1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*** NỘI QUY - THÔNG BÁO - HƯỚNG DẪN CHO THÀNH VIÊN MỚI (Trang 1) - GÓP Ý - SET TITLE - HỎI ĐÁP *** L

Chủ đề trong 'Tennis' bởi xipomos, 07/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LiveView

LiveView Thành viên mới

Hehe ! Kiểu này chắc phải nhờ Công chúa spam xé cho vài trang bí kíp thui !
    Mà các Mod ơi ! Sao qui định oái ăm thế ! Ép tui phải đi vào con đường xì...pam
  2. MDX

MDX Thành viên mới

Các thành viên yêu tennis thân mến,
    Khi các bạn vào box tennis, tìm hiểu thông tin, cần mua bán vợt hay tìm sân tìm thầy tìm người cùng tập v.v... thì có nghĩa là các bạn đã, đang và bắt đầu yêu thích tennis.
    Tuy nhiên, box cũng có những nội quy riêng để cho box tennis gọn gàng, dễ tìm thông tin.
    Vì thế, khi vào box, trước khi post 1 chủ đề mới, các bạn vui lòng đọc lại những topic đã có trong phần mục lục để chúng ta post những bài viết đúng topic nhé.
    Cám ơn

3. MDX

MDX Thành viên mới

MDX vừa xoá và di chuyển 1 vài bài viết không phù hợp với nội dung và hơi mang tính hiềm khích.
    Mong cả nhà dĩ hoà vi quý và nói chuyện vui lòng đừng dùng chữ "éo này éo nọ". Cám ơn

4. abbo4U

abbo4U Thành viên mới

Sorry các Mod, mình là người dùng chữ "éo", nhưng chắc chắn nó sẽ mang lại tác dụng, mình chỉ dùng khi cần thiết. Còn các Mod yên tâm, mình không bao giờ thích dùng từ đó.
  5. v0ch0ngsEu

v0ch0ngsEu Thành viên mới

Vợ chồng em có mặt đây!!
    Dạo này box mình đánh hay quá hay sao mà lắm cao thủ quảng cáo tay nghề và thách đấu thế không biết?Ngay cả đến ông gando cũng nổ to hơn cả pháo cối,dạo này bỏ tập hơi nhiều đó,đi tập đều đi ông ơi!Mà từ nay box mình cho em tham gia đánh giải với,mang tiếng là thành viên của box mà không được tham gia là sao?Chẳng lẽ cứ để anh lamford vô địch mãi như vậy à?Ai cũng muốn box ngày 1lớn mạnh và công bằng thi phàm ai là thanh viên cũng phải được tham gia chứ.Đièu này cũng làm khá nhiều những người bị từ chối bức xúc đó nhé!Ai có thể nói rõ quyến lợi của mem là thế nào không?Mọi người đều nói giải tổ chức ra vui vẻ là chính mà sao cứ tẩy chay các mem được gọi là chơi khá vậy,thế thì còn gọi gì là vui vẻ nữa.mọi người cứ bảo nếu em tham gia thì ai đánh được,thế em xin hỏi nếu không có những người như em thì bao giờ những mem thường xuyên tham gia thắng được anh lamford đây?Em chỉ muốn được vui vẻ và thân thiện với mọi người trên sân bóng hơn nên hôm nay mới dám nói ra.Nếu các bác vẫn không đồng ý thì em xin được đánh cái nội dung bốc thăm lẫn lộn và em đánh bằng tay trái ạ!trong xì gềnh ai là mem cũng được tham gia đó,trong đó mặt bằng các mem đánh cũng rất bình thưòng,nhưng cũng có 1mem đánh rất hay tên là philip,hôm em vào đó cũng được giao lưu và thắng anh ta có phần may mắn mà anh ta vẫn được tham gia đó thôi.thôi em nói nhiều quá lại bị ghét mặt thì chit.
    Bức xúc quaaaaaáa!!!!!!!!!
  6. blackmen1976

blackmen1976 Thành viên mới

Hi chú Sếu, có nhận ra anh không-chơi sân 6 tại 76 An Duong từ 8h-12h đây. Dạo này đúng là Gando bỏ học nhiều quá chú nhẩy.
    À này anh bảo này, nếu xin đánh bằng tay trái các giải A-, B+ (kể cả C) mà BTC không đồng ý thì chú xin thử 1 vài điều kiện khác xem sao, tớ gợi ý nhá:
    - Chấp đối phương 30 - 2 dây (từ vòng loại tới trung kết luôn), hoặc
    - Chấp 30 - 40, hoặc
    - Chỉ đánh vôlê, hoặc
    - Chỉ được đánh bóng lốp, không được đoa điếc gì hết, hoặc
    - Chỉ đánh vào 2 ô nhỏ của đối phương(khu vực dành cho cú serve)
    - Bịt một mắt lại (giống như đá gà chọi í, bịt 1 mắt, bịt một cựa hoặc giọ mỏ...), hoặc
    - Không được đi giày thể thao, chỉ đi 2 chân đất, hoặc
    - Không được uống nước trong qúa trình thi đấu (có vể hơi dễ đây).
    - Hoặc cấm được hít thở bằng mồm miệng (nghĩa là chỉ hít thở bằng mũi, nếu trong tài phát hiện hơi hé miệng thở hoặc nói vu vơ câu gì đó trong cả 1 set thì bị xử thua luôn) nếu oánh quả nào hay thấy sướng quá mà muốn cười thì cũng phải cười mím miệng....
    - .......còn nhiều cách để dụ dỗ BTC lém, chấp 1 trong những điều kiện trên mà BTC cũng không chấp nhận nữa thì coi như xong, chả còn gì để lói lữa.
    Chúc chú Sếu may mắn nha!
    Vụ này đề xuất vớ vẩn cho vui, nhưng biết đâu BTC mà đồng ý 1 trong các ý tưởng trên thì mình phải đòi tiền bản quyền tác giả mới được.
    Lói thì bảo nà lói nhều,
    Không lói thì bẩu nà không lói,
    Không lói làm sao người ta biết mình là ai,
    Đời phải biết mình là chứ!

7. unique77vn

unique77vn Thành viên mới

@nguyhun: A ui cho e hỏi e đã up cái avatar nhỏ hơn 20KB và đã thấy báo ok nhưng mấy ngày rùi vẫn chưa thấy hiện ra, không biết cần phải có đủ những điều kiện gì nữa ạ? Tks.
  8. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

Theo quy định thì phải post trên 50 bài thì mới hiện Avatar đó bạn à.
    Siêng năng xí pam thêm nhé

được nguyhun sửa chữa / chuyển vào 16:44 ngày 29/07/2008
  9. locke

locke Thành viên rất tích cực

Lâu lắm mới được online, phải thay đổi tí, Mod đổi giùm title hộ mình nhé:
    Kỹ sư CNTT - Mèo xù mê tennis.
    Xin cảm ơn.
  10. migkhoaicun

migkhoaicun Thành viên mới

rất hân hạnh phục vụ anh locke