1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NỘI QUY - MỤC LỤC (trang1)- HỎI ĐÁP - Ý KIẾN - THÔNG BÁO TRONG HDC

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi codontinh, 14/10/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Silent_knight

Silent_knight Thành viên rất tích cực

Thưa mọi người!
    Tình hình là box ta ngày càng vắng lặng. Có lẽ là xu hướng chung trong thời blog và loạn diễn đàn bùng nổ chăng ? Tôi xin mạo muội kêu gọi những ai còn gắn bó với Box này làm lại cái trích chéo của mình. Quản trị box sẽ cập nhật danh sách các thành viên thường xuyên online và sẽ phấn đấu hàng tuấn gửi danh mục các topic có bài viết mới (cái này còn phụ thuộc vào mức độ đóng góp bài viết của mọi người ) cũng như các thông tin mới nhất về tình hình hoạt động của Box để những người ít có điều kiện online vẫn nắm được thông tin. Tạm thế đã nhỉ, mời các bác đi theo lối này :
    http://www9.ttvnol.com/forum/haiduong/102520/trang-33.ttvn
  2. dau_duong_xo_cho

dau_duong_xo_cho Thành viên quen thuộc

Vắng là phải rồi. Có vài chú chát chit với nhau mãi thì cũng đến lúc phải hết chuyện chứ. Óp lai hoài cũng tốn tiền chứ có ai bao ai đâu. Muốn viết thì cũng phải có cái gì trong đầu, không có thì viết cái gì? Thế nên box HD cứ vắng lặng như chùa Bà Đanh là rất hợp lẽ!
    À quên, giả nhời mấy chú mod. Quả thực anh hỏi chỉ để mà hỏi thôi, chứ anh biết trước là các chú sẽ trả lời thế nào rồi. Từ Tết tới giờ anh không vào đây đọc, nên không biết rằng các chú có nhắc đến anh, sở dĩ anh không vào topic này đọc là bởi chỉ cần nhìn thấy cái nick của các chú, anh đã cảm thấy rất chán!
    Được dau_duong_xo_cho sửa chữa / chuyển vào 18:36 ngày 20/03/2007
  3. dark_cloud

dark_cloud Thành viên mới

May mà bác chán nên bác mới zả nhời anh em đúng 1 bài, bác mà k chán thì khéo lại chơi cả một serie ấy chứ chả chơi, bác nhẩy !
    Lâu mới thấy bác lại ghé chân vô, em cũng xin mạo muội cụng bác 1 ly vậy nhá
  4. lilyphap

lilyphap Thành viên mới

Nhà mình bác nào có CV tiếng Anh cho em xin với, không có thì các bác làm ơn tìm giúp em với được không ạh. CV để nộp cho Đại sứ quán, fully experience, high qualification .... (hỏi hộ ông anh thôi ạh) Mai là phải nộp, gấp lắm rồi ạh
  5. coldwinter8183

coldwinter8183 Thành viên mới

Cô vào www.vietnamworks.com mà xem, nhìu CV mẫu lắm. Nếu ko thì gửi infomation của ông anh cô đây, tôi viết hộ cho, công xá nhẹ thui
  6. dark_cloud

dark_cloud Thành viên mới

hic, lướt qua mấy topic bị khoá thấy các bác nhà mình lại đấu đá nhau rồi, chán ghê ,may mà có bác Silent knight kịp ra tay ngăn chặn
    Tuyên bố các mem nằm trong danh sách đỏ(nếu các bác không sớm cải tà qui chính), sẽ đuợc đặc biệt chú ý hơn những mem khác :
    1. dau_duong_xo_cho(dau_tran_chan_dat) : hình như đang có tiến triển khả quan thì phải
    2. Vo_thuong (CFPT ): bác chú ý lời lẽ văn phong của mình, tuyệt đối không khuyến khích văng tục chửi bậy đâu đó !!!
    3. Nguyenk36 (hình như bác có thêm nick CCCP phải không ạ?): em rất tiếc phải xếp bác vào danh sách này, chỉ là để bác chú ý hơn về lời lẽ khi sử dụng trên box bác ạ, nói thật, em cũng không ngờ bác lại như thế ,dù sao bác cũng đã từng là Mod của box mình cơ mà!!!,chắc bác cũng không muốn box mình bị đi xuống bởi những cuộc đấu đá như vậy chứ ạ? em đồng ý với mọi sự góp ý từ phía các mem, nhưng tuyệt đối không cho phép mọi người dùng những lời lẽ thô tục trên diễn đàn, em nghĩ bác là người hiểu rõ hơn ai hết phải không ạ?em chỉ có vài lời nhắc nhở nhẹ với bác thế thôi ạ, mong bác suy hãy nghĩ...!!!
    P/S: cảnh cáo mấy mem chuyên gia spam nhé (superspam): mọi người chú ý, không được spam, chát chít quá thô ở các topic không phải dành cho việc spam hay chát chít nhé !!!!
  7. lilyphap

lilyphap Thành viên mới

Vote cho bác DTCD, VT, CCCP mỗi bác 4*... Nếu các bác không cực đoan đến thế thì đã vote 5* rồi....
    Nguyên nhân: thà ăn táo mèo vừa đắng vừa chát còn hơn ăn phải quả dưa nhạt.....
    Nhưng mà vote như thế nào hả các bác
  8. pham_tu

pham_tu Thành viên rất tích cực

tình hình là em phải khiếu lại
    tại sao một câu đố khó tưởng trừng như không có câu trả nhời sao bác dowcome lại trả nhời nhanh thế
    trong nội tình chuyện này có ai nội gián không?
    huhu!!! em lỗ to rồi
  9. Dowcome

Dowcome Thành viên mới

Làm sao mà phải khiếu lại, đọc cái chú và mọi người viết anh cũng đã đoán ra phần nào. Gớm cái đoán đó với anh cũng đơn giản thôi vì anh cũng đã chứng kiến vài vụ Off và ăn uống kiểu đó rồi.
    K Gold kể ra cũng hơi ít so với Times anh bỏ ra, mà thôi nếu cần chú có thể hủy lệnh chuyển đó.
  10. pham_tu

pham_tu Thành viên rất tích cực

ô kìa mới nói thế mà bác đã tự ái!
    phần thưởng trao tay bác rồi thì bác cứ lấy em vẫn còn gold mà lấy lại làm chi
    đó là phần thưởng mà