1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi nhắn tin, chát chít, buôn dưa lê, làm quen, tán gẫu của thành viên box BC-TT - Năm hết, Tết đến.

Chủ đề trong 'Báo chí - Truyền thông' bởi Katjusha, 12/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tieuhaidong

tieuhaidong Thành viên mới

Tiểu đệ chán cái box chửi loạn rồi, tính sang đây nương nhờ cửa Phật từ bi một thời gian, không biết các bác bên này có chứa chấp tiểu đệ không nhỉ?
    Bác Katjusha bảo cái topic "thành viên box báo chí truyền thông tự giới thiệu" ở đâu thế ạ? Bác cho em cái link được không?
    Cám ơn các bác.
  2. Katjusha

Katjusha Thành viên mới

Cái topic đấy ở đây: http://www.ttvnol.com/baochi/315442.ttvn
    Mà cái chốn "cửa Phật" này dạo này cũng lá cải quá đi mất. Dưng mà tớ lười quá!!! Hic
  3. tieuhaidong

Hì hì, té ra các bác bên này trẻ thế ạ
    Câu tiếng Nga Katjusha viết nghĩa gì vậy, có phải là sẵn sàng đưa Katjusha lên bệ phóng?
    Bác Độc này, hôm nay nhìn thấy message của bác trễ quá, chắc bác đợi lâu nên đi mất tiêu luôn. Tiểu đệ đang cố gắng tìm ý để viết tiếp ...
  4. dochanhvanly

dochanhvanly Thành viên mới

Lâu nay, bác nông dân Quản ngoài việc ruộng việc đồng, chắc bác Quản nhà ta còn bận thêm việc Thư Pháp nữa, nên thay vì cầm bút mà ti toe, bác Quản lại cầm bút để ..vẽ.
    Âu cũng là do lâu ngày không thấy bóng dáng bác nên mỗ đâm ra buồn buồn thế nào ấy. Gọi là vài dòng cảm thán!
    theheRATTre
  5. quanhocsi83

quanhocsi83 Thành viên mới

Tôi rất mong thư hồi âm của các bạn. Có thể vì tôi là thành viên mới nên những điều mà tôi băn khoăn không phù hợp với các bạn. nhưng dù sao các bạn cung nen tra loi toi!
  6. Katjusha

Katjusha Thành viên mới

Xấu hổ quá!!! Viết sai chính tả bị tieuhaidong phát hiện. Tớ sửa lại rồi, đừng có trêu nữa nhá!
    Quanhocsi, gì mà nặng lời thế! Tụi này cũng toàn trẻ tầm tuổi cậu thôi. Không có người trả lời có lẽ là vì chưa có ai biết và họ không dám spam box. À, mà có Tieuhaidong vừa trả lời đấy! Chúc may mắn nhé!
  7. tieuhaidong

Oái, không phải là không phải đâu. Tớ dùng "Babel Fish Translation" để dịch đấy chứ, còn thực ra nửa chữ tiếng Nga tớ cũng không biết, hì hì. Câu đấy bây giờ được "Babel Fish Translation" dịch thành: "bệ phóng Katjusha đã được dời đến bờ biển đó"
  8. Katjusha

Katjusha Thành viên mới

Hì hì...câu đó có nghĩa là "Katjusha đi về phía bờ sông..." tieuhaidong ạ! Chẳng hiểu Babel Fish lấy đâu ra được từ "Bệ phóng" nhỉ?
  9. Quan_Di_Ngo

Quan_Di_Ngo Thành viên mới

Dạ! Kính bác, em có mặt.
    Chả là ruộng đồng đang lúc nhàn nông, em rãnh việc, nên lại cáo dân làm quan ít bữa. Ghớm chết, mới có mấy hôm mà bác nhớ em thế, chẳng trách em cứ hắc xì hơi đến văng cả cổ họng. Mà bác ơi, bác coi sao chứ, dạo này em thấy nắng hạn mưa rào nhiều nơi, không khéo là dịch bệnh tùm lum ra đấy. bác đi một mình trên Vạn Lí Trường Thành, nhỡ ra trúng gió, bọn em chả biết đường mô mà lần. Cẩn thận giùm em cái bác nhể. bác mà mệnh hệ chi là em cũng buồn đáo để bác ạ!
    Thôi, cụng một phát nhá!
  10. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

Sáng nay, cuộc triển lãm bỏ túi của Votrungh và Quan_Di_Ngo đã được khai mạc tại Tí NỊ Cốc - 5A Nguyễn Đình Chiểu, Q.1 - Đà trang của Phân đà 7XSG của TTVNOL. Thật bất ngờ khi có khá nhiều vị khách ngoài dự đoán đã đến dự: 1 Phóng viên báo Tuổi Trẻ, 2 Biên Tập VIên của Đài Tiếng Nói Nhân Dân TPHCM (đã làm tin trên sóng FM lúc 17h30 hôm nay), 1 vị chức sắc trong làng Thư Pháp Q.1 .... và hàng trăm lượt khách tham quan, trong đó có những người ghé vào chỉ vì thấy lạ lạ xong rồi bị hút luôn vào những bức thư pháp của QDN...
    Chi tiết sẽ được cập nhật cùng hình ảnh khi thích hợp ...