1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NỘI QUY - MỤC LỤC (trang1)- HỎI ĐÁP - Ý KIẾN - THÔNG BÁO TRONG HDC

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi codontinh, 14/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. help_me_20_22

help_me_20_22 Thành viên mới

Topic này không thấy bác nào máu nhỉ ?
  2. hoangtutrau

hoangtutrau Thành viên rất tích cực

hê hê chú này hỏi giống kiểu tại sao con người cứ phải hay ăn cơm chứ ko phải là ăn thứ gì khác
  3. nguyenk36

nguyenk36 Thành viên rất tích cực

1. Điện thoại biến đổi tín hiệu âm thanh thành tín hiệu điện để truyền đi nên nó mới truyền đi được, chứ ko ai dở hơi mà đi truyền sóng âm cả.
    2. Cờ Việt Nam có 2 màu đỏ và vàng tượng trưng cho dân tộc Việt Nam, máu "ĐỎ", da "VÀNG" .
    3. Giai cấp công nhân và nông dân là giai cấp tiên phong của cách mạng Việt Nam, liên minh công nông là giai cấp lãnh đạo của cách mạng vô sản. Trong các nước XHCN thời xưa thì bao giờ cũng lấy giai cấp công nhân và nông dân làm nền tảng. Ngày nay có anh Giang Trạch Dân bên tàu đưa thêm tầng lớp trí thức vào gọi là "Thuyết ba đại diện" Việt Nam chắc là chuẩn bị học theo rồi!
  4. vinhvinh

vinhvinh Thành viên mới

Thực ra bạn help me hiểu nhầm ý của tớ . Tớ muốn lập topic này để hỏi đáp các thắc mắc của thành viên với ban điều hành, như là kiện cáo mod , kiện cáo về việc xoá bài hay treo nick, chứ không phải hỏi đáp về con gà, quả trứng.
    Nhân đây tớ cũng thông báo với bà con : ttvnol hiện nay đã chạy lại trên 2 server : nếu vào www.ttvnol.com mà thấy bận thì các bạn chỉ việc thêm số 3 vào sau www. Tức là www3.ttvnol.com.
  5. help_me_20_22

Cho em hỏi ngày 30/10 năm sau vào thứ mấy ấy nhỉ ? Để em còn liệu , chứ như năm nay , nó lại rơi vào chủ nhật ....Đúng ngày tình yêu , tình báo của pà con dân bản ..
  6. vinhvinh

vinhvinh Thành viên mới

Thông báo mới đây . Nếu ai trong danh sách đăng kí offline mà không đi , không vào đây nói rõ lí do thì dù vượt quá quyền hạn mod tôi cũng sẽ treo các anh các chị mỗi người 1 tuần. Đầu tiên là cô bé láu lỉnh.
  7. wu_min

wu_min Thành viên mới

Chú nào thay 2 câu thơ của anh ở barner thế !? Yêu cầu cho thêm chữ " tim" vào sau " trai thành đông...". Câu thơ của người ta thế mà lại bỏ đi thì còn giề nữa !?
  8. hoangtutrau

hoangtutrau Thành viên rất tích cực

ok !htt đã change lại rồi . Chắc là ai đó trót thôi . Bro vtm đó à?
  9. help_me_20_22

dau_tran_chan_dat
    Tôi đã lạc mất làng Sỏi từ dạo ấy ! *Thành viên ưu tú box Hải Dương *
    ,
    Thành viên từ 23:46, 30/06/04
    Đã được 4 người bình chọn (4.75)
    Than phiền

--------------------------------------------------------------------------------
    Trích từ bài của nvt_italia viết lúc 17:55 ngày 15/11/2005:
    --------------------------------------------------------------------------------
    ...
    Thứ hai, chia buồn cùng TBT, hị hị, sao TBT lại bị tóm gọn thế? Akay nhể.
    ...
    Ơ quái lại, bọn khóa nick mình ở đâu ấy nhể? Mình nhớ là dạo này mình có chửi bố con thằng nào đâu? Thôi đúng rồi, chắc ở bên box Báo chí. Mịe, mình chỉ chửi bọn báo Hoa Học Trò ngày càng trở nên lá cải chứ có chửi đích danh ai đâu mà nó khóa nick mình? Hơn nữa, mình nói cũng rất bình thường cơ mà, có nói tục chửi bậy đâu? Bọn này đầu đất thật. Cáu rồi đấy!!!
    Chắc có thằng mod ở đó làm ở báo Hoa Học Trò nên mới chạnh lòng chơi bẩn. Khốn nạn thật. Tiểu nhân đến thế là cùng!!! Chúng nó đếch rằng trong cái quy trình in một tờ HHT, mình có chút công sức trong đó!!! Mịe mấy thằng đầu đất, léo bao giờ tiến bộ nổi!!!
    (Xin lỗi bà con, tớ chửi bậy phát!!!)
    Đề nghị các Mod truy nã gã này vì tội chửi bậy ...Xoá gium em cái..Xem nào ..bài này ở Topic Molang:Dang hanh cung Viet Nam!!!
    Đề nghị mọi người ko được nói bậy ...dù là trong suy nghĩ ...
  10. loveactually2005

loveactually2005 Thành viên mới

Các anh các chị cho em hỏi một chút!
    Em có topic "Thư gửi người em gái" Em không có thời gian chăm sóc và thường xuyên vào đọc xem trong đó có những gì mà mọi người nhắn nhủ em, cho em lời khuyên hôm nay em vào thấy cái bài viết của em bị khoá. Em chẳng hiểu lý do vì sao anh chị lại khoá bài viết của em!
    Em rất mong các anh các chị xem xét lại và mở cho em. Em không làm gì sai mà cũng chẳng làm loãng diễn đàn. Hôm nay em được nghỉ học nên có thời gian đọc kỹ những gì anh chị khuyên trước khi mở chủ đề. Em không mở nhiều chủ đề mà chỉ có mỗi cái này trong Hải Dương. Thế mà các anh các chị lại khoá của em! Em không hiểu lý do!
    Em rất mong các anh các chị quản lý diễn đàn xem xét và mở lại cho em! Và đổi lại tên cho em là " Những tâm sự dành cho người mình yêu thương nhất" để em có thể chăm sóc bài viết của em được tốt hơn. Và các anh các chị nếu có vấn đề riêng tư nào xin đừng viết trong bài viết của em.
    Em xin cảm ơn nhiều.
    Được loveactually2005 sửa chữa / chuyển vào 18:32 ngày 28/11/2005