1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi đóng góp ý kiến - thắc mắc - set title theo yêu cầu ^. .^

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi anhtuanonline, 26/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dinhlelenovaad

dinhlelenovaad Thành viên mới

Đề nghị Mod antuanonline cho thêm trong diễn đàn hoạt động xã hội này một chủ đề mang tên HIẾN MÁU NHÂN ĐẠO! Rất cảm ơn!
  2. mori401bk

mori401bk Thành viên mới

bác ơi cho e hỏi cái chỗ để xả các bức xúc về xã hôi nhà ta thì ở đâu hở bác? ví như là tham nhũng, kẻ bất tài thì cứ lên ầm ầm còn người có tài thì chỉ còn cách pó tay mà nhìn chảy nước mắt. hu hu
    Ở diễn đàn này ko hướng tới những vấn đề đó, bạn có thể vào diễn đàn thảo luận http://www1.ttvnol.com/forum/ThaoLuan.ttvn để xả nhé, ở đó các vấn đề như bạn nói sẽ được quan tâm hơn, chúc bạn may mắn:
    Được anhtuanonline sửa chữa / chuyển vào 22:52 ngày 20/10/2006
  3. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Tất cả các thành viên đều có thể lập 1 chủ đề mới, nếu bạn mong muốn và quan tâm bạn có thể tự lập ra 1 topic như thế và thúc đẩy nó, chúc bạn thành công.
  4. comestic_tun

comestic_tun Thành viên mới

bác admin ơi, set cho em cái tittle " close your eyes and feel your soul "!!
    Em thanksssss bác nhìu nhìu ạ!!!
  5. LANTRAI

LANTRAI Thành viên rất tích cực

Hì, thỉnh thoảng mình và 1 số bạn hay có những thông tin.....khẩn về những trường hợp cần giúp đỡ!
    Nếu mỗi tin nhắn thêm 1 topic thì ko ổn (vất vả cho mod), nên chăng làm 1 topic chung để post những thông tin đó????
    Hiện giờ Lan Trai rất muốn đưa 1 thông tin cần mọi người giúp đỡ! Nhưng ko biết đặt vào đâu!!!!
    " Vợ chồng em Hải Anh + Sơn hiện đang cần tìm cơ sở để học nghề cắt tóc, gội đầu. cho nam và nữ. (Đặc biệt cắt tóc nam) hai em là người khuyết tật nhưng vẫn có thể học và làm nghề tốt! Rất mong sự giúp đỡ của các bạn để 2 em có thể học thành nghề và tự nuôi sống mình!
    Mọi thông tin xin gửi về em Sơn 0974042792 hoặc Nhàn (là người gửi tin nhắn này) 0987 969 581
    * Hai em đang sống ở hà Nội
  6. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Cám ơn đóng góp của chị Lantrai. Tuy nhiên trên box HĐXH cũng đã có 1 topic như thế, có điều nó ko được duy trì nên trôi tuột ra trang 3. http://www8.ttvnol.com/forum/hdxh/890506.ttvn
    Em sẽ treo nó lên để mọi người tiện theo dõi vậy.
    Thanks!
  7. macmannhi

macmannhi Thành viên mới

Nhờ MOD set title giùm --->
    TTT BURSELFNLUVEVRYB TTT
    Cảm ơn!
    Và cũng xin phép góp ý luôn bác nào là MOD ĐHBKHN bỏ bê công việc quá. MMN nhờ set title và đăng kí thành viên từ lâu lắm rồi mà không thấy tăm hơi. Nhiều thành viên cũng đang kêu gào thảm thiết kìa. Giáng chức đi thôi. Tớ lên thay. ^_^

8. heroerab

heroerab Thành viên mới

Ủng hộ cho nạn nhân vụ sập cầu Cần Thơ đi mọi người ơi :)
  9. hoanghd67

hoanghd67 Thành viên mới

diễn đàn này thật hữu ích.phải chấm anh chủ topic nay 5 sao.chúc diễn đàn này thành công tốt đẹp.
  10. xiaohuang

xiaohuang Thành viên mới

bác nào bít nhiều thông tin về các hội SV tình nguyện thì cho e hỏi có hội SV tình nguyện nào của Du học sinh TQ ko zậy .E tìm trong trag nè rùi mà chả thấy tăm hơi gì cả hix. Bởi vì thanh niên VN ở đâu cũng mún ******** nguyện mà