1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi họp chợ dành cho các candidates của Erasmus Mundus 2008

Chủ đề trong 'Du học' bởi windy_days, 12/01/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alyonushka

Alyonushka Thành viên mới

Em đã i meo cho bọn LCT confirm với tụi nó rồi :D Còn lại là chờ tin vui từ anh thôi. Kiểu này số mình chắc có duyên với Công Nghệ :P Không có duyên học Management rồi :(
  2. the_nhoc_spirit

the_nhoc_spirit Thành viên quen thuộc

Hu hu CLE đến cuối tháng 3 mới có kết quả ... Thật là đau tim!!!
  3. doryfish123

doryfish123 Thành viên mới

Hôm trước tớ gửi mail hỏi MSPME về vụ confirm nhận được application của tớ chưa thì nhận được cái Autoreply như thế này:
    Thank you for your email. The deadline for application for the Erasmus Mundus Scholarship (31 January) has now passed and we cannot guarantee consideration of applications received after that date, or of applications which were incomplete at that date. We will consider applications for fee paying places up to 30 June 2008. Successful candidates, and those on the reserve list will be notified by email of the award of scholarships by the end of February. All other applicants will be notified by end March. Please feel free to contact us after end March if you have not heard from us. The course begins September 2008.
    Theo như mail này có nghĩa là nếu từ giờ đến cuối tháng 2 mà k nhận được mail của họ thì coi như mình đã bị out rồi đúng k các bạn nhỉ.
  4. zombie_stomp

zombie_stomp Thành viên mới

Ừ. Cái autoreply mà tớ nhận đuợc chỉ có thế này :
    Your application is currently with the School of Management and
    Languages for decision making. They will contact you directly should
    they require any further information. If you have applied for the MSc
    Strategic Project Management then decisions will be made at the end of
    March however for other courses within the School please allow up to 6
    weeks for a decision to be made.
  5. choc84p

choc84p Thành viên mới

Em bị xịt cái SEFOTECH rồi các bác ạ. Lý do được đưa ra: Không đúng chuyên nghành . Không còn j để nuối tiếc.
    Có bác violinist@ cũng apply cái này thì phải? Không biết có nhận được tin vui chưa. Gluck các bác
  6. violinist_4

violinist_4 Thành viên mới

ôi trời ơi, tớ chả nhận đuợc gì cả chắc tạch rồi huhu, bọn nó gửi mail cho ấy à ? hix ngày nào cũng check mail 10 lần huhu . Chắc ko có hi vọng rồi
  7. choc84p

choc84p Thành viên mới

Thế là còn hi vọng đấy chứ .. Có khi họ báo cho người bị tạch trước Gluck bác nhé
  8. windy_days

windy_days Thành viên mới

Tháng 3 mới có tăm hơi cơ mà bạn Cin. Profile của ấy ngon lành thế, lại học đúng ngành đúng nghề, ấy còn ko có cơ hội thì bọn tớ biết đào ở đâu ra?
    Bạn johny123 thi Institutional à? Hôm trước tớ gọi điện sang IIE đăng ký bị hết chỗ mới đau chứ.
    Btw, tớ đang sợ Fulbright 08 đạp thêm cho phát nữa đây này.
    Chả là dẫu FB năm nay đã hạ mình xuống mức 1 năm kinh nghiệm, tớ vẫn ko eligible. Thực ra tớ đi làm hơn 1 năm rồi ( tính cả tg thực tập ), nhưng chính thức ra trường chưa đầy 1 năm vì tớ học DH gần 5 năm. Ngày tốt nghiệp ghi trên bằng của tớ là April 2nd, 07 còn deadline của FB năm nay là 4 April.
    Hik, gọi điện hỏi chị Hạnh mãi vẫn ko được. Số mình đúng là... mật cho ruồi nó bâu!
  9. johny23

johny23 Thành viên mới

Institutional là iie à , thực sự tớ không biết. Thôi đăng ký thi được là may rồi. IIE tháng tổ chức thi một lần, nhỡ tháng 3 các bạn ý thi vào 31 thì toi mà mình không bỏ việc sang Malaysia thi được .
    Bạn Windy học năm năm chắc là BK à, sao lại làm báo thế? Tớ cũng làm không đúng chuyên ngành, nói chung là buồn lắm.
  10. doryfish123

doryfish123 Thành viên mới

Hic lạ nhỉ, Autoreply mà cũng khác nhau bạn nhỉ. Tớ ngày nào cũng check mail và vào topic này để xem có thông tin gì mới k, càng chờ càng mờ mịt. Nhiều lúc muốn k quan tâm đến nữa mà cũng k được huhu...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa