1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nội quy - Mục lục - Thông báo chung của HLC:Thông báo trừ gold khi PM trang 2. Treo nick SamII 3 ngà

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi phuongngocmai, 30/08/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

CẢNH CÁO nick :ong_noi_de_xu lần 1.
    Mong bạn chú ý hơn đến nội dung bài viết, không post bài ảnh hưởng đến tôn giáo tín ngưỡng,không dùng những từ ngữ thô tục trong Box.
    Hạn chế spam trong các topic.
    Cảm ơn nhiều!
  2. knight1112

knight1112 Thành viên mới

Gửi tới mọi người !
    Hôm nay em muốn thông báo rằng em chính thức không làm mod nữa ! Em tự nhận thấy rằng từ khi em lên mod em chưa làm bất cứ được điều gì cho box như em đã tự hứa khi tranh cử
    Yếu kém ! đó là hai tự không chỉ em mà nhiều người cũng nghĩ thế về em
    Và em chỉ muốn nói thêm hai từ " Xin lỗi"
  3. phuongngocmai

Em à,đáng lẽ chị nên PM cho em hoặc nhắn tin cho em mà không post vào đây.Nhưng đã công khai thì nên để cho mọi người cùng biết.
    Thứ nhất:Trách nhiệm mod được mọi người tin tưởng giao phó cho mình,không phải nói một câu "không làm" là xong.Em được mọi người bầu lên chẳng lẽ không làm không hỏi ý kiến mọi người một câu sao?
    Riêng cá nhân chị,chị không đồng ý với quyết định của em.
    Thứ hai:CHƯA không có nghĩa là KHÔNG.
    Những gì mình biết mình chưa làm được thì cố gắng thay đổi một chút.Sẽ chẳng bao giờ là quá muộn cho một việc gì cả.Em còn nhớ tại sao hồi xưa mọi người chọn em mà không phải ai khác hay không?Vì em trẻ,vì em nhiệt tình,vì em thường xuyên tiếp cận với Nét và là một người bạn dễ chịu cho mọi chuyện.
    Vậy mà bây giờ chỉ vì những chuyện chưa làm được mà rút lui,không phải phí lắm sao?
    Thứ ba: Tại sao lại phải xin lỗi? Xin lỗi ai?
    Ai nói rằng em chưa có đóng góp,chưa làm được gì?Mỗi người có một kiểu đóng góp riêng của mình để có một HLC như hôm nay.Ai nói em không làm được gì thì đề nghị họ chat với chị,từng diễn biến của HLC trong vòng hơn1 năm trở lại đây đảm bảo chị nắm rõ hơn nhiều người.
    Vậy thôi,vài lời muốn nói với em mong em hiểu và xem xét lại quyết định của mình.Bây giờ chưa làm,biết đâu sau này khi cả chị và chị Global đều bận việc riêng em mới chính là nhân tố thúc đẩy HLC.
    Nếu cảm thấy mệt thì nghỉ ngơi một thời gian cho bình bĩnh lại ,rồi mọi chuyện lại đâu vào đó.Đừng làm gì vội vàng em nhé!
    Chúc em luôn vui vẻ!
    PS: Em quên là chị em mình đang soạn kế hoạch OFFLINE hoành tráng mừng 1 năm đoàn tụ cho HLC Tết này hay sao?Chị có vài ý nghĩ mới bùn kười cực,hôm nào chát buôn tiếp,nhé!
  4. phuongngocmai

Mọi người vui lòng quote lại bài ít thôi ạ, không nên quote một bài dài dằng dặc rồi bài viết có mỗi vài chữ.
    Tình hình đặc biệt nghiêm trọng tại" Thánh Đường" và " Trung tâm mai mối-tư vấn tình yêu"," Topic về Thể Thao"
    Mỗi bài viết quote quá 2 bài mà không sửa chữa gọn lại sẽ nhận được PM nhắc nhở.
    Sau khi gửi PM cảnh cáo lần 1 vẫn tái diễn Mod đành phải lock nick 1 ngày.Mong mọi người hợp tác.
    Theo yêu cầu chủ Topic em chuyển các bài không có nội dung như chủ đề trong Topic "Thánh Đường" vào thùng rác http://www7.ttvnol.com/forum/halong.ttvn .
    Đặc biệt gửi đến ong_noi_de_xu:
    Đã có than phiền về nick này,bạn vui lòng chú ý thêm một chút.Nếu không buộc lòng phải khoá nick bạn thêm một lần nữa.Không ai muốn như vậy cả!
    Được phuongngocmai sửa chữa / chuyển vào 21:56 ngày 06/12/2006
  5. serenade2507

serenade2507 Thành viên mới

Thông báo cho bạn duongphen83 nhá... bạn bị tha?nh viên than phiê?n 1 lâ?n... Chúng tôi sef xư? lý nếu bạn bị than phiê?n lâ?n nưfa
  6. phuongngocmai

Thông báo đến nick duongphen83:
    Chúng tôi lại nhận được thêm một than phiền nữa về lỗi spam của bạn trong các topic.Tạm thời lock nick vài ngày,sau khi mở khoá nếu vẫn như cũ sẽ xử lý ở cấp độ cao hơn.
  7. phuongngocmai

Topic"Kiếm vợ HL" được Pnm xoá hết bắt đầu từ bài
    Zhen_xin_ai_ni từ lúc trưa nay đến các bài sau.
    Tạm khoá Topic 1 ngày.
    Cảnh cáo nick Zhen_xin_ai_ni vì dùng từ ngữ xúc phạm người khác.
  8. Global

Global Thành viên mới

Thông báo tới Huavancuong : Chúng tôi nhận được một số than phiền về bạn. Đề nghị bạn nghiêm túc hơn khi post bài trong box. Một số bài của bạn ko phù hợp với chủ đề tôi chuyển vào sọt rác để tránh làm loãng topic.
    Thông báo tới Ladthuan : Chúng tôi hoan nghênh bạn đến với HLC. Tuy nhiên có 1 số than phiền về những bài viết của bạn làm loãng hoặc lạc hướng với chủ đề. Một số bài viết của bạn tôi chuyển vào sọt rác của HLC.
  9. phuongngocmai

Thông báo từ Ban Quản Trị TTVNOl

DÁN TEM CHO PM
    28/ 2/2007 : Để giảm thiểu tình trạng spam PM quảng cáo tràn lan như hiện nay TTVN bắt đầu áp dụng chế độ trừ Gold của thành viên khi gửi PM.
    Chế độ trừ Gold được tính như sau:
    - Admin/Moderator : gửi PM không bị trừ Gold
    - Thành viên bình thường : 3 Gold / PM
    Giới hạn mức limit CC là như sau:
    Admin : 32 cái
    Moderator: 16 cái
    Thành viên bình thường: 8 cái
    (Cách giữa các nick bằng dấu phẩy để cc)
  10. phuongngocmai

Mọi người để ý một chút,em không chắc có phải tất cả đều như thế hay không,nhưng nếu gần đây xuất hiện hiện tượng ở www7.ttvnol.com không post bài được,thì mọi người chú ý chuyển nó sang www9.ttvnol.com.
    (Hôm kia bị mấy lần gửi bài rồi báo lỗi,em mới phát hiện ra)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa