1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nối my

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi niin, 01/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. niin

niin Thành viên mới

Nối my

các chị ơi, mình muốn đi nối mi quá ah, mà ko biết chổ nào chất lượng, với mình giá cả ko thành vấn đề, đẹp là được.
    Mình thấy rất nhìu người uốn mi nhưng mà họ tham quá, nối gì mà cả hàng, dày rập, nhìn kỳ cục lắm, cọng mi lại to chần dần.
    Mong các ss tư vấn hộ vụ nối mi với.
  2. lovemail_87

lovemail_87 Thành viên mới

Kaka, túm đc chị niin oài
    Trc tết e cũng nối nì, cơ mà chỗ e nối nó nối ko đc lẹp SG mìnk nối rzẻ nhất mà coi tạm đc là ít nhất 300k (<300k thì có vẻ ko ổn). Nge bẩu ngoài đường Trần Hưng Đạo, giá chừng 300k - 450k
    Chứ e cũng ko biết cụ tỉ nó là cái tiệm lào, hịhị
  3. niin

niin Thành viên mới

EKEK, tóm được em lovemail nhá.
    Tự nhiên giờ chị khoái ba cái vụ này, mà đọc trên webtretho thấy mọi người nói là ko nên đi nối, phền hà lắm. Có người khuyên là dùng dưỡng my chi đó của Thụy Sỹ, ko biết OK ko.
    Vẫn đang tìm tài liệu nghiên cứu
  4. lovemail_87

lovemail_87 Thành viên mới

Hịhị, đúng là phiền thiệt chị ơi Nhưng nếu thích quá thì cứ làm thử 1 lần cho nó biết......cực với ngta
    Hồi lúc e làm, e đi dặm có 1 lần, 1 tháng là e tự zứt nó ra hết. Mãi 2 tháng sau mi thật mới phình phường đc , vì khi rụng nó tèo luôn mi thật mà
    Thử đi cho biết chị, có ng cũng kiên nhẫn làm riết mấy năm luôn đó chị, muốn đẹp phải chịu thoai
    Bi chị e ngẩu! hihi. G9!
  5. RedApple1082

RedApple1082 Thành viên mới

Pà Niin, tui khuyên pà thật lòng là đừng cóa đi nối. Đẹp thì đẹp thật đó, nhưng lúc hắn rụng đi thì mi thật cũng theo chân hắn mà xuống lỗ lun, thê thảm lắm cơ . Tui có con pạn, lúc đầu mi cũng chả đến nỗi nào sau 1 time nối này nối nọ, giờ nhìn lông mi nó sơ xác thấy ghê. Hehe, nếu ăn chơi không sợ tốn kém thì đi cấy quách cho rồi, nó thành đồ thiệt lun, ứ sợ gì sất. Kiên nhẫn chút thì dùng các loại tinh chất dưỡng mi ấy, hiệu quả lắm lắm, tuy đắt hơn nối mi nhưng dù gì đồ thiệt vẫn hơn pà ui . Xài chừng 3, 4 tuần là thấy lông mi mình khác liền hà. Vừa đẹp vừa tự nhiên hơn đứt đồ giả
  6. niin

niin Thành viên mới

ok, vậy ko nối my nữa, chuyển qua dưỡng mi luôn.
    Mà ở đâu có bán nhỉ? thấy có quảng cáo hiệu gì của Mỹ mà giá khoảng 2 chai, seo mà đắt đỏ dzậy trời!
  7. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

ôi...e xài mi giả cho nó lành !!!!
  8. he_thu_giao_mua

he_thu_giao_mua Thành viên mới

EM đi nối zồi nè, chắc nối cũng được 3 lần, my của em 2 tháng mới ruụng, chỉ rụng ít my thật thui, hok có j nhiều cả
    Nói my đẹp tự nhiên, nhìn mắt mình long lanh hơn hản. em nối my số 12 , lần đầu nối là 250k, sau đó dặm lại, chỉ có 50k thui. Nối đẹp hay hôk, tuỳ vào thợ nũa các chị ạh, có thể yêu cầu đổi thợ đựợc muh. 3 ngày đầu thì đừng để nước dính vaof, sau đó rủa mặt chỗ đó thì nhẹ nhành thui, lau mặt cũng vậy la okie
    Chúc các chị có đôi mắt đẹp và long lanh nhé!
  9. mrdiep

mrdiep Thành viên mới

e cũng nối mi ,tuân` nao` cũng fải đi dặm lại chán ghê, mấy hum ko dặm lại là nó te tua, xơ xác hix
  10. mrdiep

mrdiep Thành viên mới