1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*** NỘI QUY - THÔNG BÁO - HƯỚNG DẪN CHO THÀNH VIÊN MỚI (Trang 1) - GÓP Ý - SET TITLE - HỎI ĐÁP *** L

Chủ đề trong 'Tennis' bởi xipomos, 07/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xipomos

xipomos Thành viên mới

*** NỘI QUY - THÔNG BÁO - HƯỚNG DẪN CHO THÀNH VIÊN MỚI (Trang 1) - GÓP Ý - SET TITLE - HỎI ĐÁP *** Lưu ý : Avatar chỉ hiện ra khi post hơn 50 b

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI BOX TENNIS!!!​
    Thế là sau bao nhiêu nỗ lực hô hào, vận động bỏ phiếu, thúc dục admin cộng với sự nhiệt tình của các bác ndt_007,locke và các bạn khác.. BOX TENNIS của chúng ta đã được thành lập! Hi vọng đây sẽ là một sân chơi thú vị và cũng sẽ là nơi giao lưu, học hỏi thực sự bổ ích cho tất cả những người đam mê môn thể thao tuyệt vời này!
    Mình xin phép được mở topic này để các bạn có thể đưa ra những ý kiến đóng góp nhằm giúp cho box ta ngày càng phát triển! Đây cũng là nơi để các Mod đưa ra thông báo, set tittle cho các thành viên...! Hy vọng trong tương lai sẽ có sự đóng góp nhiệt tình từ các bạn!

Do có nhiều thành viên mới gặp khó khăn khi post bài, hoặc sử dụng TTVNOL .... các bạn vào topic sau để nghiên cứu thêm nhé

[topic]980405[/topic]

Chúc các bạn dễ dàng hơn khi đến với TTVNOL

Lưu ý : AVATAR CHỈ HIỆN RA KHI CÁC BẠN POST HƠN 50 BÀI VIẾT.

Được nguyhun sửa chữa / chuyển vào 07:55 ngày 15/08/2008
  2. khongtenso0

khongtenso0 Thành viên mới

Các Bác thành viên thân mến.
    Hiện nay box chúng ta đang trong giai đoạn "làm sạch" lại cho đẹp, gọn, khoa học,... nên chúng tôi sẽ phải di chuyển, ghép hoặc xoá một số bài không cần thiết để box đỡ rối rắm. Nhưng vì nhiều quá nên mỗi khi chuyển, xóa, ghép bài thì bọn mình không thể thông báo cho tất cả các thành viên được. Nên các Bác thông cảm nhé, chúng tôi đang cố gắng làm nhanh những việc này để box đi vào nề nếp luôn. Còn Bác nào có ý kiến gì thì cứ báo cho chúng tôi biết để chỉnh sửa, cám ơn nhiều .

Được khongtenso0 sửa chữa / chuyển vào 18:46 ngày 07/12/2004
  3. khongtenso0

khongtenso0 Thành viên mới

Các Bác thành viên thân mến.
    Hiện nay box chúng ta đang trong giai đoạn "làm sạch" lại cho đẹp, gọn, khoa học,... nên chúng tôi sẽ phải di chuyển, ghép hoặc xoá một số bài không cần thiết để box đỡ rối rắm. Nhưng vì nhiều quá nên mỗi khi chuyển, xóa, ghép bài thì bọn mình không thể thông báo cho tất cả các thành viên được. Nên các Bác thông cảm nhé, chúng tôi đang cố gắng làm nhanh những việc này để box đi vào nề nếp luôn. Còn Bác nào có ý kiến gì thì cứ báo cho chúng tôi biết để chỉnh sửa, cám ơn nhiều .

Được khongtenso0 sửa chữa / chuyển vào 18:46 ngày 07/12/2004
  4. spioler

spioler Thành viên mới

Thế các bác định đặt danh hiệu gì cho box Tennis của chúng ta thế???

--------------------------------------------------------------------------------
    Được NguyHun sửa chữa / chuyển vào 14:03 ngày 02/05/2007
  5. spioler

spioler Thành viên mới

Thế các bác định đặt danh hiệu gì cho box Tennis của chúng ta thế???
  6. xipomos

xipomos Thành viên mới

Thông báo: Lỗi của box đã được khắc phục! Các bạn có thể post bài và chỉnh sửa bình thường!
    to Spoiler: Danh hiệu là dòng chữ màu xanh dưới nick của các bạn. Nếu bạn nào đã được mod của box khác đặt danh hiệu rồi thì thôi. Còn bạn nào chưa có danh hiệu và có những đóng góp tích cực cho box thì sẽ được Mod đặt danh hiệu, tùy theo yêu cầu của bạn. Việc đặt danh hiệu phải tuân theo quy định của TTVNOL.
  7. xipomos

xipomos Thành viên mới

Thông báo: Lỗi của box đã được khắc phục! Các bạn có thể post bài và chỉnh sửa bình thường!
    to Spoiler: Danh hiệu là dòng chữ màu xanh dưới nick của các bạn. Nếu bạn nào đã được mod của box khác đặt danh hiệu rồi thì thôi. Còn bạn nào chưa có danh hiệu và có những đóng góp tích cực cho box thì sẽ được Mod đặt danh hiệu, tùy theo yêu cầu của bạn. Việc đặt danh hiệu phải tuân theo quy định của TTVNOL.
  8. locke

locke Thành viên rất tích cực

===NỘI QUY HOẠT ĐỘNG CỦA BOX TENNIS=== ​
    Nội dung các bài viết phải tuân thủ các quy định của mạng TTVNOL. Các bạn có thể đọc tại đây : [topic]64974[/topic]
    1@ Khi xoá bài vi phạm, move topic, ... nếu cần thiết,các Mod sẽ thông báo trong phần [topic]455021[/topic] Với những trường hợp nhạy cảm, các Mod sẽ cố gắng thông báo riêng đến các bạn. Số luợng việc ban đầu hơn lớn nên có thể sót, mọi người thông cảm.
    2@ Những trường hợp vi phạm quy định nhưng không nặng lắm, các Mod sẽ để thông báo dưới bài đó, sau >= 48h không có thắc mắc thì chúng mình sẽ làm.
    3@ Đối với những bài quote lại bài khác ngay phía trên, nếu bài quote quá dài sẽ được xoá mà không cần thông báo để các thành viên khác dễ theo dõi.
    4@ Những bài chát chít,spam lạc chủ đề nếu các Mod thấy cần thiết sẽ được để một thời gian rồi xóa hoặc chuyển vào mục chát chít.
    5@ Những topic mới đã được tạo nhưng chưa được Mod thêm vào phần Mục Lục, tác giả của topic đó hãy PM cho các Mod để nhắc nhở hoặc để biết lý do tại sao topic không được đưa lên mục này (thường là do chủ đề trùng lặp)
    6@ Những topic liên quan đến việc mua bán, trao đổi dụng cụ, chỉ dẫn mua bán ... các bạn hãy tham gia post bài trong topic [topic]437981[/topic]. Các bài có nội dung trùng lặp sẽ bị xoá hoặc chuyển vào topic này mà không cần báo trước.
    7@ các bài viết có nội dung như: tìm bạn cùng tập, học chung để share tiền, thuê sân, hỏi địa điểm thuê sân, tìm sân bãi, thầy dạy tennis ... xin hãy post vào đây [topic]613046[/topic]
    8@ Hiện giờ TTVN không cho phép xoá các bài viết, mình sẽ lập một topic [topic]614017[/topic] . Các bài viết cần xoá các mod sẽ move vào đây. Nếu có kiện cáo gì thì truy ra cũng dễ. Nói chung box mình rất là fair, chuyện xoá bài do vi phạm quy định hầu như chưa có bao giờ. Các bài xoá chủ yếu là dọn dẹp, post trùng, thừa, xoá các post lỗi ... Do vậy các ban cũng không cần bận tâm lắm đến quy định này. Chủ yếu các mod cần nhớ số hiệu topic trash là để tiện sử dụng thôi
    Mong mọi người giúp đỡ (tích cực sử dụng chức năng than phiền khi cần báo về bài post có vấn đề) với các mod. Cách này sẽ nhanh, tiện cho cả việc thông báo của các bạn lẫn việc theo dõi tình hình box cho các mod.
    [nick][nick]
    Được khongtenso0 sửa chữa / chuyển vào 16:21 ngày 23/12/2006
  9. locke

locke Thành viên rất tích cực

Ý của spioler có lẽ là lập title và banner của box, chứ ko phải của member đâu xpmos. Cái này chắc để từ từ. Nhưng spioler có thể đứng ra lập topic để anh chị em đóng góp về việc này đuợc không?
  10. xipomos

xipomos Thành viên mới

hehe banner thì đang trong giai đoạn thu thập hình ảnh! hay là các bác nhanh tay nhanh chân post hình vào Album đi! rồi bọn tớ đưa lên banner luôn!
    Phần tóm tắt về box ở bên phải thì tớ đã viết rồi, nhưng chưa
    up lên được! hình như chỉ có admin mới có quyền này thì phải?