1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi họp chợ dành cho các candidates của Erasmus Mundus 2008

Chủ đề trong 'Du học' bởi windy_days, 12/01/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vqhvietnam

vqhvietnam Thành viên mới

Ngành của bạn đã có kết quả rồi à? Sao sớm vậy nhỉ?
  2. windy_days

windy_days Thành viên mới

Tớ cũng vừa nhận được confirm rồi. Cũng đang trong tâm trạng giống bạn Coco, , Anyway, cố gắng bình tĩnh và chuẩn bị tinh thần cho những cuộc chinh chiến khác...
  3. johny23

johny23 Thành viên mới

Trời ơi, thư confirm của mấy bạn nó hình thù như thế nào mà tâm trạng đi xuống thế này . Tớ đang lo quá đi mất thôi, huhu. Blog của bạn Coco thì chẳng có thông tin gì cả :-s Thật là bối rối quá.
  4. Miz_Coco

Miz_Coco Thành viên mới

Xin lỗi cả nhà, tớ vật vã vì gửi nhầm cái form của SI scholarship bên Sweden cơ, ko phải Mundus. Đằng nào Mundus thì cũng hết hy vọng rồi
    Mà tháng 3 đã biết kết quả nhỉ
  5. lovelycinderella

lovelycinderella Thành viên rất tích cực

Huhu... Sao h này em vẫn chưa nhận được confirmation email thế này hả các bác?
  6. johny23

johny23 Thành viên mới

Còn tớ thì chủ quan, giờ này package của mình vẫn lơ lửng đâu đó trên trời, huhu.
  7. lovelycinderella

lovelycinderella Thành viên rất tích cực

Tớ vừa alô cho World Courier thì họ bảo hồ sơ đã được ký nhận vào lúc 15h ngày 14/1 rồi. Hic! Thế mà vẫn chưa thấy tăm hơi thư xác nhận đâu.
  8. johny23

johny23 Thành viên mới

Vừa phải gọi điện đến chị gái Bettina, chị bảo là hồ sơ đến chậm 1-2 ngày cũng không sao. May quá thật là may
  9. chilly1984vn

chilly1984vn Thành viên mới

e'', windy j do gian tiep keu e ngu nha'' , e lai oanh'' cho tran bgio.
    Tớ cũng International Trade nay` cac ay oi. Tình hình là mấy cái giấy tờ tớ đưa cho họ từ hôm có cái European Higher Education Fair ở NCC i'', chứ chả gửi via post j cả. Hôm đấy cũng chỉ có mỗi mấy cái mà ai cũng có (như Transcript, IE, University Degree thôi) hikhik, thế này thì chiến đấu làm sao đc
    Cơ mà tớ cũng nhận đc email của họ rồi, nói là pass step 1, sau đó là pay application fee (tớ nghĩ ai mà chả pass cái step này
    Nhưng mà tớ thắc mắc 1 điều, bạn nency j đó bảo tớ với. Tớ nhờ bạn tớ nộp hộ fee đc k? tại tớ chả có cái international card nào cả, mà tiền trong card có cần fải là tiền j ko? nó có tự equivalent ra EUR rồi debit cho mình ko? tiền trong card là VND or AUD thì có pay đc ko? Thanks bạn
    Lời cuối cùng là, trong mail ho nói nếu trong tuần tới ko có email j thì có thể coi là giấy tờ của mình đã đủ. Tớ tin đc ko? (vì đến h ko thấy có email j cả )
  10. choc84p

choc84p Thành viên mới

Em cũng góp mặt cái .. ở đây chưa thấy bác nào apply SEFOTECH lên tiếng nhỉ.. em nhận được cái confirm từ tuần trước rồi .... giờ thì đợi đến tháng 3 đây ... ..gluck cả nhà.
    @Cin: gửi email hỏi han vụ confirm đi Cin ơi .. em cũng phải email họ mới trả lời đấy
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa