1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi họp chợ dành cho các candidates của Erasmus Mundus 2008

Chủ đề trong 'Du học' bởi windy_days, 12/01/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mrhunter708

mrhunter708 Thành viên mới

[/quote]
    Cái EMARO này có vẻ kinh quá nhỉ, bác hunter được vào main list của 1 EM khác rồi mà cái này đứng tận thứ 107, hic đúng là toàn cao thủ
    [/quote]
    Hai cái khác nhau trời vực mà bác, cái em được vào main list nó dạy bằng tiếng bản ngữ, còn cái này dạy bằng tiếng Anh, cạnh tranh cao hơn. Nó cũng dựa vào chuyên ngành mình đang học nữa thật.
    Hôm nay có hội thảo APS ở BKHN, có bác nào đi không? Em đang lo tiếng quá. quên sạch rồi
  2. greenleaf07

greenleaf07 Thành viên mới

Chào các bác. Em nghĩ các bác chưa có kết quả đừng lo lắng gì cả. Vì có những khóa như KHóa của em thì họ không gửi email gì thông báo vòng kết quả của trường đâu, mặc dù là 28-2 họ đã có proposed list lên EC rồi. Em sốt ruột quá bèn email cho họ hỏi, thì họ bảo là mày vào main list rồi. Hic, thế mà chả báo sớm cho mình mừng...
    Vậy nên các bác chưa có kết quả gì em nghĩ là cứ email hỏi họ xem, chứ tính đến thời điểm này thì Trường nào cũng có kết quả kết rồi, chỉ là chưa có final approval của EC thui...
    Em thấy các bác bảo vào main list thì yên tâm nhưng em vẫn thấy lo chết đi được. Nhỡ 1 ngày đẹp giời tháng 5 người ta lại bảo là "we regret to inform you that you are not selected by the EC" nhỉ, hichic Hoặc họ lại nhầm mình với ai nhỉ :( Cứ phải đợi đến tháng 5 mới yên tâm được nhỉ các bác!
  3. Miz_Coco

Miz_Coco Thành viên mới

Sao ai cũng được vào mail list thế nhỉ, mọi người giỏi thế cơ chứ
  4. half_clever

half_clever Thành viên mới

Các bạn trên này chắc toàn trên 8 GPA. Mình chắc toi rồi vì chương trình này chủ yếu tập trung vào academic records như bạn nào bảo ý. Báo chí thì có bạn Cin hình như trên 8 thì phải ;-). (Huhu)
    Có bạn nào dưới 8,0 GPA mà được học bổng này thì bảo tớ với :-(
    Được half_clever sửa chữa / chuyển vào 09:39 ngày 04/03/2008
  5. Miz_Coco

Miz_Coco Thành viên mới

Nó xét cả kinh nghiệm làm việc (Journalism của tớ). Nói chung là mình ko hy vọng lắm nhưng mà vẫn... phâp phồng
  6. half_clever

half_clever Thành viên mới

Thế Coco cũng hơn 8 GPA à :-(. Coi như mình toi rồi, toi rồi :-(
  7. Miz_Coco

Miz_Coco Thành viên mới

Ko, tớ 7.5. Thế mới bảo là ko dám hy vọng nhiều
  8. minthuongpt

minthuongpt Thành viên mới

Tối qua em gọi được cho miss Anne, miss bảo cái form của họ hỏi rank theo từng năm, em lại điền rank cho toàn khóa mà không xếp theo năm nên họ loại app form của em. Bó tay. Em đã giải thích là trường em không cho bảng điểm theo từng năm như thế, làm sao biết ranh được. KHông lẽ mình bịa ra à. Thôi, thế là cũng biết vì sao mình chả có tên ở chõ nào.
    Chúc các bác chưa có kết quả gặp nhiều may mắn.
  9. araleloveshth244

araleloveshth244 Thành viên mới

Lại còn củ chuối thế này nữa á ?? Ak thế thì chắc tớ die rùi vì tớ nghĩ cái app form đấy chỉ là thông tin tổng thể thôi , quan trọng là các giấy tờ detail cơ
  10. the_nhoc_spirit

the_nhoc_spirit Thành viên quen thuộc

Có nghĩa là kết quả email cho những người được main list 1 lượt, ngta nhận đc gòi muh mình chưa nhận đc nghĩa là mình đã tèo??
    Lạy Chúa, lạy thánh Alah phù hộ cho con chiều nay Lucia báo tin là you are also selected đi!!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa