1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nội quy box trang 1 - Thông báo, đóng góp ý kiến xây dựng box ĐH Xây Dựng

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi conthanbien, 22/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DeviceLocked

DeviceLocked Thành viên mới

Thôi em ạh, có gì quan trọng đâu? Làm mem thường anh còn khoái hơn vì được quậy! Chứ làm Mod thì đâu có được quậy nhiều..............
    Với lại quyền quản trị ảo lắm, em nhớ không, ngay từ lúc đầu anh cũng không ham hố gì nhiều! Thậm chí hiện tại còn đang là Admin của 2 trang với chính nick Administrator, mời các bác qua đấy Hack nick của em nhé..........
  2. Dieucay

Dieucay Thành viên rất tích cực

CTB xem lại bài của chính mình post lúc trước đi đã nhé rồi hãy vào trách móc, vào ca thán kêu chán ầm ỹ chứ nói gì đến MOD đâu?
    Còn chuyện CP, không phải bị tước quyền mod như CTB hiểu mà là chính xác là nick đó bị hack và CP cũng tự muốn lock nick đó vĩnh viễn. CTB cần tìm hiểu kỹ vấn đề trước khi phát biểu ý kiến!
    Còn chuyện sau này nếu CP vẫn muốn tham gia quản trị (dưới 1 nick khác) thì cần có yêu cầu và gửi lên Admin xem xét.
  3. DeviceLocked

Thôi em xin bác.......... Hacker đã ghét thằng em lắm rồi, có lập ra trăm cái nick thì vẫn bị hack như thường, có bảo mật lên giời thì cũng vậy! Em không tham gia quản trị nữa không phải vì chán box này, mà làm như thế để đỡ bị soi mói thôi, lại xảy ra những chuyện như thế này, ai nhìn vào mà chả ngao ngán?
    Thế này nhé, thay vì ta thán chán này chán nọ, mọi người hãy cho ý kiến để box mình sống động hơn đi, lập thêm các Topic có nội dung hay, cái đấy khó khăn gì đâu?
    P/s: Sao chả thấy bác nào máu off nhể? Bác Điếu cứ viện lý do "rà dồi" mà không đi off, xấu tính quá..........
  4. trando_matcan_solo

trando_matcan_solo Thành viên mới

cho chú CruelPham nghỉ đi là đúng rồi, nhí nha nhí nhảnh như thế làm MOD sao được, vẫn còn chim kú vụ hôm qua lắm, đang yên đang lành nó treo nick mình lên, mình thì đoan trang, hiền thục, mỹ tâm..., chả gây thù chuốc oán với ai bao giờ cả thế mà bị leo cây lại còn với lý do "Treo cho sướng tay" chứ, đúng nà noạn hết cả nên
  5. DeviceLocked

Thằng em phải tự "trẻ hoá đội hình" Chứ toàn pô lão như pà chị chán lắm.........
  6. minhtuctn

minhtuctn Thành viên mới

Cái vàng vàng em đề nghị bác LA ( có phải bác Hói nhà mình ko ạ ) lập luôn cái topic xem tử vi cho anh chị em nhà mình đi ạ.
    Em thấy ở bên box TVTY bác ý đắt hàng lắm, các em gái cứ xếp hàng với tranh nhau. Khổ, thầy Hói ốm mấy hôm rồi mà cũng không tha cho.
    Bác nào không tin cứ vào đây ợ.
    http://www9.ttvnol.com/forum/tvty/712583.ttvn
  7. Dieucay

Theo yêu cầu:
  8. DeviceLocked

5 trang của box bán khoá hơi nhiều! Bác Điếu dọn dẹp bớt đi!
  9. yurygagaryn

yurygagaryn Thành viên mới

bác Điếu ơi khoá cái nick DL này cho em với!khoá vĩnh viễn nhéthank bác
  10. Dieucay

Vĩnh viễn thì các nick đỏ mới làm được, sang F69 yêu cầu rồi Pm cho mấy min (dobinhminh chẳng hạn) mà nhờ.