1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi họp chợ của các Erasmus Mundus Candidates 2009!

Chủ đề trong 'Du học' bởi hunkeric, 21/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zombie_stomp

zombie_stomp Thành viên mới

[/quote]
    Hehehe, tks jesui nhiều nhé. Mình tính trước để ở lại trường thêm 1 thời gian làm project cho thầy. Minh không phai ở VN nên mới có kiểu defer graduation như vậy.
    Vay tuc'''' la EC ho van yeu cau` giay chung nhan tot nghiep thi moi cap'''' Admission letter a` Jesui.
    Được hunkeric sửa chữa / chuyển vào 05:47 ngày 17/02/2009
    [/quote]
    Đến tháng 7/tháng 8 mới tốt nghiệp thì nếu người ta hỏi bạn giải thích như vậy, mình nghĩ người ta vẫn cấp admision letter/ invitation letter cho bạn trước thôi vì để đến tháng 8, chờ bạn tốt nghiệp xong người ta mới đưa thì làm visa , đặt vé cập rập lắm.
  2. Bugs_and_Bees

Bugs_and_Bees Thành viên mới

Wish you all the bests, hồi hộp ghê nhỉ
    Được bugs_and_bees sửa chữa / chuyển vào 16:43 ngày 17/02/2009
  3. haphuongvu

haphuongvu Thành viên mới

Chương trình của em trong phần FAQ viết là
    Q: Nếu tốt nghiệp vào tháng 6 năm nay thì có thể apply chương trình không?
    A: Yes, but you are extremely unlikely to be offered an Erasmus Mundus scholarship given the competition from students who have already qualified.
    Em tháng 6 mới tốt nghiệp anh ạ, em còn bao nhiêu phần triệu cơ hội nhỉ.
  4. metalfh

metalfh Thành viên mới

Chương trình này của bạn gay go nhỉ. Tớ thấy có người còn được EM trước lúc tốt nghiệp một năm .
    VIBOT hôm trước hẹn 17 có kết quả, làm hôm qua mình vào web cả ngày. Hôm nay lại thấy lùi lịch sang 20. Không biết có phải các bác trên European Union đang họp không?
  5. mrhunter708

mrhunter708 Thành viên mới

Cái này tùy chương trình không thể nói trước được, nhưng mà gửi rồi thì còn thay đổi được gì, tâm lý chờ đợi thì cứ chắc trượt mà đi lo thứ khác, học hành chẳng hạn, chẳng việc gì phải mất ăn mất ngủ vì mất mất vài phần trăm cơ hội. Còn đang đi học thì năm nay die còn năm sau chiến tiếp mà. Cứ kê cao gối mà ngủ ngon, bớt check mail mà yên tâm làm việc. An tâm hơn thì khóa của t có 2 chú giờ phải bay về nước để bảo vệ đồ án tốt nghiệp vì chưa hoàn thành hết đã được nhận học bổng rồi
    Chú metal làm đồ án cho xong đê, các cụ tiên chỉ trên EU chỉ họp vào tháng 5 thôi, bi h mới các hội đồng ngồi cà phê cà pháo với nhau thôi. Nhưng phán quyết nằm ở giai đoạn này, 99% mà có mail bảo được thì là được, nhưng cũng ko phải là ko được mà đã là trượt vì còn có thể được đôn lên. Thôi cứ ăn bánh mỳ bơ với đội mũ phớt cho đến khi có kết quả đi.
  6. metalfh

metalfh Thành viên mới

Em đang làm đồ án. Nhưng mờ ngoài làm đồ án ra thì cũng chỉ biết vào xem thế nào thôi. Cái VIBOT kia xem CV của các bác đi trước biết mình tạch 98% rồi, vậy mà em vẫn cứ chờ đợi, không biểt có phải hão huyền không nữa.
  7. mytatchan

mytatchan Thành viên mới

Cảm ơn bạn Ariel nha. Tớ không đọc kỹ nên cứ lo lo à. Bạn nạp offline nên chắc là lâu hơn tớ nộp online. Chúng ta cùng chờ đợi nào. Chúc bạn (và cả tớ) may mắn nha
  8. broccoli85

broccoli85 Thành viên mới

Oái, tớ cứ nghĩ bạn là girl
  9. conan842002

conan842002 Thành viên mới

Co ai dang ky khoa hoc EMCL giong to khong nhi ?
  10. merseyside

merseyside Thành viên mới

huhu, sao nhiều bác đăng ký cái này thế vậy? Có em,hix, và còn ít nhất 2 đứa bạn em với profile rất khủng nữa bác ah .
    Được merseyside sửa chữa / chuyển vào 15:29 ngày 18/02/2009
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa