1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi họp chợ dành cho các candidates của Erasmus Mundus 2008

Chủ đề trong 'Du học' bởi windy_days, 12/01/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. spoiltsoul

spoiltsoul Thành viên mới

chuc mung bac mrhunter708 nhe, hi hi, em nop ho su EMARO lau lam rui, cung cha quan tam de y nua, tu dung hom nay vao thay cac bac nha minh xom qua, ha ha, chuc anh chi em vui ve, va cung de xin bac mrhunter708 mot chut may man. Nhung noi chung la.... vo vong:)) - cuoi thang roi, sap ko phai quan tam rui.
  2. johny23

johny23 Thành viên mới

Chúc mừng bạn hunter nhé. Chương trình này không phải học bằng tiếng Anh nhỉ? Bạn Hunter giới thiệu qua về profile cho mọi người ngưỡng mộ với.
    @ Cin: Hôm qua gọi cho các bạn EM hai lần. Lần đầu tiên gặp một chú nói rất là "gì và này nọ". Hỏi đi hỏi lại, vặn đi vặn lại, chắc chú ấy cũng rối lên, thì chú ấy bảo đang gửi kết quả rồi. Hỏi lại là người VN có không thì chú bảo chưa có kết quả chính thức. Điên tiết quá. Buổi chiều (bên ấy) gọi lại cho chị Bettina thì chị bảo phải mấy tuần nữa cơ. Tha hồ mà sốt ruột nhé
    Được johny23 sửa chữa / chuyển vào 14:54 ngày 28/02/2008
  3. doryfish123

doryfish123 Thành viên mới

Chúc mừng mrhunter708 nhé. Mong cả nhà tiếp tục có tin vui và may mắn, cả em nữa.
  4. ohTracy

ohTracy Thành viên mới

Tớ được vào main list, điều này cũng chưa hoàn toàn chắc chắn là sẽ được EM đúng ko. Tớ nhận được email thông báo vào main list từ trước tết, vào ngày 31/1 , thời hạn confirm là kể từ 31/1 đến 17/2 và tớ đã confirm ngay. Program Director có hẹn tớ là sau khi tớ confirm application của mình thì sẽ được gửi personal email để instruct tiếp. Tớ đã gửi email confirm, và bên trường đó cũng đã nhận được confirm của tớ, nhưng đến giờ tớ vẫn chưa nhận được instruct gì thêm. Thời gian thấm thoắt trôi, tớ vẫn chờ instruct và chưa thấy gì. Ko biết có ai ở vào hoàn cảnh của tớ ko hoặc các anh chị đi trước có kinh nghiệm gì ko bảo em với ạ? Tớ cũng vừa khấp khởi vừa lo lo, vì số tớ ko phải là may mắn lắm.
    Đã vào main list rồi thì có những yếu tố gì có thể quyết định mình out ạ?
  5. zombie_stomp

zombie_stomp Thành viên mới

Mod ơi em hỏi sao em gửi private mess tâm tình tới các bạn doryfish mới lại mấy bạn nữa cơ mà hơn tuần rồi hôm nay các bạn mới nhận được
  6. hmphongvu

hmphongvu Thành viên rất tích cực

Chúc mừng các bạn đã vào main list, và cả các bạn đang ở waiting list cũng sẽ sớm được đẩy lên nhé!!
    Mà bạn OhTracy apply khóa nào có kết quả sớm thế? Nói chung tình trạng hiện giờ của bạn là chỉ mành treo chuông, xác suất để EC ko cấp tiền cho bạn rất cao, ngang với xác suất tự nhiên ra đường lượm được tờ vé số độc đắc đấy, cầu nguyện đi nhé

Được hmphongvu sửa chữa / chuyển vào 15:53 ngày 28/02/2008
  7. araleloveshth244

araleloveshth244 Thành viên mới

Hik sao khóa của bạn lại có kết quả sớm thế nhỉ? Thông thường deadline toàn vào tháng 1 mà tháng 1 đã có kết quả ngay rùi á , khóa nào cũng thế có phải sướng không
  8. phuong1612

phuong1612 Thành viên mới

Cái chỗ vàng vàng ý ạ, mình không nghĩ như bạn hmphongvu, theo mình được biết thì khi bạn đã được vào main list thì khả năng được học bổng của bạn đã là khá chắc chắn rùi (nếu bạn không phải là thuộc tổ chức khủng bố nào!hehe!) Ctrình đã oke bạn rùi thì thằng EC chả có lí do gì mà từ chối bạn đâu!Cứ yên tâm bạn ạ, nếu không thì bạn mail hỏi cái ông đã mail cho bạn xem có instruct gì thì instruct đi, tui đang đợi nè!Hehe!!!

9. nbthang_bk

nbthang_bk Thành viên mới

Không đâu bạn. Vào được main list thì 99% là được fund rồi. Trừ khi nó phát hiện bạn làm giả giấy tờ gì thôi.
  10. hmphongvu

hmphongvu Thành viên rất tích cực

Bạn chịu khó đọc kỹ lại cái dòng vàng vàng ý đi đã nào
    Được hmphongvu sửa chữa / chuyển vào 16:32 ngày 28/02/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa