1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*** NỘI QUY - THÔNG BÁO - HƯỚNG DẪN CHO THÀNH VIÊN MỚI (Trang 1) - GÓP Ý - SET TITLE - HỎI ĐÁP *** L

Chủ đề trong 'Tennis' bởi xipomos, 07/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xipomos

xipomos Thành viên mới

Topic Mục lục tự biến đâu mất nếu chỉ có một bài đầu! Nếu post một REPLY thì nó lại xuất hiện! Nếu xóa đi bài reply và chỉ để bài đầu tiên thì nó lại biến mất tăm!Chắc lỗi gì đấy anh K à!Có lẽ ai đó bỏ khóa chủ đề chăng?
  2. xipomos

xipomos Thành viên mới

Hôm nay 10/05//05, tớ đã xóa một số bài chát chít không cần thiết trong Album.
  3. xipomos

xipomos Thành viên mới

Hôm nay 10/05//05, tớ đã xóa một số bài chát chít không cần thiết trong Album.
  4. Nguyen12345678

Nguyen12345678 Thành viên mới

Mình không biết hỏi ở đây đã thích hợp chưa (vì không dám lập một topic mới và xem phần mục lục thì thấy đây là topic phù hợp nhất):
    Khi mình vào một số topic (chẳng hạn topic Hàng độc đây của box mình http://www.ttvnnet.com/f_297/451988.ttvn) thì nhận được thông báo là:
    Không hiểu là mình cần nhập pass gì, vì mình vẫn thấy mình đang login.
    Xin được giúp đỡ giải thích.
  5. Nguyen12345678

Nguyen12345678 Thành viên mới

Mình không biết hỏi ở đây đã thích hợp chưa (vì không dám lập một topic mới và xem phần mục lục thì thấy đây là topic phù hợp nhất):
    Khi mình vào một số topic (chẳng hạn topic Hàng độc đây của box mình http://www.ttvnnet.com/f_297/451988.ttvn) thì nhận được thông báo là:
    Không hiểu là mình cần nhập pass gì, vì mình vẫn thấy mình đang login.
    Xin được giúp đỡ giải thích.
  6. xipomos

xipomos Thành viên mới

Em xin được phép trả lời. Khi có thông báo "Không có trang này trong chủ đề" có nghĩa là topic đó đã bị xóa hoặc được ghép với một topic khác có nội dung phù hợp hơn. Không hiểu anh Nguyễn tìm thấy topic đó ở đâu ạ? Em nhìn trong mục lục hình như không thấy?
  7. xipomos

xipomos Thành viên mới

Em xin được phép trả lời. Khi có thông báo "Không có trang này trong chủ đề" có nghĩa là topic đó đã bị xóa hoặc được ghép với một topic khác có nội dung phù hợp hơn. Không hiểu anh Nguyễn tìm thấy topic đó ở đâu ạ? Em nhìn trong mục lục hình như không thấy?
  8. xipomos

xipomos Thành viên mới

THÔNG BÁO 1: Để hạn chế các bài spam và post bài không đúng chỗ, từ ngày 8-6-2005, Admin đã thêm một chức năng mới, đó là: các thành viên bị xoá bài (nếu spam) sẽ bị phạt 5 gold, nếu bị trừ nhiều quá thì sẽ không post được bài nữa.
    Đây là chức năng thử nghiệm để hạn chế spam. Mong các thành viên chú ý hạn chế spam và post bài đúng chỗ để không bị mất gold uổng phí.
    THÔNG BÁO 2: Hôm nay, 04-07-2005, TTVNOL đã được nâng cấp lại, có tốc độ truy cập nhanh hơn và ko bị lỗi "Server busy..." Mong các thành viên sẽ tham gia tích cực hơn nữa và có nhiều đóng góp bổ ích cho box chúng ta. Xin cảm ơn.
  9. xipomos

xipomos Thành viên mới

NHẮC NHỞ
    Thời gian gần đây xuất hiện khá nhiều topic được mở ra một cách tùy tiện, không đúng chỗ và sai quy định! Đề nghị các thành viên xem kỹ phần Mục lục trước khi tạo Topic mới!
    Về phần mua bán, chúng ta đã có đến 2 chủ đề (mà theo quy định chỉ nên có 1!) là : [topic]437981[/topic] và [topic]507889[/topic] Các bạn có nhu cầu mua bán, trao đổi, xin hãy post bài mình vào đây, bài của các bạn sẽ được theo dõi thường xuyên hơn!
    Về phần Giao lưu, tìm bạn chơi cùng, chúng ta cũng có rất nhiều chủ đề được mở sẵn, danh sách các bài đó hiện được liệt kê trong phần Mục lục. Các bạn vào xem rồi mở chủ đề cho đúng! Dưới đây là 2 chủ đề mà các bạn nên vào:
    [topic]429835[/topic]
    [topic]465803[/topic]
    Từ nay các bài post sai quy định sẽ bị xóa mà không cần thông báo hoặc chờ đợi. Xin cảm ơn.
  10. xipomos

xipomos Thành viên mới

Mạng TTVNOL thỉnh thoảng báo lỗi "Server is too busy...". Để khắc phục lỗi này, bạn hãy thử vào box theo đường khác, chẳng hạn:
    http://www3.ttvnol.com/tennis.ttvn
    http://www.ttvnonline.net/tennis.ttvn