1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi gặp gỡ hàng tuần của Những người bạn Vespa (trang 1)

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi ThangVespa, 04/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kfc

kfc Thành viên mới

sáng nay em đến AQ, có thấy ai đâu. em mới chui vào VESPAFRIENDS, nên không biêt ai vơi ai. Có gì mong các anh, các chị chỉ bảo cho thằng em dại này nhé!
    Chúc 1 ngày tốt lành!
  2. BabyBoom

BabyBoom Thành viên quen thuộc

Trước khi anh Thắng đến em và anh Định cũng có gặp một chiến hữa chạy ngang quá ngó vào nhưng ko chịu vào hehehe. Không biết có phải ko ?
  3. BabyBoom

Trước khi anh Thắng đến em và anh Định cũng có gặp một chiến hữa chạy ngang quá ngó vào nhưng ko chịu vào hehehe. Không biết có phải ko ?
  4. kfc

kfc Thành viên mới

Dạ đúng rùi, sáng nay em chạy con Acma trắng. Nghe nói có hội Vespa ở đây, chạy lên xem co em nào ngon không. E thấy có 1 con Lam già, 1 con Acma màu mận chín, không biết là của bác nào. Hẹn chủ nhật sau nhé! Be on time!
    Chào thân ái và quyết thắng!
  5. kfc

kfc Thành viên mới

Dạ đúng rùi, sáng nay em chạy con Acma trắng. Nghe nói có hội Vespa ở đây, chạy lên xem co em nào ngon không. E thấy có 1 con Lam già, 1 con Acma màu mận chín, không biết là của bác nào. Hẹn chủ nhật sau nhé! Be on time!
    Chào thân ái và quyết thắng!
  6. BabyBoom

Hihì cái chiếc Lam già đó là của Mr Định, còn Acma là của Boom đó hehehe. Sao kì vậy? Bộ KFC thấy cái chị mặc áo đỏ xấu lắm hả? Hehehehe. Vậy hẹn KFC tuần sau tán loạn kekeke
  7. BabyBoom

Hihì cái chiếc Lam già đó là của Mr Định, còn Acma là của Boom đó hehehe. Sao kì vậy? Bộ KFC thấy cái chị mặc áo đỏ xấu lắm hả? Hehehehe. Vậy hẹn KFC tuần sau tán loạn kekeke
  8. kfc

kfc Thành viên mới

trời ơi! lâu đến chủ nhật wá! mong được gặp các anh các chị wá! mong các anh các chị có măt đông đủ để em có thể mở rộng tầm mắt! Em sẽ mời cafe để ra mắt!
    SEE ALL SOON!
  9. kfc

kfc Thành viên mới

trời ơi! lâu đến chủ nhật wá! mong được gặp các anh các chị wá! mong các anh các chị có măt đông đủ để em có thể mở rộng tầm mắt! Em sẽ mời cafe để ra mắt!
    SEE ALL SOON!
  10. BabyBoom

Thêm một nạn nhân nữa kekeke. Chú ý... chú ý... Vespa Friend chủ nhật tuần này nhó đi đầy đủ nhe. Sau cafê sẽ tán loạn để đáp lại lòng ham học hỏi của KFC.
    Được babyboom sửa chữa / chuyển vào 00:45 ngày 23/04/2004