1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi họp chợ dành cho các candidates của Erasmus Mundus 2008

Chủ đề trong 'Du học' bởi windy_days, 12/01/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minthuongpt

minthuongpt Thành viên mới

Úi chà, thế thì cũng có vẻ lạ nhỉ. Hay hồ sơ của em thiếu gì nhỉ? Theo như bác gì gì nói thì mai có rank ở website. Chờ ngày mai xem sao. Cũng có thể hồ sơ của em thiếu gì đó mà họ đưa vào sọt rác luôn rồi.
  2. loverandmadman

loverandmadman Thành viên mới

tớ cũng EMARO đây và vào reserve list rồi! Như vậy là trong này cũng có 5 ng EMARO rồi đấy: 3ng vào reserve list (có mình :D) và 2 người chưa thấy tin gì. Mai có rank, ko biết là xếp thứ bao nhiêu nữa. Mới đầu cứ tưởng bọn này ngon ăn vì ít người biết
  3. mrhunter708

mrhunter708 Thành viên mới

Em cũng vào waiting list, không ngờ cái này các bác Việt Nam đông thế, mà chưa thấy bác nào vào main list cả. Mà chưa có tin gì thì chưa chắc là trượt mà cũng ko phải là waiting list rồi, suy ra là có cơ hội vào main list
  4. minthuongpt

minthuongpt Thành viên mới

sorry cả nhà, nhờ mod xóa hộ em.
    Được minthuongpt sửa chữa / chuyển vào 23:57 ngày 02/03/2008
  5. nirvanainheaven

nirvanainheaven Thành viên quen thuộc

Chào các bác,
    Em vừa nhận addmission vào MSc Digital Enterprise Management ( University of Westminster- UK - Marylebone Campus) và họ bắt phải confirm khoá học trong vòng 1 tháng. Theo em biết thì rank của Westminster ở UK không cao ( về management khoảng 80, technology khoảng 70 ở UK_ theo Guardian).
    Em hiện đang apply 1 số học bổng ( trong do co 3 cai EM) và vẫn đang đợi kết quả nên vẫn phân vân nên accept hay không, thêm nữa là em quyết định đợt này nếu ko có học bổng thì không đi du học gì hết.
    Vậy nhờ các bác tư vấn cho em có nên confirm với họ không hay đợi kết quả từ EM hay các học bổng khác.
  6. linhtinhnick

linhtinhnick Thành viên mới

Hình như, giữa tháng 3 là các course EM có kq hết mà bạn. Cố đợi thêm rồi hẵn confirm. 1 tháng lận mà
  7. spoiltsoul

spoiltsoul Thành viên mới

Theo em thì bác cứ confỉm, em hoc dc 1 dieu là không nên khong lam cai j. Moi co hoi, cho du la minh khong thich va khong lam. Di nhien day la trong truong hop bat kha khang, khong con thoi gian quyet dinh. Ban thi con mot thang co ma.... Nhung theo y chu quan cua minh la cu confỉm xong thì thôi, ko quan tâm nữa
  8. Ken_Heine

Ken_Heine Thành viên mới

Hù hù, sau bao vật vã cuối cùng cũng được vào main list của EURO-AQUAE Nhưng lại bị bọn nó dí sang TBN thay vì Anh các bác ạ Tình hình là em cũng đành nhắm mắt đưa chân để đi học tiếng TBN đây
    À mà có bác nào đi Technical University of Catalonia (Barcelona, Spain) kỳ 1 không???
    Được Ken_Heine sửa chữa / chuyển vào 08:59 ngày 03/03/2008
  9. mrhunter708

mrhunter708 Thành viên mới

Sáng nay em vừa nhận mail của EMARO, hỏi là không có học bổng thì có đi học không, em chỉ vào waiting list mà. Cái mail này ông gửi chung cho cả nhóm waiting list, danh sách dài dằng dặc, nhìn sơ qua cũng có mấy bác Việt Nam. Nhưng cái list thì dài quá, chắc chẳng hi vọng đến lượt mình.
    Em vừa đếm, tầm 200 bác trong reserve list
  10. dracula1812

dracula1812 Thành viên mới

Chúc mừng bạn violinist-4 nhé, chúc bạn học tập thành công, thắng lợi!
    Mình thì chắc đi Mỹ quá, hic.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa