lý do 1: Bạn lập 1 topic với tên như vậy, thì se mất rất nhiều thời gian của các thành viên khác khi họ vào rồi lại phả quay ra vì topic không phù hợp.
    Lý do 2: Nếu ai muốn làm quen với mọi người đều lập 1 topic như bạn thì box sẽ loãng, các topic hữu ích cho cộng đồng sẽ bị các topic chat chit đẩy xuống, gây khó khăn cho người cần tìm thông tin.
    Nếu bạn còn thắc mắc gì xin mời tiếp tục thảo luận ở đây nhé!
  4. ktslien

ktslien Thành viên mới

Let''s join! something about me:
    name: lienmery
    nickskyper: lienmerry
    blog: lienmerry
    job: architect
    set my title, please: "Oh,I can fly!"
    (ah,for me ask a question: I only like use a nick, but in every clubs, I want to use an other title, so Ok?)
  5. Tropical_Jungle

Tropical_Jungle Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đã cài title cho bạn đúng như yêu cầu, tuy nhiên title chỉ hiện lên khi bạn đã có đủ 100 bài viết. Hiện nay bạn mới được hơn 6 chục bài, cố đợi 1 thời gian....
    Một nick mà mỗi box hiện title khác nhau là điều không thể!
  6. true_boy

true_boy Thành viên mới

Dear tropical jungle, chào mod cho hỏi có phải bác đang học texas A&M không vây, em cũng đang làm hồ sơ chuyển qua trường này, em giờ đang học ở Califonia state university losangeles, muốn hỏi bác là cuộc sống bên texas đó có dể thở hơn không vậy, về mọi thứ tiền học phí, thuê nhà , chi phí ăn ở,....em cũng đang đắn đo nửa muốn nửa không,có gì cho em số điện thoại mình nói chuyện được không, thứ 7 chủ nhật free mà, hoặc có gì bác có thể call số điện thoại của em được không số em là 626 242 3391 .....rất hy vọng được làm quen với bác..
  7. socmapny

socmapny Thành viên mới

Xin ra mắt làm quen với các anh chị e trong box du học. Mình đang học tại New York, không biết có bạn nào ở gần đây ko nhỉ? Sang đây mình ít gặp các bạn du học sinh quá
  8. broccoli85

broccoli85 Thành viên mới

Bác Mod ơi, bác set title giùm em với "Con gái BK chính là em"
    Thanks bác nhìu nhìu
  9. Tropical_Jungle

Tropical_Jungle Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tiểu bang NY có rất nhiều trường có SV VN. Kể cả là ở NYC thì cũng có nhiều trường xung quanh khu vực đó như Columbia, NYU, St. Johns và một số trường loanh quanh ở khu vực NJ có nhiều SV VN. Không biết bạn học ở chỗ nào mà kêu là ít du học sinh? Có lẽ là chưa gặp thôi, chứ có nhiều lắm. Chúc vui.
    Xong rồi đó em Broccoli...
  10. dinhngocchat

dinhngocchat Thành viên mới

Phải có 100 bài mới được set title à? Không biết đến bao giờ...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa