1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi họp chợ dành cho các candidates của Erasmus Mundus 2008

Chủ đề trong 'Du học' bởi windy_days, 12/01/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zombie_stomp

zombie_stomp Thành viên mới

violinist vui tính ác^^ Anw, còn nước còn tát.
  2. shindemex

shindemex Thành viên mới

This is just to let you know that the decisions on the Erasmus Mundus scholarship for the MSc in Strategic Project Management (European) have now been made.

The decision was made to place you on the reserve list for a scholarship ?" this means that you will only be awarded the scholarship if a significant number of scholarship holders are unable to accept their offers. I realise that this will be a disappointment, but there were many very strong candidates for these scholarships. In the meantime we will be issuing the offer of a place on the course, subject to provision of financial guarantees.
    If you have any questions in the meantime please don?Tt hesitate to contact me.

Best wishes

Gillian Townsend
    MSPME Administrator

Thế này coi như là tạch rồi còn gì mà hi vọng "còn nước còn tát" như các bác nói... Từ chối khéo thôi... Năm nay sát sàn sạt, khít khìn khịt mới làm hồ sơ... Năm sau mà chưa chống lầy thì lại chiến tiếp. Nhưng chả biết improve hồ sơ của mình như thế nào... Chỉ biết là năm nay em chỉ gửi đúng một bộ hồ sơ photo công chứng, bảng điểm IELTS cũng tự gửi kèm theo luôn, ko đóng application fee, application form thì điền tay.... Bung bét cả. Đợi tin vui của cả nhà
  3. lovelycinderella

lovelycinderella Thành viên rất tích cực

Ôi trời. Tin tức cứ về ầm ầm thế này hả các bác? Sốt ruột thế ạ. Em cũng đang chờ thư "từ chối khéo" để lên kế hoạch tìm chồng trong năm nay đây.
  4. rapingmoney

rapingmoney Thành viên mới

Ôi em cũng thế này các bác ạ
    Dear Mr XXX
    The FAME Consortium met indeed. So far, you are not part of the Main
    list
    but have been included in the reserve list (rank 21).
    We won''''''''t miss you to inform you as soon as an applicant drops out. This
    won''''''''t be before end of May now anyhow.
    Thanks for your patience and regards
    C.Grandvallet
    FAME Master
    Ôi có cái quái gì mà kiên với nhẫn. Nó cứ bảo thẳng thôi mày cút đi đừng mơ mộng nữa . Ôi cái sự đời. Cái thằng này em cũng làm vất vả ở chỗ hết hạn deadline nó mail về bảo mày gửi sai cái application form của chương trình rồi. ôi hối hả hì hục xem lại mới biết em điền cái thằng form của học giả trong khi em chưa tốt nghiệp. Ôi chú này được cái mail nhiệt tình. Còn 1 em yêu nữa hi vọng nó không phụ bạc mình.
    Được rapingmoney sửa chữa / chuyển vào 01:10 ngày 26/02/2008
    Được rapingmoney sửa chữa / chuyển vào 01:20 ngày 26/02/2008
  5. violinist_4

violinist_4 Thành viên mới

hehe hội reserve list off phát đê các bác, thấy già nửa dân tình ở đây còn gì , hội keep hoping và hội give up cũng tham gia cho đủ bộ nhẩy
    Được violinist_4 sửa chữa / chuyển vào 02:00 ngày 26/02/2008
  6. rapingmoney

rapingmoney Thành viên mới

chúa ơi cho cái đứa nào trong main list nghành của con thêm cái học bổng để nó rút thì con mới có hi vọng. Off ẹp cũng hay.
    Lạy trời thương xót thân con cho đứa sau ko là reverse list (Truong Vu )
  7. windy_days

windy_days Thành viên mới

Cho tớ xin xỏ với nào.
    Lạy thánh Ala, lạy Giê Su Ma, lạy Phật bà (ai hay được lạy tớ lạy hết)....Hơn 20 năm nay con ăn ở phúc đức, chưa làm ai đau tim chết bao giờ, xin các thánh thần đừng làm con đau tim vì nhận được tin fail Erasmus. Huhu
  8. Cadicloveyuna

Cadicloveyuna Thành viên mới

bọn EMSE làm gì mà lâu quá giờ này chưa thấy tăm hơi hixx...
    Thế năm nay tới giờ chỉ mới có 2 bác được EM ... hix hix
  9. doryfish123

doryfish123 Thành viên mới

Bạn ơi, bạn nhận được mail của MSPME từ hôm nào thế. Tớ đợi dài cả cổ ra vẫn chưa thấy thông tin gì, chắc là out mất rồi, bác này buồn ghê, fail hay k fail cũng k thấy thông báo gì cả huhuhu
  10. araleloveshth244

araleloveshth244 Thành viên mới

Hu hu cho tớ cầu nguyện với . Cả 2 thằng tớ làm đều phải tháng 3 mới có kết quả vỡ tim mà chết mất. Cầu nguyện cho 20 thằng dở hơi trong main list của bọn ấy được Chúa ưu ái cho sang Mẽo hết cả để lại chỗ trống cho các VN candidates nhà mình hoành hành
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa