1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*** NỘI QUY - THÔNG BÁO - HƯỚNG DẪN CHO THÀNH VIÊN MỚI (Trang 1) - GÓP Ý - SET TITLE - HỎI ĐÁP *** L

Chủ đề trong 'Tennis' bởi xipomos, 07/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xipomos

xipomos Thành viên mới

hehe banner thì đang trong giai đoạn thu thập hình ảnh! hay là các bác nhanh tay nhanh chân post hình vào Album đi! rồi bọn tớ đưa lên banner luôn!
    Phần tóm tắt về box ở bên phải thì tớ đã viết rồi, nhưng chưa
    up lên được! hình như chỉ có admin mới có quyền này thì phải?
  2. thanhminh

thanhminh Thành viên rất tích cực

Hình như cái đó cũng nằm trong phạm trù quyền hạn của Mod đấy.Ngày xửa ngày xưa tớ cũng đã từ làm Mod nên tớ biết.Ko biết bi h đã thay đổi chưa

Giờ chắc thay đổi rồi, mí lị xem trong quy chế mod gì đó có thấy nói phải nhờ admin mà.
    Banner tớ đang thu thập, anh em phải làm cho thật ngầu mới đuợc.
    Được locke sửa chữa / chuyển vào 14:44 ngày 11/12/2004
  3. thanhminh

thanhminh Thành viên rất tích cực

Hình như cái đó cũng nằm trong phạm trù quyền hạn của Mod đấy.Ngày xửa ngày xưa tớ cũng đã từ làm Mod nên tớ biết.Ko biết bi h đã thay đổi chưa

Giờ chắc thay đổi rồi, mí lị xem trong quy chế mod gì đó có thấy nói phải nhờ admin mà.
    Banner tớ đang thu thập, anh em phải làm cho thật ngầu mới đuợc.
    Được locke sửa chữa / chuyển vào 14:44 ngày 11/12/2004
  4. xipomos

xipomos Thành viên mới

Thông báo: Đề nghị các bác đã trích chéo lý lịch của mình ở đây http://www.ttvnol.com/tennis/437012.ttvn chịu khó cut và paste thông tin của mình vào topic "Lịch sử hình thành và danh sách thành viên" để danh sách được thống nhất và hoàn chỉnh! Danh sách sẽ được bố trí lại để đưa lên trang 1!
  5. xipomos

xipomos Thành viên mới

Thông báo: Đề nghị các bác đã trích chéo lý lịch của mình ở đây http://www.ttvnol.com/tennis/437012.ttvn chịu khó cut và paste thông tin của mình vào topic "Lịch sử hình thành và danh sách thành viên" để danh sách được thống nhất và hoàn chỉnh! Danh sách sẽ được bố trí lại để đưa lên trang 1!
  6. xipomos

xipomos Thành viên mới

Để tăng cường việc học hỏi, trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau, mong các bạn có tài liệu về kỹ chiến thuật tennis thì chia sẻ thêm với mọi người nhé! (Vì có nhiều bạn ở nước ngoài, không có điều kiện mua sách nên mình nghĩ những tài liệu đó rất cần thiết!) Nếu ai biết những đường link hay trên net về vấn đề này thì xin post vào mục Những đường link bổ ích...
    Mong các bạn cùng đóng góp để box tennis ngày càng phát triển! Thanks...
    Được xipomos sửa chữa / chuyển vào 05:01 ngày 21/12/2004
  7. xipomos

xipomos Thành viên mới

Để tăng cường việc học hỏi, trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau, mong các bạn có tài liệu về kỹ chiến thuật tennis thì chia sẻ thêm với mọi người nhé! (Vì có nhiều bạn ở nước ngoài, không có điều kiện mua sách nên mình nghĩ những tài liệu đó rất cần thiết!) Nếu ai biết những đường link hay trên net về vấn đề này thì xin post vào mục Những đường link bổ ích...
    Mong các bạn cùng đóng góp để box tennis ngày càng phát triển! Thanks...
    Được xipomos sửa chữa / chuyển vào 05:01 ngày 21/12/2004
  8. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

... mình xin góp ý kiến về phần thành viên: hiện tại box chúng ta đang có một topic chung LỊCH SỬ HÌNH THÀNH VÀ DANH SÁCH THÀNH VIÊN BOX TENNIS - mình nghĩ không nên để mõi người giới thiệu về mình trong topic này.
    - chúng ta lên lập một topic khác - cho các bạn mới, muốn đăng ký làm thành viên của box vào để đăng ký và giớ thiệu về mình ( bao gồm lý lịch về bản thân, sở trường ... ) đồng thời chúng ta sẽ chuyển các bài giới thiệu về bản thân của các bạn khác ở topic LỊCH SỬ HÌNH THÀNH VÀ DANH SÁCH THÀNH VIÊN BOX TENNIS vào topic mới này. Và chúng ta sẽ xem thành viên mới xin đăng ký có thực sự mong muốn làm thành viên box không ( bằng cách coi nội dung bài viết hoặc thời gian tham gia vào diễn đàn - điều này hơi khó, nhưng sẽ rất tiện lợi cho sinh hoạt offline sau này, thành viên tuy ít nhưng khi cần thì có thể họp mặt đc )
    - hàng tuần các Mod sẽ kiểm tra lại các thành viên đăng ký và thêm vào DANH SÁCH THÀNH VIÊN BOX TENNIS - để tránh tình trạng có tên trong danh sách thành viên mà không thấy xuất hiện, tham gia vào diễn đàn
    - mình nghĩ nên có một dòng title cho thành viên ( góp phần quảng bá box phần này thì chúng ta nên bàn bạc kỹ.
    --> sau này nếu nhưng hoạt động thành viên tốt, chúng ta có thể tổ chức đặt danh hiệu tay vợt của tuần, tháng ... cho thêm phần sôi động - đây là ý kiến của mình - hy vọng mõi người cùng tham gia đóng góp ý kiến nhất là về phần title cho thành viên
  9. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

... mình xin góp ý kiến về phần thành viên: hiện tại box chúng ta đang có một topic chung LỊCH SỬ HÌNH THÀNH VÀ DANH SÁCH THÀNH VIÊN BOX TENNIS - mình nghĩ không nên để mõi người giới thiệu về mình trong topic này.
    - chúng ta lên lập một topic khác - cho các bạn mới, muốn đăng ký làm thành viên của box vào để đăng ký và giớ thiệu về mình ( bao gồm lý lịch về bản thân, sở trường ... ) đồng thời chúng ta sẽ chuyển các bài giới thiệu về bản thân của các bạn khác ở topic LỊCH SỬ HÌNH THÀNH VÀ DANH SÁCH THÀNH VIÊN BOX TENNIS vào topic mới này. Và chúng ta sẽ xem thành viên mới xin đăng ký có thực sự mong muốn làm thành viên box không ( bằng cách coi nội dung bài viết hoặc thời gian tham gia vào diễn đàn - điều này hơi khó, nhưng sẽ rất tiện lợi cho sinh hoạt offline sau này, thành viên tuy ít nhưng khi cần thì có thể họp mặt đc )
    - hàng tuần các Mod sẽ kiểm tra lại các thành viên đăng ký và thêm vào DANH SÁCH THÀNH VIÊN BOX TENNIS - để tránh tình trạng có tên trong danh sách thành viên mà không thấy xuất hiện, tham gia vào diễn đàn
    - mình nghĩ nên có một dòng title cho thành viên ( góp phần quảng bá box phần này thì chúng ta nên bàn bạc kỹ.
    --> sau này nếu nhưng hoạt động thành viên tốt, chúng ta có thể tổ chức đặt danh hiệu tay vợt của tuần, tháng ... cho thêm phần sôi động - đây là ý kiến của mình - hy vọng mõi người cùng tham gia đóng góp ý kiến nhất là về phần title cho thành viên
  10. khongtenso0

khongtenso0 Thành viên mới

Cám ơn ý kiến của ndt_007.
    Về phần ghép Lịch sử hình thành và danh sách thành viên, vì tớ muốn khi mọi người đăng ký là thành viên của Box tennis thì cũng biết sơ lượt qua về lịch sử hình thành box, về những người đầu tiên có công trong việc thành lập box,...
    Về danh sách thành viên, mình đồng ý với ntd_007 là nên kiểm tra lại danh sách những người có tên nhưng ít khi tham gia vào diễn đàn hoặc có tên nhưng chưa đăng ký. Vì danh sách không phải do tớ lập nên tớ chưa dám thay đổi. Thật ra đầu tiên tớ muốn là : danh sách đầu tiên sẽ đặc cách cho 30 người đã đề xuất thành lập box (vì thế nên tớ để chung phần lich sử cho mọi người thấy). Các thành viên tiếp theo thì khi nào vào đăng kí thì mới ghi vào danh sách (vì có nhiều người chỉ muốn vào tham gia chứ không muốn đăng ký là thành viên thì mình không ép họ được). Việc này để tớ sẽ bàn lại với xipomos - người lập ra danh sách thành viên.
    To locke : tớ cũng không hiểu tasklick của Bác lập như thế nào , chẳng thấy gì cả.