1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nội quy, thông báo box Tâm Sự... (thông báo mới nhất trang 25)

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi favourite, 29/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. renjugirl

renjugirl Thành viên mới

nhơ? mod set hộ em tit la? " thích đt thực lo?ng đấy đt ạ"
    ca?m ơn mod nhi?u
  2. lum_dong_tien_online

lum_dong_tien_online Thành viên mới

Nhờ Mod set hộ em : từ khi anh ra đi không quay về...đợi chờ anh chơ vơ một giấc mơ...
  3. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Lâu lắm chả gặp Bờ lét ... dạo này mod căngthẳg gì thì phải... khỏe ko em?
  4. aug17th

aug17th Thành viên mới

Mod có thể xem hộ em topic "Lảm nhảm những vụn vặt" của em có bị sao không ạ? 2 bài post gần đây của em sao không thấy hiện, hix, cảm ơn mod nhiều!
  5. blessthechild

blessthechild Thành viên rất tích cực

Lâu cũng không gặp bác, dạo này công việc em cũng hơi nhiều nên cũng không có thời gian tụ tập như ngày xưa, cũng muốn nghỉ ngơi lắm nhưng chắc phải mấy năm nữa mới được. Những lúc mệt mỏi sau ngày làm việc thì ngồi lướt web và duyệt bài ttvn lại thấy khoẻ ngay thôi mà bác , chứ không có gì căng thẳng cả đâu
    Được Blessthechild sửa chữa / chuyển vào 19:54 ngày 21/08/2009
  6. whiterose889

whiterose889 Thành viên mới

''
    Hic, bác thì khỏe nhg các thành viên trong box thì lại chg thấy khỏe chút nào, nhìn thấy bác là y như rằng có topic bị khóa hay bị lock nick k nhẹ nhàng thì cũng có ai đó nhận đc PM thông báo rằng thì...là...mà...
    P/S: Em chỉ nói đúng sự thật thôi, k có ý spam j ở đây đâu. Bác thương tình tha cho em đc "nói thẳng và thật" 1 lần này thui, sẽ k có lần thứ 2. Xin hứa với bác (đừng lock nick em nghe bác)
  7. lucky059

lucky059 Thành viên mới

mod ơi. mod đang ở đây thì trả lời cho em đi.
    TS có được mở quán nước không ạ. em thấy mỗi box các thành viên tham gia nhiều đều có xu hướng gắn bó thân thiết với nhau hơn, và cũng muốn chat chit trong box mình.
    mở một quán nước cho mọi người vào trò chuyện không theo chủ đề, nhưng cũng vui mà. chứ cứ phải sang f69 mà chat chit mãi cũng chán.
    mod trả lời cho em biết là có được mở quán nước ở đây không đi ạ. không có chỉ thị rõ ràng bọn em khó hành động.
    thanks mod
  8. blessthechild

blessthechild Thành viên rất tích cực

Có rất nhiều chủ đề để các bạn "spam" rồi, việc lập thêm topic như vậy chỉ làm loãng box thêm mà thôi. Vì vậy những topic như vậy sẽ không được mở, kể cả những topic cũ đã có mà bây giờ biến thành nơi spam của một số thành viên chúng tôi sẽ xem xét và xử lý theo quy định.
  9. toithedey

toithedey Thành viên mới

em hỏi thật mod bless có ghek bỏ j em với chị Boss ko mà e thấy e và chị ý thg xuyên đc mod quan tâm chăm sóc đặc biệt quá...e biết có nhiều topic các thành viên tranh thủ nc và spam nhưng đó cũng là 1 cách để các Thanh viên gần gũi nhau hơn,hiểu nhau hơn và yêu thg nhau hơn...Luật dù có cứng nhắc đến mấy thì ng thi hành luật cũng mềm dẻo 1 chút đc chứ sao lại ko nhỉ??? Bây h Mod cho cái quyết định ai tâm sự j thì vào kòn ai spam thì mời ra box khác...e đảm bảo cả ngày mod chả phải xóa topic nào...thậm chí ko phải xóa bài viết nào và khóa bất cứ njck nào nữa!!! Thân Mod!
  10. truly_madly_deeply

truly_madly_deeply Thành viên mới

Trên cơ sở bài này, em hỏi Mod cái này thôi ạh:
    1. Rất nhiều chủ đề để các bạn "spam" là tại box này, hay f69, hay là Cuộc sống, hay là chỗ nào khác ạh? Nếu tại box này, nhờ Mod chỉ giúp các mem, để nếu có thể thì mọi người xin "tá túc" ở đó để được "vui vẻ với nhau" , được ko ạh
    2. Nếu hiểu theo ý 2, chắc em ko cần hỏi ý 1 nữa rồi
    Thôi chúc Mod khỏe, còn các mem sẽ....khỏe hơn, nhỉ