1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi nhắn tin, chát chít, buôn dưa lê, làm quen, tán gẫu của thành viên box BC-TT - Năm hết, Tết đến.

Chủ đề trong 'Báo chí - Truyền thông' bởi Katjusha, 12/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Katjusha

Katjusha Thành viên mới

Nơi nhắn tin, chát chít, buôn dưa lê, làm quen, tán gẫu của thành viên box BC-TT - Năm hết, Tết đến...

Box này có vẻ thiếu chỗ cho bà con ta nói chuyện ngoài lề nhỉ! Thôi thì có gì thích buôn lê bà con cứ vào đây nhá!

Được hoabaoxuan sửa chữa / chuyển vào 16:48 ngày 29/06/2004
  2. quynho123

quynho123 Thành viên mới

Nhắn bạn Kiến Lửa :
    Bạn có vẻ hơn ăn hơn thua quá nhỉ ? Thật sự làm thế để được cái qué gì ? Sao tớ nghĩ mãi mà chả ra.
    [bold] Hay tám vạn nghìn tư mặc kệ
    Không quân thần phụ tử đếch ra người. [/bold]
  3. japonica

japonica Thành viên quen thuộc

Hè, theo tớ biết đàn ông bây giờ khá là biết tôn trọng phụ nữ, còn những người ưa lèm bèm thì người ta nói là "tính đàn bà". Tớ cũng nghĩ mãi là tại sao lại quy kết cái tính ấy cho đàn bà nhỉ khi mà tớ thấy toàn đàn ông mới lèm bèm thế thôi.
    Mà tớ nghĩ thế này: mấy mod nhà mình dù tôn trọng quyền tự do ngôn luận thế nào thì cũng nên mạnh tay hơn một tí. Các bạn ạh. box này giờ tạp nham quá đi mất. MÌnh cũng chẳng thấy có cái gì hay nữa, chả muốn vào, chả muốn post bài nữa.

Nothing's gonna change my world
  4. japonica

À à tiện đây hỏi luôn: quynho bi giờ đang làm ở đâu thế?

5. quynho123

quynho123 Thành viên mới

Hì, tớ cũng muốn trả lời lắm nhưng chưa dám phá bỏ nguyên tắc : không để lộ thông tin riêng trên Net. Có bao nhiêu kẻ đang tìm kiếm tớ để oánh ở ngoài đời nên nếu lộ ở đây là kể như tớ tiêu.
    Hì, thông cảm nha. Đời nó vốn dã man lắm mà.
    [bold] Hay tám vạn nghìn tư mặc kệ
    Không quân thần phụ tử đếch ra người. [/bold]
  6. Hoabaoxuan

Hoabaoxuan Thành viên rất tích cực

Hì, cho em hỏi tý, chị Quỷ Nhỏ có phải là chị Nhàn không?
    Bác Japonica: Bác đòi đi sớm thế? Em là em tôn trọng các bác nên mới để yên cho các bác viết bài, bày tỏ bức xúc thế... nếu quá đà thì em không tha đâu mà. Thực ra, box mới nên có vài người vào bậy bạ, bọn em đành phải chịu khó dọn dẹp tý thôi. Một thời gian nữa thì cấm tiệt đấy. Nhất là mấy cái chuyện riêng tư nhỏ nhặt thì về đóng cửa bảo nhau, ai lại mang ra cho cả thiên hạ bàn thế không biết.
    Cheerup!!
    Có chiếc lá bay ngược chiều gió thổi
    Mềm như em và xao xác như em!...
  7. Illustrator

Illustrator Thành viên mới

Bạn kiến lửa không biết liên quan gì với Kiến TpHCM không nhở??? hơ hơ. Nhưng mà tôi thấy hơi bị đúng tinh thần cách mạng đấy...luôn muốn quán triệt mọi quan điểm, thấu đáo chân lý...em Quỷ nhỏ sao lại bảo là thích ăn thua... Xem lại quan điểm lập trường tư tưởng báo chí của mình đê!
    Nhắn em Hoa
    Em Jap 83 cơ!
    Khỉ phải gió
  8. japonica

Đồng chí nào biết rõ về mình thế nhỉ. Trong cái box này em tự nhận mình ít tuổi rồi.
    Kiến lửa đốt đau vật. dạo bé có lần về quê em bị cả ổ đốt cho sưng chân cả tuần khỏi đi lại luôn. Mọi vật.
    (he he, quán triệt tinh thần chat chit buôn dưa lê trong topic này nhé).
    Em chỉ hỏi cho biết thế thôi, tại thấy bác quynho có vẻ đã kinh qua mấy năm trong nghề rồi.

9. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

cho tớ buôn mấy câu (hic, ở các topic kia cứ phải cố viết dài - dai -dở, chán lắm rồi):
    - Kien_Lua mà tớ biết thì đúng là dân Kiến TPHCM, cũng không lèm bèm đâu. Lần này nick KL do ít nhất 2 người dùng (căn cứ theo văn phong viết bài). Không loại trừ việc KL cho mượn nick .
    - Box BCTT cũng khá nóng vì nó đụng chạm tới nhiều vấn đề chuyên môn và khá "gợi cảm". Do vậy, mong các bạn cứ mạnh dạn xử lý các bài viết, các nick mà có vi phạm [topic]64974[/topic] để giữ Box BCTT phát triển theo đúng quỹ đạo của TTVNOL.. (phù, nâng cao quan điểm mệt quá ...)
    - HBX: hôm ra HN không có cơ hội gặp mặt, thật đáng tiếc...
    I am a poor lonesome cowboy I have a long long way from home And this poor lonesome cowboy Has got a long long way to home
  10. con_ga_ngac_ngoai

con_ga_ngac_ngoai Thành viên mới Đang bị khóa

Chú Kiến nhà ta chưa hút hết mồi thuốc Lào ở cái Điếu uỷ ban đó hả ?
    Chậc....chậc....!
    Tụi này quan trọng cái danh hờ wé nhẻ ?
    Đồ rằng cứ sống hết mình cho Net thế kia là thì mai mốt cũng phải hối tiếc không chừng .
    Hoan hô các bác chui vào Chí Báo và chúc các bác luôn mạnh khoẻ .
    Bác Mít mốt nào ghé qua đây đọc em cái bài điếu văn : Vĩnh viễn nhé !
    Lý do :Con vợ em nó bảo sắp phải bế em bé rồi không cho mò lên TTVN đong gái nữa , khổ thế đấy , vợ với chẳng con .