1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi giải đáp mọi thắc mắc, ý kiến và đóng góp của các thành vên giúp diễn đàn tốt đẹp hơn !

Chủ đề trong 'Diễn đàn thể thao' bởi Brooklyn, 29/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Brooklyn

Brooklyn Thành viên rất tích cực

Nơi giải đáp mọi thắc mắc, ý kiến và đóng góp của các thành vên giúp diễn đàn tốt đẹp hơn !

Để DĐTD ngày một tốt đẹp hơn ,để biết được những thiếu xót trong công việc quản lý diễn đàn của các MOD ... tôi lập ra Topic này với mong muốn tất cả các bạn - những thành viên của Box và cả những vị khách ghé qua - mọi người hãy :
    - Đưa lên những đóng góp nhằm Diễn đàn thể thao ngày một tốt đẹp hơn !
    - Mọi người hãy nêu ra những thắc mắc ,những ý kiến của cá nhân mình về những vấn đề trong box - hay những gì ban quản trị chưa làm được ,thiếu xót ... để chúng tôi làm tốt hơn nữa !

* Chú ý :
    - Những bài viết mang tính chất Spam - cãi lộn - sẽ xoá sau khi thông báo cho người post bài !
    - Đây là nơi đóng góp ý kiến ... nên mong các bạn mỗi khi post bài thì bỏ chữ ký của mình để cho topic được gọn hơn !

Được brooklyn sửa chữa / chuyển vào 13:28 ngày 16/04/2008
  2. AloneHome

AloneHome Thành viên mới

http://www3.ttvnol.com/thethao/823166.ttvn
    Xin mod cho topic này lên mục chú ý! Và cử những ng có quyền hạn đảm nhiệm vị trí để giúp THể Thao phát triển!
    Chân thành cảm ơn!
  3. ngoctrongsuong2005

ngoctrongsuong2005 Thành viên mới

Tui chẳng hỉu lý do gì khi quảng cáo hàng thể thao tại các box khác không bị khóa nick mà ở box thể thao lại khóa nick.
    Các bạn mún khóa nick 1 thành viên cũng nên lịch sự thông báo tin nhắn cho thành viên đó. box thể thao ko có quy định cấm thành viên quảng cáo bán hàng , lấy lý do gì khóa níck ngôctrongsuong2006 mà chưa hề nhắc nhở hay thông báo.
    Níu phạm quy cũng phải được nhắc nhở, thích thì khóa hay sao , làm thế khác gì độc quyền, không dân chủ.
    Hơn nữa ở đây là quảng cáo đồ liên quang thể thao , nằm trong lịch vực thể thao, các box thể thao khác như cầu lông, tenis bóng bàn đều không cấm, lý do gì box thể thao lại cấm.
    Thứ 1 không có nội quy cấm
    Thứ 2 chưa bị cảnh cáo lấy quyền gì treo níck,
    Đề nghị mod box thể thao giải thích rõ việc này. Không thể thiếu dân chủ như thế được.
  4. hoagaomuathu

hoagaomuathu Thành viên mới

em cám ơn mod
  5. Snoop_dog

Snoop_dog Thành viên mới

tìm được ví chưa
  6. K1

K1 Thành viên quen thuộc

TTVN có lỗi đó bác mod!
    Dùng firefox để duyệt,thường xuyên gặp lỗi ko next và jump trang được.Nhất là topic thể hình,tuyệt đối ko next và jump được.Tuy nhiên duyệt bằng IE thì được.
    Mong các bác xem lại!
  7. Snoop_dog

Snoop_dog Thành viên mới

cái này kô thuộc phạm vi quản lý
  8. dhvhit

dhvhit Thành viên mới

Chào các bạn yêu thể thao, hôm nay tôi có một vài tâm sự gửi đến diễn đàn này.
    Đối với một số bạn trẻ, chơi thể thao là một việc hết sức bình thường, như bạn uống nước hàng ngày vậy. Nhưng bên cạnh đó vẫn có một số các bạn trẻ rất ngại ngùng khi chơi thể thao.
    Có nhiều lý do lắm, có thể do sống khép kín => ít bạn bè ( chơi thể thao thường cần đồng đội mới vui), bố mẹ ép học không cho chơi...
    Cá nhân tôi rất thèm thuồng được như các bạn tự tin điều khiển quả bóng trên sân hay chơi một môn thể thao nào đó, thế nhưng tôi rất ngại tham gia vì bản thân không thường chơi => chơi không hay => bạn bè chê cười.
    Đó chính là vòng lẩn quẩn khiến tôi ngày càng xa lánh với thể thao hơn.
    Đến khi đi làm mới thấm thía, bạn bè đồng nghiệp đá bóng rủ đi mà mình không biết đá thì muối mặt quá. Coi như tự tin khi giao tiếp vơi đi một nửa.
    Đến đây hẳn các bạn cũng hiểu được phần nào tâm sự của tôi rồi chứ?
    Chúng ta hãy cùng nhau lập một câu lạc bộ thể thao dành cho những bạn chưa hề chơi thể thao bây giờ thích chơi mà ngượng ngùng.
    Đầu tiên có thể là CLB bóng đá.
    Tôi mong quản trị của box thể thao này hãy giúp những người như chúng tôi sớm hoà nhập với bạn bè qua thể thao. Đó là một hành động hết sức nhân văn trong thể thao nói riêng và cuộc sống này nói chung.
    Xin cảm ơn các bạn vì đã đọc qua bài này
  9. chunghynam

chunghynam Thành viên mới Đang bị khóa

Chính thức xin đăng ký là thành viên của Box, mong được ủng hộ và động viên
  10. hangtrantvc

hangtrantvc Thành viên mới

thanks!