1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi duy nhất để gửi YÊU CẦU NHẠC nghe online hoặc download

Chủ đề trong 'Âm nhạc' bởi Ba_Phi, 12/06/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. smalllduck

smalllduck Thành viên quen thuộc

tặng bạn
    - http://s10.yousen***.com/d.aspx?id=2713A0C4B22F84C28AA12CC1851C5AAA
    -http://www.tizioandcaio.com/mp3/mostra.asp?SearchFor=Nirvana (cái này phải xem lai, hi` tớ chưa thử)
    Chúc bạn vui
  2. fozd

fozd Thành viên mới

Bác nào cho em bài trong phim "thời niên thiếu của Bao thanh thiên" với, cái phần đang chiếu trên VCTV ấy.
  3. lenhhoxungs

lenhhoxungs Thành viên mới

Có bác nào có bài" Tôi vẫn nhớ" Quang Dũng hát trong chương trình Gặp nhau cuối tuần không a? Ai có cho em link em nghe or down với. Thank u các bác rất nhiều
  4. seths

seths Thành viên mới

Bạn nào có bài Right here waiting for you của Richard Max bằng tiếng Việt thì cho mình xin nhé.
    Cám ơn.
  5. seths

seths Thành viên mới

Bạn vĂo trang www.blackmoont.com sẽ tĂm thấy bĂi Nắng vĂng bifn xanh vĂ anh do H"ng Nhung hĂt, cĂn bĂi kia thĂ mĂnh ko biết.
    Cheers,
  6. heongoc

heongoc Thành viên rất tích cực

Anh Phôi pha giúp em bài Foo foo của Santana và bài Nothing gona change my love for you. Cảm ơn nhiều!
  7. tigerlily

tigerlily Thành viên rất tích cực

Xin xỏ.... Bà con cô bác nào cho xin Nguyệt CầmHoài Cảm. Cảm tạ trước.
    Với cả, nếu có Back for good của Take That: "got your lipstick mark still on your coffee cup..." cho xin mấy....
    Tặng hoa phát này:
  8. etopia

etopia Thành viên mới

Em chỉ có 2 trong 3 bài chị yêu cầu :) Nhưng "Hoài Cảm" lại do QDũng hát, chắc chị không thích nghe rồi. "Nguyệt cầm" thì em không có.
    "Back for good-Take that" gửi bằng msn nha, up lên usen*** rồi bỏ lên này còn lâu hơn (net bùn )
  9. haynoivecuocdoi

haynoivecuocdoi Thành viên rất tích cực

Tớ có Hoài niệm - Tuấn Ngọc
  10. vietnamman

vietnamman Thành viên rất tích cực

Liss à! Bài này tên là Lời Bác dặn trước lúc đi xa của cố nhạc sĩ Trần Hoàn
    Lời thì đây :
    Chuyện kể rằng trước lúc người ra đi , Bác muốn nghe một câu hò xứ Huế . Nhưng không gian vẫn bốn bề lặng lẽ , Bác đành nằm im .
    Chuyện kể rằng Bác đòi nghe câu ví . Nhớ làng Sen từ thủa ấu thơ . Mà xung quanh vẫn lặng như tờ . Bác chờ mãi , chờ mãi không thôi .
    Bác muốn nghe một câu hò Huế , bởi nước non chia cắt vẫn chưa liền . Bác muốn nghe một câu hò xứ Nghệ , bởi làng Sen day dứt trong tim .
    Bác muốn nghe một đôi khúc dân ca . Trước lúc đi xa , qua bên kia bầu trời , Người muốn đem tận vô cùng . Bài ca đất nươc theo Bác đến mênh mông .
    Lần thứ ba Bác vẫy gọi xung quanh , Bác muốn nghe một đôi làn quan họ . Ôi may sao , bỗng có em gái nhỏ , bước vào gần Bác .
    Rồi căn phòng xao động trong nước mắt , những lời ca nức nở tái tê . Rằng " người ơi người ở đừng về " . Bác nhìn em rơm rớm hàng mi .
    Bác muốn nghe một câu hò Huế , hoặc muốn nghe câu hát dặm quê nhà , Bác muốn nghe một đôi làn quan họ , bởi baùi ca đất nước sao quên .
    Lúc chia ly lời di chúc đơn sơ , Bác muốn non song đinh ninh lời dặn dò , răng " Đã yêu tổ quốc mình , càng yêu thắm thiết những khúc dân ca " .
    Chuyện kể rằng trước lúc người đi xa .........
    Chuyện kể rằng trước lúc người đi xa .........
    Bài hát thì đây :
    http://www.vov.org.vn/amthanh1/tiengviet/Amnhac/nhungbaicakhongquen/trangl.htm
    hoặc
    http://hanoi.vnn.vn/vanhoa/amnhac.asp?cat=19
    Nhưng em phải cài Real One mới nghe được đấy.
    Chúc vui
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa