1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi gặp mặt học sinh chuyên Lê Quý Đôn (lính cũ, lính mới, lính cựu)

Chủ đề trong 'Bình Định' bởi tranhanam, 08/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranhanam

tranhanam Thành viên mới

Toàn bộ thông tin về kỳ thi Olympic toàn miền Nam lần thứ 11, xin mời xem tại Báo Bình Định thứ 6 (ngày 29''4''2005) . Thế hệ đàn em vẫn tiếp nối truyền thống của các đàn anh sau 5 năm chinh chiến tại miền Nam.
  2. tranhanam

tranhanam Thành viên mới

Trong thời gian chờ đợi... kinh phí lập web, tôi đã ké thêm một trang thông tin về trường dành cho học sinh cũ và mới có dịp ghé về trường. Xin mời bấm vào địa chỉ: http://www.easyvn.com/lequydonbinhdinh
  3. tranhanam

tranhanam Thành viên mới

Trong thời gian chờ đợi... kinh phí lập web, tôi đã ké thêm một trang thông tin về trường dành cho học sinh cũ và mới có dịp ghé về trường. Xin mời bấm vào địa chỉ: http://www.easyvn.com/lequydonbinhdinh
  4. Hanuman

Hanuman Thành viên quen thuộc

Chào thầy ạ, kỳ này trường ta đưa quân vào thi olympic. Nhưng em không thể đến tham dự và cổ vũ được. Vì trong đợt này em phải tham gia học quân sự. Rất tiếc là không được gặp "phái đoàn". (Em là N.N.Huân, chuyên hoá k2 đây ạ, giải thích tí đỉnh). Có lẽ năm sau sẽ có dịp gặp các thầy, còn dịp gặp mặt hè có khả năng k2 tụi em không họp mặt đầy đủ đấy ạ. vì có những bạn cũng học quân sự như tụi em thì phải đến tháng 8 mới được nghỉ hè. Nếu có thể em cũng sẽ cố gắng thu xếp để tham gia.
  5. Hanuman

Chào thầy ạ, kỳ này trường ta đưa quân vào thi olympic. Nhưng em không thể đến tham dự và cổ vũ được. Vì trong đợt này em phải tham gia học quân sự. Rất tiếc là không được gặp "phái đoàn". (Em là N.N.Huân, chuyên hoá k2 đây ạ, giải thích tí đỉnh). Có lẽ năm sau sẽ có dịp gặp các thầy, còn dịp gặp mặt hè có khả năng k2 tụi em không họp mặt đầy đủ đấy ạ. vì có những bạn cũng học quân sự như tụi em thì phải đến tháng 8 mới được nghỉ hè. Nếu có thể em cũng sẽ cố gắng thu xếp để tham gia.
  6. tranhanam

tranhanam Thành viên mới

Hình ảnh Olympic toàn miền Nam:
    Trao cờ:
  7. tranhanam

tranhanam Thành viên mới

Hình ảnh Olympic toàn miền Nam:
    Trao cờ:
  8. tranhanam

tranhanam Thành viên mới

Kết quả học sinh gỉoi quốc gia năm nay:
    Bình Định 46 giải, tăng hơn năm ngoái 11 giải. Lê Quý Đôn có 40 giải. Gồm:
    Hoá 3 Nhất, 5 nhì (Lớp 12 Hoá 3 Nhất là Nguyễn Ngọc Du, Nguyễn Hiếu Trung và Trần Lê Nguyên Khải - con cô Đào)
    Lý 4 Nhì, 4 Ba
    Anh : 1 Nhì, 6 Ba, 1 KK (của lớp 11 - Tuyết Mai)
    Sinh: 5 Ba, 1 KK (của lớp 11)
    Tin: 01 Nhì - Lê Đình Thuận, tự học mà giải cao thế !
    Toán : 2 Ba, 2 KK
    Văn : 01 KK (Thầy Đỗ Em buồn lắm), 02 giải Ba của trường ngoài Hoài Ân và Hoài Nhơn.
    Địa (không chuyên): 04 giải KK
    Vài dòng thông tin cho học sinh cũ!
  9. tranhanam

tranhanam Thành viên mới

Kết quả học sinh gỉoi quốc gia năm nay:
    Bình Định 46 giải, tăng hơn năm ngoái 11 giải. Lê Quý Đôn có 40 giải. Gồm:
    Hoá 3 Nhất, 5 nhì (Lớp 12 Hoá 3 Nhất là Nguyễn Ngọc Du, Nguyễn Hiếu Trung và Trần Lê Nguyên Khải - con cô Đào)
    Lý 4 Nhì, 4 Ba
    Anh : 1 Nhì, 6 Ba, 1 KK (của lớp 11 - Tuyết Mai)
    Sinh: 5 Ba, 1 KK (của lớp 11)
    Tin: 01 Nhì - Lê Đình Thuận, tự học mà giải cao thế !
    Toán : 2 Ba, 2 KK
    Văn : 01 KK (Thầy Đỗ Em buồn lắm), 02 giải Ba của trường ngoài Hoài Ân và Hoài Nhơn.
    Địa (không chuyên): 04 giải KK
    Vài dòng thông tin cho học sinh cũ!
  10. Hanuman

chà, năm nay trường ta cũng chiến đấu dzữ dzội quá ta. Nhưng mà hình như bên khối xã hội có vẻ yếu kém hơn các năm thì phải. À năm nay trường mình có thêm giải tin. Cái này em chờ cũng lâu lắm rồi. Cu Thuận nó tự học, nhưng mà cũng là một tay "cứng cựa" đó thầy. Nói thêm cho thầy biết, nó là em ruột của bạn Lê Hà Anh Thoa, lớp chuyên toán cùng khoá với em đó. Lúc trước chị em nó cũng từng có giải tin học trẻ không chuyên rồi, giải cũng cao lắm thầy ạ. Hy vọng năm sau trường mình sẽ vẫn giữ mãi thành tích cao