1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nội quy của HPDC (trang 1)

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi minnie_b.l.p, 26/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

Nội quy của HPDC (trang 1)

Hoa phượng Dancing club.
    NỘI QUY
    Nhằm mục đích phát triển HPDC ngày một tốt đẹp hơn , yêu cầu tất cả những thành viên của HPDC thực hiện tốt những nội quy sau :
    1: Tham gia sinh hoạt đầy đủ không tự ý nghỉ sinh hoạt bừa bãi. Trường hợp vì lý do bắt buộc không thể tham gia sinh hoạt CLB trong một thời gian nhất định phải có ý kiến trước với chủ tịch hoặc trợ lý CLB.Đối với những thành viên tự ý nghỉ dancing quá 1 tháng mà không rõ lý do không đóng tiền quỹ để duy trì tên trong danh sách , khi muốn tham gia lại CLB phải có một bản cam đoan hoặc một lời hứa trước toàn CLB thời gian tới sẽ tham gia tích cực hơn , có trách nhiệm hơn.
    2: Đi sinh hoạt đúng giờ, không nghỉ nửa chừng buổi sinh hoạt nếu vì lý do chính đáng cũng phải có sự thông báo với chủ tịch hoặc trợ lý.
    3: Mỗi thành viên phải thực hiện nghĩa vụ đóng tiền quỹ hàng tháng, đóng vào tuần đầu tiên của tháng cho chủ tịch hoặc trợ lý. Hết tuần đầu tiên thành viên nào chưa đóng quỹ thì buổi họp cuối tháng sẽ phải đóng cộng với tiền nộp phạt là 5000 VND .
    4: Tích cực tham gia đóng góp bài viết trên diễn đàn dancing .
    5: Khi đến tham gia sinh hoạt dancing không được đi dép lê, mặc quần sooc (Đối với nam), áo hai dây, quần sooc (Đối với nữ). Nếu vi phạm điều trên chủ sàn mời ra ngoài các bạn tự chịu trách nhiệm vì đã làm ảnh hưởng đến uy tín của HPDC
    6: Thành viên của HPDC phải đoàn kết, gắn bó, giúp đỡ lẫn nhau ,không gây bất hoà xích mích làm ảnh hưởng đến tinh thần của toàn CLB .
    7: Khi sinh hoạt dancing, các thành viên phải tích cực học hỏi lẫn nhau để nâng cao trình độ dancing . Không lười nhác học cũng như luyện tập.
    8: Đối với những thành viên thực hiện tốt những điều trên cuối tháng sẽ được CLB khen thưởng
    9: Đối với những thành viên vi phạm nội quy của CLB sẽ bị phạt tài chính 5000VND và bị nêu tên trước toàn CLB
    10: Tất cả những ai là thành viên của dancing HPC đều phải có nghĩa vụ thực hiện tốt những nội quy trên để cùng xây dựng HPDC ngày một tốt đẹp hơn
    T/M Dancing HPC
    Chủ tịch
    Minnie_b.l.p

minnie

Em trở về đúng nghĩa trái tim em .
    Là máu thịt đời thường ai cũng có,
    Vẫn ngừng đập lúc cuộc đời không còn nữa.
    Nhưng biết yêu anh cả khi chết đi rồi

Được sửa chữa bởi - nico78 vào 29/05/2002 19:12

Được sửa chữa bởi - minnie_b.l.p vào 30/05/2002 17:19

Được sửa chữa bởi - minnie_b.l.p vào 04/06/2002 16:54

Được nico78 sửa chữa / chuyển vào 23/07/2002 ngày 12:35
  2. Fire_Phoenix_new

Fire_Phoenix_new Thành viên quen thuộc

Chủ tịch ơi. Em đọc nội qui rồi nên viết đơn xin phép chủ tịch và trợ lý là vì lí do ôn thi tháng cuối cùng nên trong thời gian từ bây giờ đến giữa tháng 7 có thể em sẽ phải nghỉ một số buổi sinh hoạt của HPDC. Mong chủ tịch và trợ lí thông cảm và cuối tháng vẫn có quà cho em. Mặc dù ôn thi nhưng em cũng sẽ cố gắng làm thành viên tích cực của tháng 6. Em sẽ cố gắng đi sinh hoạt trong mọi khả năng có thể của mình. Chủ tịch phải chấm điểm thưởng gấp đôi cho em đấy nhé.
    Ai dám bảo chăn trâu là khổ ?
    Tôi chăn nàng còn khổ hơn chăn trâu...

Khè Khè Khè...(Cười kiểu dở hơi)
  3. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

em cũng viết giấy phép nè , Sắp tới em cũng phải thi vào Đại học nên em bận lắm nên không đi Dc được đâu ! Chủ tịch và trợ lí bỏ qua nhé !
    Khi em sinh ra mọi người cất tiếng cười còn em cất tiếng khóc, em hãy sống làm sao để khi em chết đi mọi người khóc còn em thì mỉm cười
  4. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

Tôi thi xong xin đăng ký vào chân chủ tịch danh dự DCHP được chứ?
    A bell is not a bell until someone rings it.
    A song is not a song until someone sings it.
    Love is not love until someone receives it.

My love for you is immortal
  5. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

cho tôi xin phép nữa nhé vì tháng 6 này mami tui không cho đi có nhiều công việc riêng ở nhà quá mong các bạn thông cảm tôi xin phép nghỉ đến hết tháng 6
    NGOCNƯƠNG
  6. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

Gửi tới chủ tịch :
    Dạ thưa chủ tịch câu lạc bộ dancing của hải phòng (CT) . Xitrum có vài lời như thế này ạ :
    Các buổi sinh hoạt chắc chắn là em không thể đi đầy đủ được rồi, bởi gia đình em không giống như gia đình các bác , buổi tối ít khi em được ra ngoài lắm (mà các bác cũng đừng hỏi tại sao ) , mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà một cảnh . Vì thế em cố gắng đi được buổi nào là hay buổi ấy , đa phần là em phải chốn đi đó chứ , chứ gia đình em khó lắm . Em nói vậy mong các bác thông cảm cho em , còn tiền đóng quỹ em sẽ cố gắng xoay sở đóng cho đủ , bởi mấy tháng này em co nhiều việc nên không co tiền đóng mong bác thông cảm cho em
    Long live 1980's family
    Cây muốn lặng gió chẳng ngừng
    Trách ai đem chiếc lược sừng tặng sư
    Khiến lòng sư những ngẩn ngơ
    Nửa mong mọc tóc nửa mơ chọc đầu
  7. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

mà có phải đóng quỹ nữa không nhỉ ? Em móm rồi đấy ? Nếu có thì nói ra để em ...trốn !
    Đời Anh sẽ ra sao nếu anh không có Em
  8. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Ừ, vậy thì trốn đi!
    Trốn luôn đi. Trốn hết đi...
    Không bao giờ nhặt lại những gì đã đánh rơi. Trừ tiền!
  9. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

bác Nico ơi tuyết trinh chắc là chỉ nói đùa thui mà sao bác nóng tính thế , bớt giận bớt giận kẻo lại mau già quá bây giờ
    em cũng sẽ đóng quỹ cho bác bắt đầu vào đầu tháng 7 này nhé

có ai yêu tôi không nào
  10. Nico78

Nico78 F525 Moderator

ặ?, thỏ?? em không biỏ??t là anh c?âng ?'ang ?'?ạa tuyetrinh à?
    Mà anh thay mỏ?ãt tuyetrinh mỏ??ng em vài c?Âu nh?â: Nó là tuyetrinh chỏằâ không phỏ?Êi là tuyỏ??t trinh?
    Không bao giỏằ? nhỏ?ãt lỏ?Ăi nhỏằ?ng g?ơ ?'?Ê ?'?Ănh rặĂi. Trỏằô tiỏằ?n!